Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người xa lạ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
matnaibuon
Thành viên mới
Thành viên mới
matnaibuon

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Khep lai qua khu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52032

Gửi người xa lạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người xa lạ   Gửi người xa lạ Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 12:58 am

Mấy ngày qua em đã suy nghĩ rất nhiều. Em luôn đặt câu hỏi tại sao? Liệu rồi quan hệ của chúng ta sẽ đi đến đâu? Một viễn cảnh màu hồng mở ra trước mắt giúp em tự tin hơn, nhưng rồi nó nhanh chóng bị mờ nhạt. Có lẽ ngoài tình yêu ra em không còn gì cả.
Hơn 1 tuần không gặp anh, khoảng thời gian với em là vô hạn, một chuỗi hoài nghi...hàng vạn tình huống được sắp đặt, và rồi em lại rơi vào mù mịt khi không hề biết có chuyện gì với anh.
Tình yêu thì chưa đủ đúng không anh? khi yêu anh em luôn hoài nghi thiếu tin tưởng, có lẽ đó là điểm yếu của em. Em không hiểu mình đang cần gì? đang nghĩ gì...em thấy lo lắng cho mối quan hệ của em và anh...
Tuổi thơ của em là một chuỗi ngày sống trong đợi chờ và hy vọng. Em đã chờ đợi một ngày được cất tiếng gọi " cha". Em đã hy vọng được ấp ủ, che trở trong vòng tay ấm áp đó...nhưng...đó là điều không bao giờ em có được. Sự chờ đợi làm em thêm héo hắt. Em ghét phải chờ đợi..chính vì vậy mà em luôn chính xác trong những lần hẹn hò,em không cho phép mình chờ đợi bất cứ một người đàn ông nào...không phải kiêu ngạo đâu anh...sự lãnh cảm trong con người em được hình thành từ khi em bắt đầu biết nhận thức, em thờ ơ với mọi việc xung quanh, cố tỏ ra là một người lạnh lùng, tàn nhẫn..
Rồi một ngày anh đến..mang theo những khát vọng...mang theo cả giấc mơ của em. Anh đập tan bức tường băng giá đó, làm trái tim em hồi hộp, xuyến xao, nhưng em chợt nhận ra rằng em và anh không thể bước chung một con đường.
Hãy hiểu và thông cảm cho em anh nhé, cũng chỉ là một giấc mơ thôi đúng không anh? Giấc mơ thì không có thật. Anh từng nói rằng anh mơ thấy em..ở lần hẹn hò đầu tiên, cứ cho đó là sự thật đi, nhưng rồi giấc mơ cũng khép lại vì có ai ngủ được trăm năm.
Anh yêu Biển mùa đông, cả em cũng vậy. Đơn giản vì sao anh biết không? Vì lúc đó Biển dường như chỉ có em, em giống như chủ nhân của thế giới ấy. Em từng nói:" Nếu một ngày anh sang thế giới bên kia- anh sẽ thành tàn tro..và đợi em...cả hai nhúm tàn tro sẽ hòa vào nhau cùng tan theo sóng Biển lớn. Em không nói đùa đâu, vì lúc đó em cảm nhận được tất cả tình yêu nơi anh dành cho em. Đó là một ngày hạnh phúc....
Sóng Biển li ti gợn dưới chân như chính tình em vậy. Tình anh là Biển lớn mênh mông, em chỉ là gợn sóng nhỏ. Hãy để cho những ký ức đẹp đẽ ấy ngủ yên anh nhé, đừng đánh thức giấc mơ một lần nữa. Trả lại cho anh ngày tháng êm đềm, trả lại cho anh nụ hôn ngọt ngào của tình yêu đầu, em sẽ cất giữ những ký ức đó bên đời như mốn quà mà cuộc sống ban tặng cho em.
Hãy giành tình yêu của anh cho một người con gái khác em. Một người ngọt ngào hơn em, và cũng trọn vẹn hơn em nhé. Đừng nhớ đến em nữa, hãy để em là chính em như ngày đầu gặp nhau. Để em lại một mình anh nhé. Chúc anh mãi hạnh phúc-"người xa lạ" cuae em.
Hứa với em là sẽ không tìm gặp em nữa.
Người yêu của anh
T.H
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Điểm : 52379

Gửi người xa lạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người xa lạ   Gửi người xa lạ Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 2:07 pm

người yêu của anh. bạn ký tên hay lắm người yêu chỉ là người mà mình yêu chứ người ta không yêu mình
thaidaigia98
Thành viên mới
Thành viên mới
thaidaigia98

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hay suy nghi bang trai tim va hay hoc cam xuc bang li tri
Điểm : 51640

Gửi người xa lạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người xa lạ   Gửi người xa lạ Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 2:12 pm

bge mun khoc oy day
Sponsored content

Gửi người xa lạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người xa lạ   Gửi người xa lạ Icon_minitime

Gửi người xa lạ
Trang 1 trong tổng số 1 trang