Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

180 ngày đc yêu

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51586

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue0/0180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue0/0180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (0/0)

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 6:49 pm

:x ấy nà! hôm nay là đỏ tròn 6 tháng tớ zà ấy iu nhau, k bít là ấy có nhớ k nhưng zới tớ thì mỗi tháng zào ngày này thì cũng điều nhớ...180 ngày là kon số k ít nhưng mà nó cũng đủ làm cho trái tim lạnh lùng đã trở nên ấm áp zà bít tìm hơi ấm ở nơi đâu, trong những ngày ấy tớ zà ấy giận nhau k ít nhưng mà chúng ta cũng đã cùng nhau zượt wa...mỗi lần mà chúng ta giận nhau thì tớ rất là sợ là ấy sẽ thay đổi zà ấy sẽ wên mất đi những lời hứa mà ấy đã hứa zới tớ...tớ sợ lắm...rất là sợ đấy ấy àk...nhưng tình iu mà...đôi khi cũng phải có 1 chút giận hờn zới nhau chứ k lẽ lúc nào cũng ngọt ngào hết àk...tớ từng nói zới ấy là mỗi sáng tớ mún nghe ấy nói zới tớ là " ấy iu tớ nhìu lắm...nhìu tới mức k có lời nào mà có thể nói đc..." ấy nhớ k...thế mà đôi khi ấy lại k nói...k bít là ấy wên hay là đánh trống lãng ( ai chứ ấy đánh trống lãng gê lắm...hay là dằng # đó ooo ) ấy bík k, tớ mún mỗi ngày dc anm81 lấy đôi bàn tay của ấy, mún dc ôm zào lóng hằng ngày...tớ mún lúc nào ấy cũng nhớ zề tớ, lun nghĩ zề tớ đền suốt cuộc đời này, chỉ nhớ 1 mình v thôi, từ lúc bình minh tới chiều tà cũng chỉ nghỉ zà nhớ duy nhất 1 mình tớ thôi, chỉ ngắm nhìn mỗi mình tớ zà mãi mãi ôm tớ thật chặt zào lòng k bao h buông ra...tớ mún ngày nào cũng đc gặp ấy để mỗi khi ấy cười thì tớ sẽ cùng cười cùng ấy kòn khi ấy khóc thì tớ cũng sẽ khóc zà bùn cùng ấy...ấy hãy hứa là chỉ nhố zề tờ trọn cuộc đời này, dù sao đi nửa cũng sẽ zẫn nhớ tớ, hãy lun ôm chặt tớ zào lòng..ấy bík k, tớ lúc nào cũng muốn đc bước cùng bên ấy hết đó...1 bước...2 bước...3 bước...4 bước...tớ sẽ đến gần ấy zá trao cho ấy nụ hôn đầu tiên của tớ...( bây h thì chưa đc nhưng mà sẽ có 1 ngày tớ sẽ làm mà...^^!) tongue
Dành 1 phút để mong
1 giờ để nhớ
1 ngày để thương
1 thàng để đợi
1 năm để chờ
1 đời để iu... ooo
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue90/100180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue80/100180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (80/100)

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitimeMon May 24, 2010 2:41 am

Khi iu thì một ngày cũng là hạnh phúc. Chúc ai kia hạnh phúc bên người mình iu nhé!
thiensulove
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thiensulove

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Nglong6 nghênh với đời
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51035

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitimeMon May 24, 2010 5:59 pm

It takes only a minute to get a crush on someone, an hour to like someone and a day to love someone - but it takes a lifetime to forget someone.

Okey??? ^^!
kiniemboquen_hanni_9x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiniemboquen_hanni_9x

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Dù ngày mai có ra sao,mà có ra sao cũng chẳng sao
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52165

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue9/10180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
180 ngày đc yêu Left_bar_bleue10/10180 ngày đc yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitimeTue May 25, 2010 4:08 pm

tình yêu thật diệu kì ,chúc 2 bạn hạnh phúc
thiensulove
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thiensulove

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Nglong6 nghênh với đời
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51035

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitimeWed May 26, 2010 3:39 pm

ê nhầm rồi K phải đâu
Sponsored content

180 ngày đc yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 180 ngày đc yêu   180 ngày đc yêu Icon_minitime

180 ngày đc yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ