Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay diễn đàn nhé..!!..

Go down 
Tác giảThông điệp
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : ....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50784

chia tay diễn đàn nhé..!!.. Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay diễn đàn nhé..!!..   chia tay diễn đàn nhé..!!.. Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 10:44 pm

đây có lẻ là lần cuối e ko thể thực hiện đc lời hứa với hai..e xin lỗi hai...!!..peo ko mún típ tục ở trong diễn đàn này..peo ko có cảm giác gì với chúng cả..chúng chỉ bít mang đau đớn đến cho peo..peo ko mún típ tục sự dày vò tâm trí mình nữa..mình tham gia diễn đàn chẳng dài..cũng chẳng quen bít bạn bè gì hết..peo chỉ bít cái tên luna..!!..đó là người nói chiện với peo đầu tiên khi peo vào diễn đàn..và h beo viết lại những dìng này là để chị luna đọc đc...đọc đcloiwf chia tay của peo gửi tới chị...!!..
peo sẽ ko vào lại diễn đàn này thêm lần nào nữa..đơn giản là peo ghét nó...peo ghét nhưng ko phải ghét mọi ng...mà beo ghét cảm giác khi vào diễn đàn..peo bỏ diễn dàn ko phải giống a peo..peo ko lưu luyến gì cả..peo miễn cưỡng vào đây..và h peo sẽ miễn cưỡng bước ra..
peo âm thầm vào diễn đàn..thì giờ beo sẽ lặng lẽ bước ra..ko tiếc nuối..ko lưu luyến..ko bao h quay trở lại...peo chỉ mún chi luna thấy đc lời chia tay của beo..peo cảm ơn chị vì thời gian beo suy sụp nhất chị luôn động viên beo..luôn an ủi beo..beo bít chị sẽ đọc đc những dòng chữ của beo..peo thành thật xl chị..!!..
peo ra đây..mong chị đừng trách beo..!!.
tạm biệt chị...!!và mọi người..một lời chúc tốt đẹp gửi tới mọi người...!!..
mong mọi nguời luôn luôn zui vẻ và hạnh phúc...mong dd mình sẽ có thêm những thành viên mới..^^~..

chia tay diễn đàn nhé..!!..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Diễn đàn ko có mục: cảm giác khi chia tay và những điều cần làm để vượt qua ah??
» Giao lưu gặp gỡ giữa ban quản trị và các member diễn đàn bioix và diễn đàn vnthutinh
» Về giao diện của diễn đàn, mọi người chú ý
» Gửi BQT và các thành viên của diễn đàn(ai quan tâm đều có thể cho ý kiến vì diễn đàn là của chung,cùng chung tay xây dựng)
» Chia tay đơn giản là chia tay