Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gui nguoi em yeu

Go down 
Tác giảThông điệp
matnaibuon
Thành viên mới
Thành viên mới
matnaibuon

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Khep lai qua khu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52322

Gui nguoi em yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gui nguoi em yeu   Gui nguoi em yeu Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 1:09 am

Hôm nay em đã rất buồn, có thể anh cũng hiểu được cảm giác của em lúc đó. Cảm giác tê tái khi thấy người mình yêu vội vàng bước đi vì một người khác, mà người đó không ai xa lạ...chính lại là người mà em cảm thấy thật có lỗi. Thật lòng em ko biết em đã sai hay đúng khi quyết định như vậy nữa. Trái tim em muốn được bên anh, rung động mỗi khi gặp lại anh, nhưng em ko biết em phải chấp nhận, phải đối mặt đến khi nào. Em đang làm gì vậy? Em có đủ niềm tin để chờ đợi anh hay không? Anh nói sẽ cố gắng để em ko phải khổ thêm nữa, và em cũng không muốn vì em mà anh trở thành người đàn ông vô trách nhiệm. Dù sao em cũng là người đến sau, được anh yêu thương như vậy, được anh dành tình yêu chân thành như vậy em cảm thấy rất hạnh phúc rồi. Em chưa khi nào hết yêu anh, ngay cả khi em đau đớn nhất, ngay cả khi khi em nghĩ rằng anh phản bội em thi tình yêu đó vẫn còn tồn tại. Nhưng người phụ nữ thường rất ích kỷ...em ko thể ko khóc, không thể không suy nghĩ gì cả. Hãy hiểu cho em nhé, em muốn mỉm cười, em muốn khi ở bên em anh thấy thoải mái vui vẻ, không phải bận lòng về em, nhưng hình như em ko làm được điều đó, em luôn bị anh phát hiện thấy dấu hiệu bất thường, có lẽ vì em quá nhạy cảm, anh đừng buồn nhé, đừng nản lòng, nếu tình yêu anh dành cho em là chân thành, nếu những gì đã hứa với em là sự thật thì hãy vì em, vì lời hứa với em mà cố gắng, em tin rằng hạnh phúc sẽ đến. Chúc người em yêu luôn may mắn. Một ngày mới đầy tốt lành

Gui nguoi em yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau