Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí ngày không anh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Nhật kí ngày không anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:38 am

Anh yêu thương! Mỗi ngày trôi qua, em cứ nghĩ là sẽ giúp em quên anh. Nhưng dường như tất cả những cảm giác của em về anh cứ ngưng đọng mãi lại. Nụ cười của anh, giọng nói của anh,… sao cứ ám ảnh em mãi thế.

Đã 5 tháng trôi qua, mà mỗi ngày tỉnh dậy em đều cảm thấy cô đơn vì không còn anh bên cạnh. Em lại tự nhủ, mình cứ đứng dậy và bước đi. Rồi sẽ thấy điều tốt đẹp. Nhưng không dễ dàng gì anh ạ. Sau một ngày làm việc mệt nhọc, hình ảnh anh lại lung linh khi màn đêm buông xuống. Anh như một ngọn lửa, em dập mãi mà không chịu tắt. Đám tro hồng chỉ chờ cơ hội để bùng lên ngọn lửa lòng trong tim em. Làm thế nào để vượt qua được những ngày khó khăn này. Làm sao để hình ảnh của anh cứ mãi hiện hữu trong những gì nhỏ bé bên em. Hình ảnh của anh trong căn phòng này nhiều quá. Nhiều đến mức em muốn chuyển đến một nơi ở mới. Nhưng rồi lại sợ khi em đi nơi khác rồi, nhỡ một lúc nào đó anh muốn gặp em, như gặp một người bạn thôi, thì biết tìm nhau ở đâu? Em đã quá yêu anh, quá đắm chìm trong những cảm giác của những ngày bên anh. Anh không bao giờ biết được cảm giác đó đáng sợ đến mức nào nếu anh không phải là em, không đi qua những con đường em đã phải đi. Cứ cầm di động, là em lại nghĩ về anh, không biết giờ này anh đang làm gì? Có phút giây nào, dù rất ít thôi, nghĩ đến đã từng có một người là em xuất hiện trong đời anh? Em thật dại dột và khờ khạo khi mãi yêu anh, mãi để cho con tim mình đau khổ. Em biết chứ. 8.3, anh chúc em sớm tìm được một nửa như ý. Có lời chia tay nào trọn vẹn và hoàn hảo thế không anh? Ngay lúc này đây, em lại muốn nhìn thấy anh. Yêu anh. Nghĩa là em đã chọn cho mình một con đường đau khổ mà không bao giờ tới được bến bờ hạnh phúc. Nhưng thử hỏi, nếu lý giải được tại sao lại phải như thế, trên đời này liệu còn có tình yêu hay không. Mọi người có thể mắng em, nhưng em không làm khác được. Vì anh ơi, em đã lỡ yêu anh mất rồi.

"ST"
L0n3lY
Thành viên mới
Thành viên mới
L0n3lY

Tâm trạng : lonely
Nam
Đến từ : Trên trời lái máy bay nhảy dù xuống - dưới đất độn thổ lên ^^
Châm ngôn sống : Chạy theo xe rác, tìm xác người iu :]]
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53766

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nhật kí ngày không anh Left_bar_bleue9/10Nhật kí ngày không anh Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhật kí ngày không anh Left_bar_bleue10/10Nhật kí ngày không anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 9:30 am

huhu
mới có mấy tháng mà như vậy rồi.
huống j` em
3 năm rôì !!!!!!!!
huuuuuuuuuuuuuuu
Crying or Very sad
ĐôngPhong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54844

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 9:12 am

3 năm thì đã là gì hả bạn? tôi đây đã hơn 10 năm... và tôi biết dc rằng: đau khổ nhất ko phải là người ko dc yêu, mà là ng ko yêu dc nữa...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 10:31 am

L0n3lY đã viết:
huhu
mới có mấy tháng mà như vậy rồi.
huống j` em
3 năm rôì !!!!!!!!
huuuuuuuuuuuuuuu
Crying or Very sad
15 tuổi , mà chia tay 3 năm òi , cái này mới hay nè , mới đáng nói nè , cố lên em , vượt qua '' nỗi đau '' này em nhé Twisted Evil
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nhật kí ngày không anh Left_bar_bleue9/10Nhật kí ngày không anh Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhật kí ngày không anh Left_bar_bleue7/0Nhật kí ngày không anh Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 1:07 pm

Hix. Mọi người còn dc yêu òy, còn tui thì chưa nè, thế mới đau răng! xấu hổ we'
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí ngày không anh   Nhật kí ngày không anh Icon_minitime

Nhật kí ngày không anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Nhật ký ngày 11/5 !!!
» Nhật ký ngày ko anh! ( Sưu tầm)