Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51325

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue10/10cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue100/100cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (100/100)

cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty
Bài gửiTiêu đề: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:01 pm

hì hì.. bản thân cũng là 1 mod of 4rum khác (http://tinhiu.com)
hum nay 1 chuyện tình cờ đã đưa đẩy mình đến vs 4rum này.. ^^.. sau đây là lí lịch of mình...
tên : K (kêu dzậy cho thân thiện đc rùi hen :D)[
tuổi : hok biz bao nhiu t? mà sn 97 đấy! (còn nhỏ lắm! hiz hiz... có j mấy anh chị đừng ăn hiếp, tội nghiệp nhá)
mong đc làm wen vs tất cả mọi người... :D
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue0/0cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue0/0cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:20 pm

rất zui được làm quen với em, 97 ừm.... cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! 893924 học lớp 7.
giới trẻ bây giờ trí óc phát triển nhanh thật đó, mình thua xa
trungkie_no1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trungkie_no1

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn sẽ tồn tại mãi mãi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51828

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue1/10cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue10/10cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:53 pm

hix hix
hồi lớp 7 mình còn chưa bít máy tính là cái j`
bái phục, bái phục
:-w :x www :-w :-w
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Nam
Châm ngôn sống : Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Left_bar_bleue100/100cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:59 pm

hì.... cũng thường thui mà :D
rất zui khi đc 2 a chị làm wen nhá!
có j xin chỉ dạy thêm ạk... hum nào rảnh sẵn tiện ghé wa 4rum of e chơi nhé! :)
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 1:42 pm

Chị đã trả lại cho e căn phòng riêng, 1 lần nữa rất zui đợc làm quen với e, gắn bó với 4rum nha e cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_wink
stupid_girl
Thành viên mới
Thành viên mới
stupid_girl

Nữ
Châm ngôn sống : live for love-love for live
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51284

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:22 am

zebra_intelligent đã viết:
hì hì.. bản thân cũng là 1 mod of 4rum khác (http://tinhiu.com)
hum nay 1 chuyện tình cờ đã đưa đẩy mình đến vs 4rum này.. ^^.. sau đây là lí lịch of mình...
tên : K (kêu dzậy cho thân thiện đc rùi hen :D)[
tuổi : hok biz bao nhiu t? mà sn 97 đấy! (còn nhỏ lắm! hiz hiz... có j mấy anh chị đừng ăn hiếp, tội nghiệp nhá)
mong đc làm wen vs tất cả mọi người... :D

zui nhỉ ?! định qua đây làm mod hay sao mà khoe chức vị thế ?
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 10:52 am

èo.. hok thèm đâu... dzô dziên gúm! tự nhiên bảo ngta khoe chức vị... hừ... hehe... mong chờ tới ngày mai wá e nhỉ :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!   cho mình vs làm wen vs mọi người nhá! Icon_minitime

cho mình vs làm wen vs mọi người nhá!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI