Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh

Go down 
Tác giảThông điệp
mrhaitran
Thành viên mới
Thành viên mới
mrhaitran

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : Sống theo cách của mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52046

Gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh   Gửi anh Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 3:38 pm

Thoi gian troi qua that nhanh phai ko?Trong tri nho cua em lan dau tien anh xuat hien cung la luc troi lanh nhu the nay.
Minh gap go that tinh co phai ko anh? Va cuoc gap go do cung chang de lai an tuong gi dac biet lam trong em. Em chi biet anh va co ban cua em co mot chut nham lan nao do dan den cuoc gap go co ca em. Va anh bat dau quan tam den em, em cung chang biet vi dieu gi ma anh lai quan tam den em nhu the, va co doi luc em da nghi anh hoi voi vang. Nhung roi thi em da tin anh, tin vao nhung dieu anh noi,tin vao tinh cam cua anh ma ko mot chut nghi ngo. Tin anh, va em chang biet lam the nao de xac dinh duoc thu tinh cam ma anh danh cho em vay la cu tin va tu an ui minh. Va cu nhu the em song trong ao tuong bang mot tuong lai that dep, mot tuong lai chi co niem vui va hanh phuc. Em tu huyen hoac minh bang nhung suy nghi tot nhat danh cho anh. Anh biet ko? Em ko nghi la luc do minh lai de dang tin anh den nhu the? Dieu do chua bao gio xay ra voi em truoc day va cho den luc nay cung ko co them mot lan nao nhu the nua. Va cung chua tung co ai doi xu voi em nhu the.
Nhung luc mot minh nghi lai, em giat minh vi nghi minh da lieu linh den muc nao? Cung lai la thoi gian, thoi gian da giup em quen di nhung ky niem buon, em cung cong nhan em la mot nguoi cung ran. Em da quen duoc nhung gi can quen va nhan ra minh truong thanh hon rat nhieu. Trong cuoc song, em thay minh may man cung nhieu, va em nghi minh can phai cam on cuoc song, va em da song vi em vi moi nguoi hon.
Du sao em cung phai cam on anh da cho em mot bai hoc ve cuoc song, de em buoc vao doi tu tin hon, ban linh hon.
Gio day em ko trach anh nua, co le nhu the tot hon cho anh va cho chinh ban than em. Em thay thanh than va nhe nhang. Em tu tin ve ban than minh, tu tin de dung truoc anh ko mot chut hoi tiec, em da hoi anh rang anh da bao gio hoi tiec ve nhung gi da lam cho em chua? Anh noi chua, em thay hoi chanh long mot chut. Nhung du sao, thay anh vui ve em cung cam thay thoai mai.
Den mot luc nao do anh buon, hay cu nho ve em nhu anh da tung nhu the, hay van cu coi em la mot noi an toan de anh co the tam su va se chia tat ca cho du em biet se rat kho de em va anh co the duoc nhu ngay xua.

Gửi anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang