Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tpe0974
Thành viên mới
Thành viên mới
tpe0974

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : don't cry
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52284

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/100
Hài hước:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue100/100i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue1/100i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (1/100)

i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe   i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:50 am

pe(kon pé) ju dau'của tpe(thằng pé) !!(hehe có lẽ hơi lạ 1 chút nhưng ae ủng hộ giùm mình nhen)...nhớ pé nhìu wá cam xuc cu tuông ra nên....hehe^^

Hôm nay trời xau, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. tpe ngồi co cẳng viết cho kpe yêu của tpe bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, tpe chúc kpe nhiều calo để em mạnh khỏe. Kpe à! Chỉ mới gặp Kpe thôi mà tpe ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa kpe vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Kpe ơi, ánh mắt Kpe làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Kpe cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Kpe à Kpe đến với tpe trong ngày đông băng giá. Kpe sưởi ấm con tim Tpe tựa lò vi ba nướng con mực khô. Mỗi khi Tpe khát, Kpe là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi Kpe tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim Tpe. Kpe thấy không? Nếu kpe ju tpe hết mình thì Tpe nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho Kpe bồi bổ luôn...Hàng VN chất lượng cao đó kpe ah.^^...

ju Kpe lắm...
tpe0974
Thành viên mới
Thành viên mới
tpe0974

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : don't cry
Điểm : 52284

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/100
Hài hước:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue100/100i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue1/100i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (1/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe   i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:54 am

hìhi^^
bonghongthuytinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bonghongthuytinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt
Điểm : 52670

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue0/0i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Left_bar_bleue0/0i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe   i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 1:31 am

Hay ha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe   i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe Icon_minitime

i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» huhu sao mok` nhju` khj thấy mấy Girl khó hỉu thế nhỉ ???????
»  Give and take
» Alone Heart