Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

viết mừng sinh nhật chồng

Go down 
Tác giảThông điệp
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56110

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
viết mừng sinh nhật chồng Left_bar_bleue0/0viết mừng sinh nhật chồng Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
viết mừng sinh nhật chồng Left_bar_bleue0/0viết mừng sinh nhật chồng Empty_bar_bleue  (0/0)

viết mừng sinh nhật chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: viết mừng sinh nhật chồng   viết mừng sinh nhật chồng Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 3:48 pm

Anh thân yêu!
Em cảm ơn anh , người đã cho em biết khóc, dù là khổ đau hay hạnh phúc vì anh. Có những lúc khó khăn quá làm em chùn bước, nhưng tình yêu của anh đã giúp em thêm nghị lực vượt qua tất cả. Cho dù cuộc sống có khó khăn quá đỗi, em mong anh luôn mạnh mẽ, nghị lực vươn lên, để mẹ con em thêm yêu và tin tưởng vào anh, anh nhé.
Vợ của anh.

[i]Sinh nhật anh, em chỉ biết thay thế chiếc ví mới vì chiếc ví cũ đã sờn rách cả rồi. Cùng với những dòng chữ viết vội của buổi chiều tan sở hôm ấy. Em thấy anh vẫn đặt mảnh giấy ở nguyên góc mà em đã đặt vào.
Vợ anh giản dị quá phải không anh? tình yêu của em cũng vậy. Em làm vợ anh vì em yêu anh, và vì em biết rằng anh yêu em.
Đơn giản vậy thôi, chồng ạ.

viết mừng sinh nhật chồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mừng sinh nhật mod Chung Việt (30/10) mọi người vào chúc mừng nhé
» ***Chúc mừng sinh nhật anh Chung-viet 8x4***
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật smod vanluc1993( 19/11) mọi người cùng vào chúc mừng nhé
» Mừng sinh nhật Smod Lehoa, mọi người cùng chúc mừng nào