Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yeu mai nguoi oi!!

Go down 
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53082

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Yeu mai nguoi oi!! Left_bar_bleue10/10Yeu mai nguoi oi!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Yeu mai nguoi oi!! Left_bar_bleue10/10Yeu mai nguoi oi!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Yeu mai nguoi oi!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Yeu mai nguoi oi!!   Yeu mai nguoi oi!! Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 3:24 am

[b]Em yêu của anh,
Mở thùng hàng ra ,hương tỏa làm anh ngây ngất , anh nhung nhớ đến em ko thể tả đc, ký ức chỉ mới đây thôi và anh cứ ngỡ rằng em ở đâu đây ,và sẽ được ôm em, hôn lên đôi môi của em! em sẽ về bên anh mà , đúng ko em, dù chờ mong bao nhiêu năm tháng đi nữa ,miễn ko là mãi mãi, và em là của duy nhất của anh thì ở phương trời này anh cảm thấy lòng hạnh phúc, yêu đời và nhung nhớ em trần đầy, anh thương nhớ em nhiều ,nhưng em cũng đừng lo lắng anh lắm nhen, anh biết cất dấu nỗi nhớ mỗi khi anh đi làm việc mà , và thường lôi nỗi nhớ em ra khi một mình anh, nhìn vào những tấm hình của chúng ta, đọc những lời nhắn của em, những dòng email yêu thương giận hờn trách móc của em, những lúc như vậy, lòng anh cồn cào, và ứa lệ em ah!
Vẫn mãi là của nhau, yêu em,xxx
--------------------

Yeu mai nguoi oi!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» nguời biết không người...