Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ ..

Go down 
Tác giảThông điệp
HoangPo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HoangPo

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : chugn ta thuc su that bai tu khi chung ta tu bo moi co gang......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52161

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Left_bar_bleue0/0Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Left_bar_bleue0/0Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Empty_bar_bleue  (0/0)

Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ ..   Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 6:53 pm

Blog này Vịt viết để dành tặng 1 người đã ra đi bỏ Vịt 1 mình trên cuộc đời này !! mặc dù giận lắm khi hứa với vịt là sẽ ở bên Vịt chăm sóc , iu thươg Vịt hok bao giờ rời xa . Nhưg người ta lại bỏ Vịt 1 mình đau khổ như dzậy nè ... Em sẻ luôn nhớ về anh , nhớ về những kỉ niệm đẹp mà trong suốt 1 tgian dài iu nhau ... mãi mãi tồn tại và bất diệt :X:X :( :( A bước đi thật nhanh , e hog bít bao tháng đã trôi wa ? rào bước xuyên wa nhữg con đườg e vừa mới wen mà hôg đc fép trượt ngã . Từ nhữg kí ức đơn độc xa xôi khi e đã hoàn toàn mất fươg hướg . Đó là lúc e gặp a tình cờ chúg ta gặp nhau trên con đườg này thậm chí cho đến bây giờ e vẫn hôg thể wên . đó là nhữg ngày e đau đớn với nổi muộn fiền và lo lắg , mọi thứ đã thay đổi với sự ấm áp trog nhữg kí ức của anh với niềm tự hào về tình iu của anh . Thật kì dịu khi tìm đc hai nửa bên nhau gặp anh thêm nửa , nếu anh ở đây bên em kể cả trog sâu thẳm trái tim e cũg sẽ ấm áp với cảm giác dịu dàng này kể cả mưa chớp bão tố ập đến và cơn gió giật ầm ào xung quanh , em sẽ chạy ra bão vệ t/y này chắc chắn chúg ta có thể vượt wa tất cả nếu chúg ta bên nhau . E có thể nghĩ như dzậy ngay từ đầu , nếu e sẽ hôg rời bỏ bàn tay a , e sẻ luôn nhìn lại ngày đó chúg ta tình cờ gặp nhau trên kon đườg này . Thậm chí cho đến bây giờ e vẩn hôg thể wên nhữg đìu sẽ tiếp tục kòn mãi , nhữg đìu e đã tin khj bật dậy bước sang h/p , chúg ta cùng bên nhau " Proud of Your love !!
No
HoangPo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HoangPo

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : chugn ta thuc su that bai tu khi chung ta tu bo moi co gang......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52161

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ ..   Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ .. Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 7:00 pm

các bạn đọc thử koi đây là lúc mình viết trong tâm trạng rất đau khổ đấy các bạn có biết hk.....^^
Xin các bạn cho ý kiến thấy chỗ nào mà hk hợp lý cần sữa thì nói mình thanks củm ơn các bạn nhiều lém...........

Nơi này em vẫn mãi yêu anh và chờ anh :) Ryo Ngốz của Vợ ..
Trang 1 trong tổng số 1 trang