Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh đã xa em thật rồi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
boy côđơn
Thành viên mới
Thành viên mới
boy côđơn

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : biết đứng dậy khi ta vấp ngã
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52437

anh đã xa em thật rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: anh đã xa em thật rồi   anh đã xa em thật rồi Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 1:53 pm

Anh vẫn còn nhớ rõ ngày mình wen nhau la ngày mùng 8 tết năm 2008.Người ta wen nhau thi biết mặt nhau nhung chúng ta thì khác anh wen e wa điện thoại va sau 1 tháng a nói lời yêu em và em đã đồng ý.Lúc ấy a rất hạnh phúc và rôi ngày lại ngày trôi wa chúng ta âm thầm yêu nhau ma chư hề gặp mặt nhau.Anh rất rất muồn gặp e nhung a chưa co điều ra gặp e.khi mới yêu nhau e ngày nào cũng gọi cho anh 1 ngay co khi e gọi cho a hơn 10 lần.rồi ngày nao cũng thế rồi a cảm thay chán nhưng e cứ gọi hoài a hiểu là e rất nhớ a nhưng e à đâu phải yêu nhau la ngay nào cũng gọi cho nhau ko a cũng cần thời gian để nghỉ ngơi nữa chứ đó là câu tôi nói với e khi em gọi cho tôi và e đã giận tôi.và nhiều đêm suy nghĩ tôi đã quyết định nói lời chia tay với e ko vì lý do j cả.Nhưng tôi đâu có ngờ khi chia tay e rồi tôi mới cam thấy e wan trọng như thế nào với tôi tôi rất nhớ e.nhưng chuyện j xảy ra thi cũng đã xảy ra rồi nhưng nếu đọc được bài viêt này của anh thì anh ko mong e quay về với a nhưng a chỉ mong e thứ tha cho a.Người a yêu nhất.Chào em!
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53998

anh đã xa em thật rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh đã xa em thật rồi   anh đã xa em thật rồi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 8:22 am

chao ban !!
tui cũng là một người con gái tui xin đống góp vơi bạn như thế này
tui đã đọc bài của bạn tui thấy bạn là một người ịcks ki bạn chỉ biết nghĩ đến bạn mà không đat vào trường hợp người con gái kia.có lẽ chưa bao giờ bạn gọi cho cô ấy một cuộc điện thoại khi hai ban lam bồ của nhau và có lẽ bạn đã chưa thật sự yêu cô ấy .có lẽ cô ấy đã sai lầm khi yêu bạn

anh đã xa em thật rồi
Trang 1 trong tổng số 1 trang