Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thì thầm,thì thầm"em yêu anh"

Go down 
Tác giảThông điệp
duytung_tinhyeucuaem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55800

thì thầm,thì thầm"em yêu anh" Empty
Bài gửiTiêu đề: thì thầm,thì thầm"em yêu anh"   thì thầm,thì thầm"em yêu anh" Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 10:33 pm

Anh thuong yeu!
Thời gian trôi qua thật nhanh phải không anh thấm thoát đã gần hai năm trôi qua rồi anh nhỉ ,chính xác hơn là đến 24 này la tròn một năm mười tháng.Thơi gian không dài mà cũng không ngắn để em trở thành vợ yêu thương của anh.Chúng mình đả cho và nhận rất nhiều tình yêu của nhau ,đả cùng nhau vượt qua bao nhiêu thử thách rồi mới đến được với nhau.Em là người con gái không có tài củng chẳng có nhiều nhan sắc lại hay mắc lổi ,làm việc gì củng không xong động vào cái gí la hỏng ngay cái đó ...nói chung là có ngồi cả ngày cũng không thể kể hết đươc anh nhi???vậy mà anh vẫn yêu em.Đôi khi em cứ hỏi"vì sao mình lại yêu em" mình ôm em vào lòng mà nói"anh ghét em quá cứ hỏi anh như vậy thôi" mà cũng tài thật sao có mỗi câu hỏi mà ngày nào em cũng hõi được cơ chứ trong khi em biết thừa câu trả lời rồi"vì em đáng yêu mà".Anh còn nhớ chứ ngày đó mình yêu nhau mà cứ ngại ngùng thôi,yêu mà không giám nói vậy mà cuối cùng chúng mình cũng đến được với nhau .Thời gian đầu thật là khó khăn phải không anh ,nhưng tình yêu nó vốn không bao giờ phảng lặng nó vốn giống như sóng biển lúc bình yên khi lại gợn sóng nhưng bao gio biển cũng trở lại yên binh phải không anh?Năm cũ sắp qua năm mới lại sắp đến em muốn gửi tới ông xã yêu thương của em thật nhiều những điều mà em muốn nói.Mình à! em biết mình có nhiều điều lo lắng:công việc,tiên bạc,gia đình và lo nhiều nhất là cho em nhưng anh à em là vợ,em cũng cần biết em muốn chia xẻ với anh mọi chuyện.Em suốt ngày ăn không ngon ngủ không yên vì lo lắng cho anh ,bởi mỗi khi anh buồn em hỏi anh anh đều không nói hoặc nói:không có chuyện gì đâu em" em biết anh không muốn em lo lắng lên anh mới vậy nhưng anh à anh có biết anh như thế em càng buồn hơn không anh,lúc nào anh cũng ở bên quan tâm chăm sóc cho em:cười với em khi em vui và đưa vai cho em khóc mỗi khi em buồn.Vày sao anh không để em quan tâm chia sẻ với anh đôi lúc anh mệt mỏi ,anh lo công chuyện khiến anh cau có với vợ.Mình ơi mình hãy cố gắng lên dù anh có gặp chuyện khó khăn gì đi chăng nữa thì em vẫn ở bên anh yêu thương anh và cùng anh gải quyết mọi chuyện bờ vai em tuy nhỏ nhưng cũng đủ chổ cho anh dựa,vòng tay em tuy không rộng nhung vẩn có thể ôm anh thật chặt.Em la người phụ nử co chút hơi ngốc,không có tiền tài khong co sắc đẹp nhưng em có cả cả một trái đầy tình yêu dành cho anh và tình yêu đó sẽ mãi mãi không thay đổi.Hãy dựa vào em mỗi khi anh buồn, hãy để em cùng chia sẻ vời anh mọi chuyện nha anh.Không có khó khăn nào là không vượt qua được,hạnh phúc luôn mim cười với chúng ta,từ lúc em nhận lời làm vợ anh em đã biết rằng em yêu anh và mãi mãi sẽ như vậy.Không ai có thể thay thế được anh trong cuộc đời này,anh là tình yêu la điểm tự là chỗ dựa vững chắc nhất và la kho báu quý giá nhất ma ông trời ban tặng cho em.Hãy tin vào tinh yêu cua em anh nhe!Hãy nghe trái tim em đang thi thầm"mình ơi! em yêu anh ,yêu nhiều nhiều lắm"thì thầm ,thì thầm thì thầm"anh yêu em".

thì thầm,thì thầm"em yêu anh"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu lắm hai chữ "cô thầy"thân thương_nhớ lắm hai chữ "trường mình"
» Làm "tình nhân" sướng hơn làm "vợ"?
» """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""
» HÃY CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN VN.THUTINH là thực tế không phải là "ảo"?
» Bầu chọn nhân vật bị "chém" tuần 4 tháng 1 năm 2010