Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh

Go down 
Tác giảThông điệp
matnaibuon
Thành viên mới
Thành viên mới
matnaibuon

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Khep lai qua khu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52332

Gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh   Gửi anh Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 7:57 pm

Anh!
Thật xin lỗi vì đã làm phiền anh khoảng thời gian qua. Có lẽ đó là khoảng thời gian đáng nhớ nhất trong cuộc đời của em. Cũng có thể với anh chỉ là một chút thoáng qua...Em cũng không hiểu tại sao em lại tìm về với anh như vậy. Tình yêu? hay đơn giản chỉ là sự ngông cuồng.
Nhưng dù là gì đi chăng nữa thì anh cũng hãy nhớ em nhé, hãy nhớ những giây phút ngọt ngào khi ở bên em. Niềm hạnh phúc của em chỉ đơn giản là được gặp anh hàng ngày, đựoc chờ đợi anh đi làm về, em đã rất nhớ. Mỗi sáng thức giấc em luôn mỉm cười vì có anh bên cạnh. Nhưng sao anh biết không? Anh đang cố tình lẩn tránh em, cảm giác đó của anh em rất hiểu, cái nhìn xa xăm, anh ko dám đối diện với em, nhìn thẳng vào mắt em, anh đang lo lắng...
Anh không thật sự yêu em, hình như em đang cố kéo anh vào cuộc tình mà anh chưa hề chuẩn bị tâm ký, anh chưa xác định mối quan hệ nghiêm túc đó. Khờ khạo, ngốc nghếch khi em đã tự cho mình cái quyền trở thành bạn gái của anh.
Làm sao có thể như vậy đúng không anh? khi trong lòng anh vẫn còn khoảng trống cho tình yêu của một người nào đó, đang đi bên anh và cũng đang nhớ anh. Người đó tất nhiên không phải là em.
Tình yêu, sự nghiệp...tất cả...em mong anh luôn hạnh phúc. Đừng bận tâm đến em, đừng lo lắng và nghĩ rằng phải có trách nhiệm với em. Hãy sống theo cách của anh, cuộc sống hàng ngày của anh sẽ bình yên, phẳng lặng không có hình bóng em nữa. Trả lại cho anh những ngày tháng ấy, có nhớ thì chỉ một chút thôi anh nhé
Em nghĩ rằng mình đi tìm một lối thoát, nhưng cuối cùng em lại mắc kẹt trong cái vòng luổn quẩn của tình yêu. Sau ngày hôm nay khôngbiết cuộc sống của em sẽ ra sao. Em lại trở về bên Mẹ, bên cuộc sống hàng ngày của em. Em từ bỏ công việc, vì bản thân em chứ không phải vì anh đâu.
Có thể em sẽ trở lại nơi đây, nhưng không phải là tìm về với anh nữa, không soóng bên cạnh anh nữa. Dù có gặp nhau cũng chỉ là cái gật đầu xã giao thôi đúng không anh? Em không thể cản đường anh, cũng không thể tự mình quyết định tình yêu của anh.
Nếu như khoảng thời gian nào đó nhớ đến em và anh cảm nhận rằng em thật sự có nghĩa trong cuộc sống của anh thì hãy tìm em anh nhé.
Chúc anh may mắn, hạnh phúc.
Thương yêu
T.H

Gửi anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang