Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi đau là gì!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55518

Nỗi đau là gì!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi đau là gì!!!   Nỗi đau là gì!!! Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 3:50 pm

Tôi bắt đầu quen anh khi tôi đã là một cô học sinh lớp 10 vẫn còn nét mặt ngây thơ, trong trắng. Ban đầu thì chúng tôi chỉ là bạn vì tôi đang thich một người nhưng tôi lại ko đủ can đảm để nói cho người ấy biết là tôi thích người đó. Sau đó khi tôi lên lớp 11 thì anh nói là anh thích tôi nhưng tôi đã nói với anh là tôi chưa muốn có bạn trai và tôi vẫn chưa thể quen được người đó. Sau đó vì tấm chân tình của anh thế là tôi và anh đã yêu anh nhưng tôi đã ko biết rằng anh yêu tôi chỉ vì tôi có cái tên giống bạn gái cũ của anh. Thế nhưng tôi vẫn rất yêu anh tôi muốn dùng tình cảm của mình để giúp anh quên đi người con gái ấy. Chúng tôi quen nhau gần 3 năm nhưng hình ảnh của người con gái ấy vẫn ngự trị trong trái tim anh tôi ko thể nào có thể xoá nó đi được. Nhưng tôi vẫn cứ yêu anh càng yêu anh bao nhiêu thì nước mắt tôi lại càng rơi nhiều bấy nhiêu. Nhưng vẫn chẳng thể làm anh yêu tôi được. Càng yêu anh trái tim tôi lại càng đau và càng có nhiều vết thẹo do anh mang đến thế nhưng tôi vẫn rất yêu anh. Thế rồi, chúng tôi cũng phải chia tay vì anh nói a vẫn chưa thể quên được người xưa. Tình yêu là gi? Mà lại làm cho tôi đau đớn trăm ngàn lần...

Nỗi đau là gì!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang