Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em thân yêu !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tuandat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tuandat

Nam
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 55802

Em thân yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em thân yêu !   Em thân yêu ! Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 8:06 pm

Thế là được 3 tháng rồi, từ cái ngày Em xù đẹp tôi để đi theo tiếng gọi trái tim, từ ngày đó tới giờ không giây phút nào anh không nghĩ đến em cả, ngay cả khi đang buông rơi gánh nặng trong toilet tôi cũng khẽ giật mình và thầm gọi tên em.

Nhớ ngày xưa đôi ta yêu nhau thắm thiết, thế mà chỉ dzì một chút tư lợi cá nhân em đã bỏ rơi anh để đi theo nó... nó có hơn tôi ở điểm nào đâu, chẳng qua nó giàu hơn anh, nó học giỏi hơn anh, nó đẹp trai hơn anh thôi mà ... hổng lẽ dzì dzậy mà em nhẫn tâm để lại vết thương lòng đang từng ngày vón cục trong tim anh hay sao hỡi em ?

Tình anh rung rinh ngọn mía lẽ nào em nỡ chặt gốc bỏ ngọn sao... bây giờ em đi xe hơi rồi đâu còn nhớ chiếc xe máy cũ kỹ này nữa, nhớ những ngày mưa xe tắt máy em ngồi trên xe dồn số còn anh hì hục đầy phía sau ... lãng xẹt thế kia mà em nỡ lòng nào ...

Giờ đây ngồi đọc lại những bức thư em viết cho anh, tình yêu của anh nó cứ chảy tong tỏng xuống từ mắt lẫn từ mũi ... từng giọt từng giọt thánh thót tuôn rơi. Rồi những buổi chiều tà tụi mình thường tay trong tay đi lượm lon nước ngọt em còn nhớ không, đời sinh viên lận đận nên nhục quá cũng phải làm... kiếm được đồng nào hay đồng ấy, cay đắng tủi nhục cùng nhau chia sẻ. Vậy mà giờ đây em nỡ dứt áo ra đi, chẳng lẽ bi giờ em đi lụm lon nước ngọt một mình sao em ... quê lắm, đi hai người vẫn đỡ ngại hơn mà em ...!

Ngày em nói câu chia tay sao mà bàng hoàng quá... lời nói của em nhẹ nhàng mà sao tôi nghe như tiếng chủ nhà đòi tiền thuê, tiếng chó sủa khi về khuya vậy, giật thót và buốt nhói con tim... Đang uống ngụm nước, nghe em nói xong câu good bye my love anh không kìm nổi, phụt nước thẳng vô tô cháo lòng mới đem ra chưa kịp ăn miếng nào khiến nó bắn tung tóe vào người mấy nam thanh nữ tú ngồi cùng bàn. Tôi đau nhói cõi lòng, bấy nhiêu ngày tháng bên nhau vậy mà em cứ làm như đi chợ vậy... em “đón” tôi về từ những năm tôi còn là cái đứa sinh viên nhà quê chân đất mắt toét... Bây giờ đã là năm 2, em “xài” anh đến mức liễu chán hoa chê, nhuỵ đã hương tàn... thế rồi bây giờ em nói câu chia tay!!! Đã có lúc anh nghĩ đến chuyện tự tử để giữ tấm lòng son sắc và trinh trắng như tờ giấy than với em nhưng ... hình như làm vậy hơi ... ngu, nên anh đã quyết định cầm cự tới ngày nào hay ngày đó vậy...

Giờ đây anh đã không còn em bên cạnh nữa... cuộc sống buồn tẻ và hiu hắt bít bao... ngồi nhớ lại những lần anh đàn em rống, hú hét khắp nhà, thật là vui vẻ và hồi hộp vì sợ bà chủ chạy qua chửi bới ... bây giờ chỉ còn anh trong căn phòng cô vắng!

Đành phải chúc em hạnh phúc bên thằng ngu ấy.

PS : à mà chiện này nữa, trong lần đi chơi 14-2 năm ngoái em có mượn anh 3000đ mua 2 bịch nước mía (anh 1 bịch em 1 bịch đó)... chỉ hy vọng em sẽ nhớ đến tình xưa nghĩa cũ và cả 3000đ em chưa trả nữa ... tạm biệt em yêu!"
Tình yêu mà không có tình dục là tình đồng chí
hay thì thanks phát^^
http://tinhemlamaimai.goo.to
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55320

Em thân yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thân yêu !   Em thân yêu ! Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 10:28 am

hay...cực hay...đọc mà muốn khóc luôn nè
nam_nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55293

Em thân yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thân yêu !   Em thân yêu ! Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 8:27 pm

à...chuyện tình gì mà thô lỗ thía...anh dùng từ và hình ảnh hơi wá...anh có nghĩ vậy hok..này là anh đang chà đạp người iu á.! thật là ghê!
Sponsored content

Em thân yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thân yêu !   Em thân yêu ! Icon_minitime

Em thân yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang