Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.

Go down 
nuocmatsaoroi!!!...
thatlongyeuemkhonganh?
mydarling
mongmanhty_nn
NhokSanQuy
bé_lì_90
YSL_TINA25
phutcuoibenem
daoquanghuy
anhsac113
CHUNG_VIET_8X4
King of Loves
vit_con_online
ditimgiacmo7777
HUU VIET
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue70/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue991/1000hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 8:55 am

Đúng, việc chọn đúng 1 nửa của mình là rất khó, thế nhưng theo mình thì nếu đó là 1 nửa của mình thì mình ko chọn nó, nó cũng sẽ tìm đến ta mà thôi. hữu duyên thiên lý năng tương ngộ mà ha[quote]BẠN KHỜ LẮM?
MÌNH KHÔNG CÓ Ý DẶY ĐỜI AI CẢ MÌNH MUỐN NÓI LÀ CHO DÙ MÌNH ĐÃ TRỌN CHÚNG NHƯNG CHƯA CHẮC ĐÃ CHÚING ĐC MỘT NỬA CUẢ MÌNH DẪU "HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ"_VÔ DUYÊN ĐỐI DIỆN BẤT TƯƠNG PHÙNG"mình nghĩ rằng duyên ai cũng có trời cho gặp gỡ chúng ta quyết định tất cả
http://vnthutinh.com.vn
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue90/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue80/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:05 am

Hix, khó hỉu quá, nếu ko phải của mình thì mình giữ, mình tranh giành làm chi
Giành chi cái xác ko hồn
Thân thì bên cạnh, còn lòng nơi đâu??? Wink
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52803

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:10 am

be_li đừng la lối om xòm như thế chứ?chắc em cũng đã từng yêu thì em hiểu chứ?

Được sửa bởi HUU VIET ngày Sat Apr 10, 2010 4:49 pm; sửa lần 1.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue90/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue80/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:12 am

Hix, anh đổ oan cho em òi, em la lối j đâu chứ. huhu. mà thôi tự mình bik là đc òi anh ha tongue
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue70/100hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue991/1000hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 4:18 pm

taij sao em lại như thế ?
anh đã nói với em ?hãy tha thứ cho chính mình mà?hãy cho anh đc thấy điều em đã hứa?hãy cho anh đc quên đi một góc nhỏ con tim thật thà của anh trong quên lãng mà?
vậy trước tiên hãy tha thứ cho chính mình em nhé?
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51596

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue0/0hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue0/0hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 10:06 am

trong ty chia tay thật đắng cay.Nhưng anh ơi? Cuộc sống là vậy mà anh.hãy cố gắng đối diện với sự thâtt anh nhe!
vì em cũng đang đối diện với sự thật đau lòng và phũ phàng.
Con trai tụi anh thật tàn nhẫn.tàn nhẫn khi làm một người luôn phải sống trong đau kho?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 8:04 pm

mongmanhty_nn đã viết:
Con trai tụi anh thật tàn nhẫn.tàn nhẫn khi làm một người luôn phải sống trong đau kho?
anh đâu có tàn nhẫn mà em nói vậy oan nghiệt cho tụi anh?
anh cũng không phải người như vậy?anh muốn mang hp cho người anh yêu nhưng cuộc đời luôn có những bất ngờ dâu chúng ta biết trước điều đó khi nó đến chúng ta biết lmf gì?cười vui đc không?chắc là ko rui pai ko?chúng ta chỉ thấy hoang mang rất khó chịu như có kim đâm vào tim ấy chứ ?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:00 pm

Anh Chung_Viet à, ai nói là mình ko thể cười ạ. Theo em nhé, tuy lòng mình đau nhưng nếu mình cười thì thứ nhất, mình sẽ thấy nhẹ nhõm hơn, nỗi bùn vơi đi. Thứ hai, nụ cười của mình có thể mang lại niềm vui cho ng khác. Thế nên lun cười tươi anh nhá...dù trong lòng có ra sao. hì
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 10:35 am

VẬY LÀ ANH ĐÃ RỜI XA KHỎI ĐỜI EM RỒI PHẢI KHÔNG EM?TRONG ANH VUI VẺ ĐÃ TRỞ VỀ TRONG ANH?ANH ĐÃ TỰ THA THỨ CHO CHÍNH MÌNH THA THỨ CHO TY CUẢ ANH.VÀ ANH ĐÃ RẦN XA NHỮNG KÝ ỨC KỲ DIỆU XƯA .ANH PHẢI BƯỚC TIẾP TRÊN CON ĐƯỜNG ANH ĐANG ĐI MÀ ANH ĐÃ HỨA VỚI EM NGÀY XƯA?ANH PHẢI GỠ BỎ NHỮNG PIEN MUỘN BÊN MÌNH MÀ SẼ KHÔNG CÓ BÀN TAY EM CHẠM TỚI.ANH BIẾT GIỜ CHỈ CÒN LẠI DƯ ÂM SẼ RẤT DÀI VÀ ANH SẼ PHẢI CHUNG SỐNG VỚI NÓ SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY VÌ NÓ LÀ MỘT PHẦN CUẢ ĐỜI ANH MÀ CHO DÙ MÌNH CÓ CỐ GẮNG ĐỂ QUÊN ,NGUYỀN RUẢ HAY KHÓC LÓC NHƯNG SẼ CHẲNG Ý NGHĨA GÌ VỚI TƯƠNG LAI NÀY CẢ .
AHH CHỈ BIẾT CHẤP NHẬN VÀ ĐỐI DIỆN VỚI NHƯNG DÒNG TIN NHẮN CUẢ EM MỖI ĐÊM THÂU.NHỮNG TIẾNG THAN KHÓC MUỘN MÀNG VÔ NGHĨA CUẢ EM QUA ĐIỆN THOẠI
hãy cố gắng tất cả rồi sẽ qua anh đã tự động viên chính mình như vậy và anh biết anh sẽ phải làm như vậy cho đến khi "nắm đất nhỏ gió thổi khô bay"?

Được sửa bởi HUU VIET ngày Sat Apr 10, 2010 4:47 pm; sửa lần 1.
mydarling
Thành viên mới
Thành viên mới
mydarling

Nam
Châm ngôn sống : không ai đáng giá bằng giọt nước mắt của mình.Và những người yêu tôi thật lòng sẽ không bao giờ làm tôi khóc
Điểm : 51684

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 31, 2010 4:35 pm

kinh quá.cảm động quá híc híc. Crying or Very sad giống tui quá trời Hương ơi!! a sai rùi em tka tkứ cho a nha a chỉ iêu mình em ma thui. ai lớp ziu.....Ngốc....khờ....iêu...Huong...ngàn....năm...iêu...mãi
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la thanh that, la khong khien nguoi minh yeu ton thuong
Điểm : 51313

Bài gửiTiêu đề: Cố gắng lên Hữu Vệt!!!!!!!!!!!!   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 10:49 am

MÌnh đã đọc những tâm sự của ban. Mỗi một cuộc tình đều có bắt đầu và kết thúc, tuy nhiên mottj kết thúc nhẹ nhàng sẽ khiến cho tâm hồn mình thanh thản. Nhưng một sự ra đi trong thầm lặng và đau buồn sẽ giết chết một trái tim. Ban không bao giờ thiếu thốn tình cảm cả. Khi một người thân mất đi sẽ khiến chúng ta hụt hẫng, nhưng banj là con trai, ban hãy cố gắng lên, mạnh mẽ lên. Ở thiên đàng mẹ bạn sẽ rõi theo từng bước đi của ban. Mẹ sẽ ra đi thanh thản khi bạn trưởng thành. Minh may mắn hơn bạn khi còn có cả ba và mẹ. Nhưng chẳng biết làm sao khi gia đình ko hạng phuc, mình vẫn cứ sồng và mình vẫn trưởng thành để có một công việc ổn định như ngày hôm nay. Gia đình không hạn phúc, người yêu bỏ rơi nhưng trai tim mình luôn mạnh mẽ. Hãy dũng cảm lên bạn nhé. Bất cứ khi nào cần người tâm sự hãy nhấc máy lên và gọi cho mình 01688.0.45678
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Điểm : 51430

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 11:41 am

Cuộc sống này vô thường như zậy đó!!!..lúc thì ngọt ngào như những viên kẹo mẹ mua lúc chúng còn bé chúng mình hay nhỏng nhẻo đó, lúc thì cay đắng đau đớn như những cây roi mẹ thưởng cho những lúc tụi mình hok ngoan. Nhưng dù muốn hay không mình cũng phải chấp nhận nó. Tình iu cũng giống như một món quà mà cuộc sống ban tặng cho mỗi con người. Bản thân tình iu chính là những viên kẹo những những người đang iu lại không biết cách bảo quản để cu6i1 cùng nó biến thành cây roi đánh vào tim đau đớn. Chuyện tình cảm thật khó hiểu qué!!!... Mình potay ùi!!! Khuyên những ai dang iu và sẽ iu... hãy iu thật log2 và quí trọng những gì đang có, đừng để mất đi ùi mới hội hận...Nho nhen!!!.........
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52663

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue7/10hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Left_bar_bleue10/10hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 8:19 pm

con gái mình củng hiểu đc cảm giác đó. Nhưng người đàn ông cứng rắn quá thì con gái củ
ko thích đâu. Đó là do bạn nghĩ bạn ladf người đàn ông yếu đuối đó thôi, chứ ko phảiy làế như thế_ đâu__o0o________

Ôi tình bạn có khi đốt cháy
Sao ta lầm tưởng là yêu
Phải chăng tình cảm quá đầy
Đôi khi lầm tưởng mình yêu thật rồi
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 4:47 pm

hãy cho anh những tháng ngày bình yên bên mối tình ngày xưa em trối bỏ/anh đã hiểu tình em chỉ là gió không bên một ai mà lại bên tất cả mọi người?cảm ơn em cho anh thấy tình thương không đổi lấy một thứ gì kể cả hạnh phúc phải không em?
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51388

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 4:10 pm

trong tình yêu ko có chỗ cho sự mặc cảm đâu bạn ah...hãy mạnh mẽ lên nha^^ vì ng ấy chỉ thực sự hp khi bạn sống vui vẻ chứ ko phải buồn nhìu vì cô ấy như thế này đâu...
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 4:23 pm

nếu ai đó cứ bắt anh phải quên đi những kỷ niệm bên em thì anh sẵn sàng quên ngay trước mặt họ để chứng minh anh không yếu đuối nhưng anh vẫn cất giữ nó ở một góc khuất nào đó của con tim ttrong vô cảm .vì cho dù là buồn hay vui thì đó cũng là một phần của cuộc đời anh .vì nó anh sống?vì nó anh tiến lên phía trước,vì nó anh có thể nhìn thấy chính mình của ngày hôm qua
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSun May 02, 2010 5:16 pm

phải rồi ai cũng nói tình đầu là tình đau?nhớ nhau đến trọn đời?anh không phủ nhận điều đó!
tình yêu là vĩnh cửu cho dù có đến đc với nhau hay không ?có hạnh phúc bên nhau hay không ?thì tình yêu dành cho nhau?trao cho nhau những niềm vui,sẻ chia những nỗi buồn,yêu thương đó là món quà lớn nhất ý nghĩa nhất mà tình yêu của cuộc sống này đem lại cho chúng ta?phải không em?
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 12:56 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
hai ngày anh lịm đi trong khổ sở vùi dập.nhưng khi tỉnh dậy anh thấy lòng vẫn đau.tại sao nỗi đau này dài đến vậy?chỉ tại bản thân anh yêu em thật nhiều.
anh ước gì não anh.tâm trí anh trống rỗng nhưng sự thật anh vẫn mang trọn nỗi đau mà anh không hề mong muốn
anh trách em ư?ý nghĩa gì?
anh hận em ư?anh còn phải đc thấy trái thơm em đang trồng
vậy sao anh phải làm thế?
anh thay số đt em đều có đc?
anh hoang mang rồi vẫn khuyên em?
đừng như thế nữa đau lòng nhau
gọi cho anh làm gì khi thuyền đã đóng ván
"hãy tha thứ cho em ư?"?anh không bao giờ oán trách em điều gì?vậy em có gì để anh tha thứ?không?tất cả trống không em ạ?
vậy thì em ơi anh đã tự tha thứ cho chính mình rồi em hãy can đảm thứ tha cho chính em.
em đừng khóc những giọt nước mắt của em chẳng cho anh trở lại
em đừng khóc khổ đau nhiều rồi em vững tin lên
anh không thể bên đời em nhưng em còn gia đình nữa
anh đã nói với em "đừng bao giờ trong ý nghĩ của em giận cha mẹ mình"
vì rù sao họ cũng là người cho em một cuộc đời,cho em đến bên anh,và cho em xa vòng tay anh mãi mãi
hãy tin tưởng cha mẹ mình.yêu thương cha mẹ mình hết mực em nhé?
như thế mới là người con có hiếu đúng không em?
em hãy làm thế vì anh đc không em?
hãy làm thế vì anh em nhé??
anh sẽ lặng lẽ xa khỏi cuộc đời em mãi mãi
chỉ có như vậy em mới được bình yên
em mới đc thanh thản và hạnh phúchãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 790914 hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 790914 hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 790914

em hạnh phúc rồi chỉ còn anh cô quạnh
ấm êm ngày xưa em đã trao cho người.
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 11:33 pm

hãy ngủ yên trong quá khứ của anh em nhé?

đừng đánh thức ký ức không vẹn nguyên ngày nào

anh sẽ cố để trái tim tự tìm ra lối khi em không còn bên anh
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng
Điểm : 53431

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 6:57 pm

đau chớ nhỉ?chia tay người mình yêu đả là cực hình rồi đằng này phải đối diện với một sự thật cay đắng hơn là người yêu đi lấy chồng mà là do gia đình gượng gả nửa chớ
Việt 25 cái mùa xuân rồi ah uhm cũng tầm mình .giờ khuyên việt cố gắng cũng ko đc gì và nêu đc thì mọi người bạn trong 4r cũng đả làm rồi đó
vấn đề bây giờ là thời gian .thời gian trôi qua tuy không làm lành hẳn vêt thương nhưng cũng nguôi ngoai đi một tí
thời gian sẻ mang đến cho ta những niềm vui mới để lấp vào nổi u buồn
và quan trọng hơn nó mang đến cho ta những người bạn để ta chia sẻ
ví dụ như tui nè
kaka
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 10, 2010 12:49 pm

ai nói tình đầu là tình đau?
ai nói tình đầu là tình đẹp?
nỗi đau trở thành vết thương hình sẹo
cái đẹp ai nào có thể quên?

anh muốn quên tháng ngày đơn lẻ,hình bóng em lại làm tim anh thấy đau?

anh siết chặt 5ngón tay trên lồng ngực,tím thịt da anh nào có hay.

đôi chân sát mặt đất gối tê dại?

hai bàn tay ôm mặt trong bóng đêm
với cơn đau của tình đầu đẹp đẽ?xa rồi chỉ còn là niềm đau

anh ko ngờ ty anh dành cho em quá lớn??em xa rồi..
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: hãy để anh ra đi vĩnh viễn 2   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 8:04 pm

EM?
ANH ĐÃ CHUẨN BỊ CHO NHỮNG ĐIỀU NÀY ĐÃ RẤT LÂU? ANH THẬT VÔ DỤNG KHÔNG THỂ MANG CHO EM CÁI CẢM GIÁC HẠNH PHÚC, KHÁT KHAO BÊN MỘT NỬA CUẢ ĐỜI EM ĐC?
ANH ĐÃ GIỐI GIAN EM, ANH CÓ LỖI VỚI EM KHI BAO NGÀY THÁNG QUA ANH KHÔNG YEU EM NHIỀU NHƯ ANH ĐÃ NÓI! ANH CHỈ LÀ HÌNH BÓNG CUẢ NGƯỜI KHÁC?
ANH CHẤP NHẬN ĐIỀU ĐÓ VÌ CHÍNH ANH HIỂU TRONG CON TIM EM CHỈ CÓ NGƯỜI ĐÓ, NGƯỜI ANH LUÔN KÍNH TRỌNG, EM LUÔN YÊU BẰNG TY CHÂN THÀNH NHẤT.
ANH KHÔNG THỂ PHỤ NGHĨA ,ANH KHÔNG THỂ PHẢN BỘI TÌNH BẠN CAO QUÝ MÀ ANH ƯỚC NGUYỆN GÌN GIỮ VÀ KÍNH TRỌNG, NÊN ANH CHỈ BIẾT ĐÓNG VAI LÀ MỘT NG THAY THẾ VÀ VUN ĐẮP CHO MỘT TY ĐẸP GIỮA EM VÀ NGƯỜI ĐÓ.ANH HY VỌNG RẤT NHIỀU ,RẤT NHIỀU EM BIẾT KHÔNG? ANH LUÔN CẦU NGUYỆN ĐIỀU ĐÓ SẼ TRỞ THÀNH HIỆN THỰC.
EM VUI , HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI .ANH SẼ THANH THẢN VÀ BÌNH YÊN.
NHƯNG EM ĐÃ LỰA TRỌN MỘT CON ĐƯỜNG KHÁC...
ANH RẤT ĐAU! NỖI ĐAU RỒN LẠI NƠI TIM ANH EM Ạ?
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:23 am

lại một lần nữa mình phải gửi lại nơi đây những dòng tâm tư u ẩn buồn.
thật khó để quên đi những gì gọi là kỷ niệm
lòng muốn không nghĩ suy mà tâm trí cứ mãi tìm về
mình biết như thế là sẽ đau ,yếu đuối thêm nhiều.
thật không trái tim tình si khờ khạo
sao mãi đắm chìm trong quá khứ cách xa.
biết bao lần cứ ngỡ rời xa đời mãi mãi.
may mắn cho cuộc đời còn có người đưa đi bệnh viện.
hỏi mãi không biết nói sao?lặng im đến cả việc không cho gia đình biết. cứ như một đứa trẻ.
khi mặt trời lên mới thấy mình sao ngu dại khờ đến vậy.tương lai những niềm vui mình đã đem đến cho mọi người mình đã được nhận.
mình luôn nhìn thấy những nụ cười trên môi,mắt người thân ..lòng bình lặng thanh bình.
khi tắt nắng.....chìm trong bóng đêm và giá buốt mắt nhắm rối sao ròng lệ vô tình ướt mi?
ôm đầu dằn vặt mình đau đớn.giật mình khi tiếng chuông đt reo...
tên "người" số cũ..trái tim thổn thức .nhìn chiếc đt như muốn nghiến thành trăm mảnh.đau theo từng nhịp khúc nhạc rung rinh...vô hồn đứng lặng nhìn ánh sáng leo lẳt...mắt dưng dưng ...
5 cuộc gọi nhỡ...1tin nhắn đến...
"anh ngủ chưa? giờ anh sao rồi?
tha thứ cho em vì tất cả anh nhé?số phận như vậy anh vững vàng lên đừng để em buồn?rồi anh sẽ tìm được tình yêu cho riêng mình anh nhé.
em luôn cầu mong anh sẽ hạnh phúc.
chết lặng...trái tim .
châm điếu thuốc miệng cay,đắng vì thuốc.
anh đâu trách cứ gì để lòng quặn tim đau
anh đã biết chấp nhận từ khi nói yêu em.
anh nào tốt như em mong ước
tay trắng nhà nghèo anh đành để em đi
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Điểm : 48559

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 1:03 pm

tại sao anh lại hi sinh như vay
khi anh con thuong chj ay
vay tại sao anh phia ra di
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 9:31 am

CÔ ẤY ĐÃ SANG NGANG RỒI EM À?
NHƯNG ANH HIỂU YÊU THƯƠNG CHỈ TRỞ VỀ TIM KHI KỶ NIỆM UÀ VỀ TRONG VÔ THỨC.
"CUỘC SỐNG LUÔN CÓ LỐI ĐI RIÊNG CUẢ NÓ" NÊN CHO DÙ CÓ YÊU,CÓ THƯƠNG NHƯNG SỐ PHẬN MÌNH KO THỂ THAY ĐỔI ĐƯỢC.
YÊU LÀ PHẢI HY SINH CHO NGƯỜI MÌNHH YÊU,SỐNG CUỘC SỐNG CUẢ NGƯỜI MÌNH YÊU ĐÓ MỚI ĐÚNG NGHĨA VỚI TÌNH YÊU TRÊN THẾ GIAN NÀY EM Ạ?
ANH BIẾT VÀ ANH TIN ANH SẼ MANG HẠNH PHÚC MÀ EM CHƯA TỪNG CÓ TRÊN THẾ GIAN NÀY CHO EM.NHƯNG THỜI GIAN KHÔNG CHO PHÉP CÔ ẤY NUÔI HY VỌNG Ở ANH NỮA. ANH HIỂU ĐIỀU ĐÓ NÊN ANH CHẤP NHẬN RA ĐI..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.   hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc. - Page 2 Icon_minitime

hãy để anh ra đi ,cho em ấm êm ,cho em hạnh phúc.
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?