Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56243

Thư gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi anh   Thư gửi anh Icon_minitimeThu Jun 20, 2013 8:59 pm

Anh!
Đến bây giờ e nhận ra rằng... em không đủ can đảm để tiếp tục nữa a àh... yêu nhau nhẹ nhàng như thế nào thì kết thúc cũng sẽ nhẹ nhàng như thế... có lẽ chỉ là thoáng qua... trong anh e có lẽ chỉ như 1 cơn gió thoảng... bến bờ của a ở đó chứ ko phải nơi e... a hãy về với tình đầu của mình... bởi e cũng từng trải qua... e bik mối tình đầu mãnh liệt và thiêng liêng như thế nào... e từng bị bỏ rơi bởi mối tình đầu... e đau lòng khi bị phũ phàng... nhưng vượt qua bằng sự chấp nhận... khi họ không yêu e như e tưởng... e chỉ giận vì lời hứa mà e coi như là linh thiêng chỉ là lời hứa suông... E đã từng nói e sẽ không giữ những gì không phải của mình và để họ ra đi... có lẽ lại 1 lần nữa e sẽ tiếp tục buông tay những thứ không thuộc về mình... e không hối hận... e bik người đó sẽ rất đau lòng khi biết được sự phản bội... e cũng ghét sự phản bội... thế nên nhiều khi e cũng ghét bản thân mình... nhưng đã quá nhiều lần e cố gắng nhưng không làm được... e ghét mình những lúc đó... vậy nên e sẽ cố gắng... một khi niềm tin bị đánh mất thì coi như sẽ mất tất cả a ah... thế nên dừng lại thôi... đã quá đủ cho 1 ty vụng trộm... đã quá đủ cho những lần tự thú với chính bản thân mình rồi trằn trọc thức thâu đêm... ko cho phép mình tiếp tục đi xa nữa... e sẽ cố... e sẽ cố quên anh trước khi thực hiện lời thề chung thủy... e sẽ gạt anh ra khỏi cuộc sống của e trước khi thực hiện lời thề hoạn nạn có nhau... Tình yêu không cho phép sự ích kỷ chỉ biết đến mình... tình yêu không cho phép sự lừa dối... Nếu tình yêu của mình khiền người khác đau khổ vậy thì ty đó còn có nghĩa lý gì... e là đứa hay áy náy lương tâm khi làm ai đó tổn thương... có nhiều đêm không ngủ được chỉ vì sự tổn thương gây ra cho người khác... suy nghĩ quá nhiều làm e nhiều lần khổ sở... vì thế làm ơn vì e mà cố gắng cùng em đấu tranh vượt qua những điều này... anh nhé!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thư gửi anh Left_bar_bleue0/0Thư gửi anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thư gửi anh Left_bar_bleue0/0Thư gửi anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Thư gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi anh   Thư gửi anh Icon_minitimeFri Jun 21, 2013 5:45 pm

Người ta nói mối tình đầu là mối tình mãnh liệt nhất, nhưng cũng tùy trường hợp thui bạn à. Bạn yêu anh ấy nhiều nên suy nghĩ nhiều. Bạn đang tiếc nuối những lời hứa, những lời mà đối với bạn rất thiêng liêng mà bạn sẽ ghi nhớ hay xúc động tận đáy lòng. Mình cũng từng như thế, mình cứ trằn trọc, cứ suy tư vào những lời nói, lời thề,...cứ  thế mà đau khổ. Nhưng bây giờ nhiều lúc nghĩ lại bạn sẽ xúc động, thấy đau...Nhưng chắc chắn bạn sẽ thấy thanh thản hơn. Mình tin bạn cũng như mình, cần một tình yêu trọn vẹn, cần một người chồng và những đứa con. Bạn hãy mở rộng lòng với những người bạn. Khi trò chuyện với họ bạn sẽ cảm thấy thoải mái. Hãy để  tình yêu của bạn vào kí ức. Mình biết nếu nhắc đến hai từ này, bạn sẽ rất buồn nhưng thời gian sau bạn sẽ chấp nhận, Hãy để anh ấy về với gia đình của anh ấy. Hãy mạnh mẽ lên bạn nhé
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56243

Thư gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi anh   Thư gửi anh Icon_minitimeFri Jun 21, 2013 10:05 pm

Anh!
Anh đã đọc hết chưa?
Anh biết những suy nghĩ của e rồi chứ?
Rồi anh sẽ hiểu ... em chỉ muốn tốt cho cả 2 chúng ta và cho người khác nữa...
Em mệt mỏi với những suy diễn của e nếu như chúng ta còn tiếp tục...
Anh bảo nếu không cười thì cứ khóc... nhưng em sẽ không cười cũng không khóc... em không còn quá đau khổ hay quá nuối tiếc... em biết mình nên và cần phải làm gì... e sẽ là người tự nguyện rời bỏ cuộc chơi... em sẽ không bước đi trên con đường đó nữa... em... chào anh!
Sponsored content

Thư gửi anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi anh   Thư gửi anh Icon_minitime

Thư gửi anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang