Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Không phải....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhok_iuanhthui!
Thành viên mới
Thành viên mới
nhok_iuanhthui!

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hay de ngay mi hanh phuc hon ngay hom wa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52324

Không phải.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Không phải....   Không phải.... Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 3:34 pm

Lần đầu gặp anh em đã có cảm giác rất lạ và đến giờ này em cũng không hiểu được đó là cảm giác gì nữa!!! Định mệnh đã cho chúng ta gặp nhau làm chi để giờ này trái tim em phải sai đường, lỗi nhịp? Gặp làm gì để con tim em thổn thức? Em đã phải thao thức bao đêm dài mong tìm cho mình một đáp án khách quan nhất, nhưng rồi lại..không phải anh à! Không hiểu tại sao gần bên anh nụ cười của em lại rạng ngời đến vậy, em cảm giác như thiên thần hạnh phúc đang ngắm nhìn em vậy, nhưng lại tự dối rằng..không phải. Không phải thế đâu, có thể đó là do anh là một người thật vui vẻ, luôn làm cho người khác có được nụ cười mà không chỉ riêng em. Sao em lại cảm thấy thật khó chịu khi anh gần bên em mà tay không rời bàn phím điện thoại, mắt thì đăm chiêu như đang nghĩ về một chuyện xa vời lắm, em hờn trách vu vơ ư? Không phải thế đâu, chẳng qua em cảm thấy anh khác chút thôi vì thường ngày anh luôn quan tâm đến em mà! Rồi một nagỳ không anh sao lòng em trống trải và buồn đến bất tận, em rất muốn nhắn tin, điện thoại cho anh, muốn anh xuất hiện ngay lập tức, em nhận ra đó là cảm giác nhớ mong một người thì lại cho rằng... .Không phải thế đâu, có thể hằng ngày đều gặp anh, điều đó đã trở thành thói quen của em rồi, nên em mới nhắc đến anh, mới nhớ đến anh thôi mà!Và đã thấy trái tim mình thật đau khi nghe anh vẫn còn nhớ đến người yêu củ nhiều lắm, nhưng em đã chôn giấu cảm giác đó vào sâu thẳm cõi lòng để chia sẻ cùng anh, an ủi anh và mong anh quay lại với người yêu cũ, đêm về một ý nghĩ xuất hiện trong tâm trí em..em đã yêu sao? Không phải thế đâu, ngàn lần không phải thế, nhưng sao lần này hai tiếng ''không phải'' tự nhiên làm lòng em nghẹn lại, một cảm giác nhói đau len nhẹ vào lòng,em thật không thể hiểu nổi được bản thân mình rồi!!! Giờ thì em mới hay lý trí đã không bao giờ thắng nổi con tim đâu anh à, lý trí chỉ có thể lấn át con tim khiến người ta hiểu sai cảm nhận sâu thẳm trong lòng mình!Và em là người đã nhận ra được chân lý ấy, đã đến lúc em phải công nhận nó, và đây cũng chính là lúc em khẳng định rằng em đã yêu anh rồi!!! Được nói ra suy nghĩ trong con tim thật hạnh phúc biết bao nhưng cũng là một bắt đầu cho sự thật đau khổ, vì em nhận ra tình yêu của em chỉ là đơn phương, thầm lặng riêng mình. Một tình yêu bắt đầu thật không phải phải không anh? Nhưng không có nghĩa là em từ bỏ, mà em sẽ vẫn'' không phải'' không yêu anh trong đau thương, thầm lặng! một tình yêu ''không phải''.....
bonghongthuytinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bonghongthuytinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52450

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Không phải.... Left_bar_bleue0/0Không phải.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Không phải.... Left_bar_bleue0/0Không phải.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Không phải.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải....   Không phải.... Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 10:23 am

Hay quá cơ. Câu chuyện có thật hả bạn? Hay thật đó chứ............. santa

Không phải....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Ba không phải là má
» Tại Sao Đây: Có Phải tôi Quá khờ không?
» gửi bx (không phải của anh)