Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
zzz_boy.dance_zzz
Thành viên mới
Thành viên mới
zzz_boy.dance_zzz

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co song de lam niem vui cho ba me
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52353

Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!   Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 6:54 am

"Hôm nay có mưa,mưa rơi rất nhiều...........!" Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_cry
Đêm nay trời mưa to quá,những cơn mưa như thế này đối với đất Hà Nội vào giữa tháng hè này đã không còn lạ với mọi người nữa và cả với anh cũng vậy anh không còn lạ nữa.Nhưng sao anh lại cảm thấy buồn,hình như anh đang nhớ lại một kỉ niệm,một kỉ niệm mà anh không bao giờ quên,anh nhớ tới em!
TRANG ơi!Giờ này em đang làm gì????Em có còn nhớ tới anh không?Anh thì nhớ em nhiều lắm em có biết không???
Em có còn nhớ ngày đầu tiên em gặp anh không?Em đã nói với anh là:"Em yêu anh,mãi mãi chỉ yêu anh mà thôi,không ai ngoài anh nữa!"Và anh cũng nói với em tất cả những gì về cuộc đời anh,về một kiếp người nhưng xã hội không chấp nhận.
Và em đã nói:"Mặc kệ người ta nói,em không tin người ta,dù người ta có nói như thế nào đi chăng nữa thì em vẫn mãi yêu anh!"Anh đã tin những lời nói đó của em,va anh yêu em.Anh yêu em bằng tất cả trái tim của anh,bằng tất cả con người anh,tình yêu anh dành cho em là thật lòng mà.
Rồi anh phải lên Hà Nội học,trước khi đi em đã hứa là sẽ đợi anh đúng không nào????Anh lại tin em.
Bao nhiêu năm học là có bấy nhiêu mùa hè,anh chỉ mong đợi đến mùa hè để được nghỉ hè rồi về quê thăm em.Mỗi lần anh về là em lại dành cho anh những câu nói ngọt ngào,âu yếm.Những lúc ở bên em anh cảm thấy mình được bao bọc bằng tình yêu thương của em.
Rồi cũng đến năm học cuối,anh chỉ đợi đến ngày này để được ở gần em mãi mãi.
Em có biết không?Làm bài thi xong là anh về KTX ngay,chuẩn bị đồ đạc và tư trang để về quê với mẹ,với em.Xách chiếc vali ra ga mà lòng anh cảm thấy vui sướng biết bao,vì anh sắp được gần em rồi.
Nhưng nỗi buồn đã ập suống đầu anh như con sóng dữ đánh chìm chiếc thuyền nhỏ bé.Bước xuống sân ga quê nhà mà anh không thấy em đâu mặc dù anh đã gọi điện báo trước cho em.
Chắc em có công việc bận nên em không đi đón anh được.Anh sẽ không bao giờ trách em đâu,không bao giờ trách em một lời nào vì em "BẬN" mà.
Anh xách chiếc vali đi lững thững trên con đường mòn dẫn về làng.Gần đến cổng làng,có một chiếc xe hoa đi từ ngoài đường cái đi vào.Bỗng nhiên anh ước mơ được như chàng trai trong chiếc xe hoa kia,cũng được một lần mặc áo comple đóng vai chú rể,cũng được một lần sang đón cô dâu về nhà chồng.Chiếc xe hoa dần dần tiến về phía cuối làng.Lúc đó anh cảm thấy hình như có một cái gì đó báo cho anh biết rằng sắp có chuyện không vui sảy ra với anh.Anh bước thật nhanh về nhà,vứt vali lên giường rồi chạy sang nhà em,vì anh chỉ muốn được ôm em vào lòng như những ngày nào.
Nhưng lúc đó trời đất dường như sập xuống trước mắt anh,anh thấy mọi thứ tối sầm lại.Anh không dám nhìn và anh cũng không muốn tin vào mắt mình những gì đang sảy ra nhưng sự thật vẫn là sự thật,không thể trốn tránh được đâu đúng không em???????
Cô dâu ngồi trên chiếc xe hoa lúc nãy anh gặp đầu làng không ai khác chính là em.Thế là bao nhiêu mơ ước,hi vọng của anh đột nhiên tan biến.Giống như những đám mây sau cơn mưa rồi cũng tan rã,giồng như chiếc ly thủy tinh bị rơi xuống đất vỡ tan thành trăm ngàn mảnh thì làm sao có thể gắn kết lại được.Lúc đó anh không còn đứng vững trên đôi chân của mình được nữa,anh đã quỵ xuống,đôi chân cứng cáp của anh ngày nào bây giờ không còn đỡ nổi thân xác anh nữa.Anh chưa từng khóc vì ai,anh cũng chưa bao giờ khóc vì gia đình,vậy mà hôm đó anh lại khóc vì em???????????
Anh đã cố gắng dùng hết sức của mình để đứng dậy,và lê tưng bước về nhà,để không phải chứng kiến cảnh mà anh không muốn thấy vì nó không dành cho anh.
Và anh đã có một quyết định,anh lên Hà Nội một lần nữa.
Lại cùng chiếc vali bé nhỏ đi ra ga và dường như chỉ có chiếc vali này mới hiểu được anh,mới thực sự yêu anh và nó không giống em,nó sẽ không bỏ anh mà đi như em.
Thấm thoát mà đến bây giờ đã được 3 năm.3 năm anh không dám về quê hương, không dám về quê thăm mẹ.Vì anh sợ,anh sợ một điều rằng anh sẽ không chịu được khi nhìn thấy em vui vẻ và hạnh phúc bên người chồng của em mà người đó không phải là anh.
Cuộc sống của anh bây giờ chỉ như tờ giấy nháp,người ta viết vào nó,rồi vò xé nó,và cuối cùng là vứt nó vào sọt rác mà không ai thèm để ý tới.
Em đã làm trái tim anh vỡ vụn,những mảnh thủy tinh của chiếc ly đã vỡ vun rồi thì làm sao mà ghép lai được huống chi đây là những mảnh vỡ của con tim đúng không em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trời đã tạnh rồi.Những đám mây đã tan,giống như con tim anh đã vỡ tan................VÌ EM.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Left_bar_bleue5/10Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Left_bar_bleue10/10Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!   Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 5:05 am

Trái tim chúng ta ít nhiều cũng có nhiều lần bị tổn thương mà phải hok? nhưng từ những vết thương đó chúng ta mới cảm nhận được phần quan trọng nhất của cuộc đời mình...va` nó giúp mình trưởng thành hơn trong cuộc sống nữa đó!....Đừng bùn nữa nha!
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Left_bar_bleue8/10Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Left_bar_bleue7/10Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!   Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 11:28 am

Đọc bài của anh buồn quá hà! Đã 3 năm anh vẫn chưa quên sao? Tại sao anh không cố gắn để cho trái tim mình bớt đi cảm giác đó bằng cách quan tâm hơn với những gì xung quanh mình anh nhỉ?
Đã biết mỗi chuyện tình tan vỡ có một lý do riêng, nhưng để lại trong mỗi chúng ta một điều giống nhau là "tiếc nuối, nổi nhớ"
Em mong rằng anh sẽ tìm thấy hạnh phúc, niềm vui cho riêng mình anh nhé! Chúc anh may mắn!!!! adm
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 54894

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!   Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 9:11 pm

Crying or Very sad thật là buồn, biết rằng đã chia ly nhưng thật khó có thể quên. Tình yêu mà!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!   Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!! Icon_minitime

Trái tim anh tan vỡ vì em!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang