Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cau Noi doa Khien em dau don

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55585

Cau Noi doa Khien em dau don Empty
Bài gửiTiêu đề: Cau Noi doa Khien em dau don   Cau Noi doa Khien em dau don Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 9:38 am

Ngay ko gap anh online , trong dau cu nghi la anh bo viec nua , ai de em da sai , 1 sai lam lon nhat ma em tung gap !em chua bao gio nghi the , vay ma dem qua , em da goi dt hoi tham anh , va nghe 1 cau noi ma khien em that su ma noi ko con suc de ma lam viec nua , em nhu nguoi sap chet !!va cu co gang cuoi !Sau khi cup may , em da chet lang va tron vao can phong be nho ma khoc ao !!!sang nay em cug ko the nao dung day ma lam viec nhu moi hum cho du cviec time rat can em , em da bo het , tron trog 1 goc toi de ngoi suy nghi , ai dt cung ko bat may , ai nt cung ko tloi , boi vi sao , boi vi em dau don , em ko mun nghe bat cu 1 nguoi nao noi nua ?dieu ma em suy nghi la diue ma em ko the nao ngo den dc ?chinh anh , cung chinh anh la nguon dong luc ma khien em buog xuoi tat ca ?1 lan anh da noi , cau noi doa , em se nho mai den suot cuoc doi nay ?Em ko han , ko trach hon ai het , chi trach cu ban than em , why lai nhu the , biet la anh noi doi , why lai cu khoc , chiu dung het noi , cam chiec dt len bam so cua 1 nguoi , 1 nguoi ma em tin tuog va biet dc rang , loi noi cua anh that su ko dung !Em hieu ma ?em biet ro lam , nhug tai sao em van cu tin vao loi noi doa ?bay gio em can time ,lieu time co lam em thay doi tat ca ko ?lieu time co cho e thay anh la 1 con nguoi ma em luc nao cug tin tuog , gio day no log nao noi the voi em ko?phai , den khi nao em moi ko con khoc nua , ko con bun nua , ko lo lang cho anh nua , ko con.......va ko con ?,tinh yeu , tinh anh em , tinh ban be , gio con ko ?em ko can gi nua het , 1 cau quyet dinh bay gio em chi mun tim cho minh 1 cho de suy nghi , yen tinh , va bo tat ca ?chac chan la vay , chi co vay em moi co the dung day la tiep tuc con duog cua minh ?Hum nay em dau log lam ,that su ma noi dau don trog tuyet vong,cho nen moi viet vai dong tam su nay !!!hy vog 1 ngay ko xa , ta se ko con nhu the nay nua ?????Hy vong , hy vong , vay ma suot nua nam nay , tu khi bat dau cuoc tinh thu 2 nay !!! ,em da sai lam them 1 lan nua ,cu khoc mai , va vi cuoc tinh nay em moi nhan ra dc rang , anh ko la cua rieng em , ko rieng minh em , uhm , chac bay gio anh dang rat vui ve va hp ben nguoi ta , nguoi ta se lo lang quan tam , chia se cug anh nhug luc anh vui , anh buon , con em , em gio day co lam dc gi dau , co lam dc nhu nguoi ta dau ?chi biet ngoi day lang le khoc .nguoi con gai xau xi nhu em , thi lam sao dam so sanh cung anh chu ?:) dung ko anh ?em noi dung qua phai ko ?chi mog nguoi hp , con toi , co sao cung dc ma !!!!!

Em biet bay jo ko bao quen dc , quyet dinh cho du co phai ra di mai mai , thi cug se co gag quen nguoi !!!toi se lam the khi nao toi that su ko lam dc nhug gi ma minh mog mun , toi da met moi , chan nan lam rui , mac ke cho time toi dau thi toi ,doi toi bay gio giog nhu 1 canh hoa da tan

Cau Noi doa Khien em dau don
Trang 1 trong tổng số 1 trang