Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mot doi de quen 1 nguoi!

Go down 
Tác giảThông điệp
c+c=perfectlove!
Thành viên mới
Thành viên mới
c+c=perfectlove!

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu phai duy nhat va tuyet doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52809

mot doi de quen 1 nguoi! Empty
Bài gửiTiêu đề: mot doi de quen 1 nguoi!   mot doi de quen 1 nguoi! Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 9:15 pm

khi man dem buong xuong khi mot ngay lam viec met moi da wa.buoi toi luc ma ng ta tro ve voi gd voi nhung ng than yo de nc nhung cau chuyen hat vui cua mot ngay,thi luc ay lai la luc Cun' buon nhat.luc ay la luc Cun lang thang den nhung noi co ky niem ve moi tinh ay de tim hoi cua moi tinh xua.di tim di mai ma ko bit la minh di dau tim cai j.chi thay buon thay cay het mat thui.hinh nhu bui bay vao mat!di mai rui di mai cuoi cung phai tro ve voi can phog lanh leo doi dien voi chinh m voi noi buon va noi nho ve ng ay.
e ko mun gap a nua ko mun nhan su wan tam nao tu a nua,e mun doi so dt mun wen tat ca nhung j goi la wa khu nhung sao ko the wen dc.cang wen thi cang nho.co le e ko the wen dc,co le mot doi cung ko wen dc 1 ng."can` la ng se mang trai tim cun' di mai!'' e ko the noi het dc nhung j e dang ng boi e wa bun.
e bit la ngay mai se mai mai ko con nhau moi ng mot con dung rieng da chuc nhau hp nhung tai sao a ko hiu,rang e chi hp nhat khi dc o ben a dc yo a,rang hinh anh cua a trong trai tim e la ko the thay the dc ,..............nc mat nhoe het mi uot het ban phim rui e ko viet tiep dc nhung e biet 1 dieu ko bjo thay doi dc trong e,rang "ng e yo mai mai la a!''
c+c=perfectlove!ma m da dat cho cuoc tinh chung ta!

mot doi de quen 1 nguoi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người đã quên
» Người Tôi Yêu Quên Tôi MẤt Rồi
» Em yêu anh...người không quen ạ!
» Không thể quên người ấy...
» khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu