Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cam giac khi ben anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52599

Cam giac khi ben anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Cam giac khi ben anh   Cam giac khi ben anh Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:50 am

Em khong biet cam giac anh mang den cho em ngay luc nay la gi? Mot ngay troi qua la anh lai cho em mot cam giac yen binh va doi khi cung la cam giac dau long. Khong hieu day la cam giac gi? La yeu hay la thuong em cung khong biet. Vi em chi moi vua gap anh, neu noi yeu thi co hoi qua khong? hay chi la cam giac men thuong mot nguoi thoi. Ngoc that, sao tu nhien em lai buon, lai gian, lai hon trach vu vo khi thay anh vui ve cung nguoi khac ma nguoi do khong phai la em. Roi em lai thao thuc nho anh bao dem khoâng ngu duoc, nhung luc buon hay luc vui em deu nho den anh dau tien. Nhung rac roi cua em luon mong co anh luon cung giai quyet, nhung viec em lam deu mong co y kien cua anh. Anh khuyen gi, noi gi em deu lam theo. Nhung chuyen lien quan den anh em deu quan tam, deu muon biet that ro ve anh. Moi viec lien quan den anh em deu coi la quan trong doi voi em. Em rat vui khi tro chuyen cung anh du do la nhung chuyen vu vo khong co chu de, chang sao chi can duoc ngoi gan ben anh la em da vui lam roi. Hang ngay em phai nhan tin cho anh it nhat mot lan trong ngay va em vui khi nhan duoc tin nhan cua anh. Co the cho doi tin nhan cua anh ca dem ma khong mot loi oan trach, nguoc aïi em con vui la dang khac. Nhung khi biet anh khong tra loi tin nhan cua em ma tra loi tin nhan cua nguoi khac thi em cam thay rat buc boi, co cai gi do kho chiu trong long. Roi khi nghe tin anh co ai do roi thi em rat buon, buon den noi khong biet lam gi khong hieu min dang lam gi nua. Mat ngu chi vi nghi ve anh va mac benh tuong tu anh tu khi nao khong biet. Trong nhung cuoc trop chuyen voi ban be khong hieu sao ten anh luon xuat hien. Nhieu luc em nghi hay la minh da yeu anh roi. Do co phai la tin h yeu that su khong va anh co phai la chan menh thien tu cua em khong. The day! em hay mo mong roi suy nghi lung tung ve anh. That ngoc phai khong anh? Em tu nhu la khong dau minh khong yeu anh dau. Co le em dang tu doi long rang khong yeu anh. Ma thiet ra em cung khong biet rang do co phai la tinh yeu khong nua. Doi khi em muon chay den ben anh va noi cho anh biet nhung cam giac ma anh da mang den cho em, roi duoc mot loi giai dap tu anh. Nhung em chi dam nghi thoi, em khong du cam dam de hoi anh. Uoc gi anh hieu duoc cam giac cua em luc nay nhi? Bat mi cho anh nge nhe! co mot dem em mo thay anh den ben em va noi anh yeu em.hihi. Chac vi ngay suy nghi ve anh nhieu nen dem xuong lai mo thay anh do. Buon cuoi dung khong anh? Dung cuoi em nha, em ngoc lam. Giac mo do da lam cho em vui nhieu, uoc gi giac mo do thanh su that anh ha. Nguoi bien giac mo em thanh su that chi co minh anh thoi. Chac em yeu anh roi! suy nghi den anh hoai ha. Gio cung dang nho anh ne! hong biet dau bat den anh do! bat den anh phai yeu em, chiu khong anh?
miss_you
Thành viên mới
Thành viên mới
miss_you

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : tobe or not tobe!
Điểm : 52608

Bài gửiTiêu đề: Re: Cam giac khi ben anh   Cam giac khi ben anh Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 9:32 pm

uhhhhh. ước gì mình cũng có một người iu mình như ban iu người ấy! đoạn cuối bạn viết hay ghê!. bạn a! bạn phải can đảm lên thổ lộ với người ấy. con trai nhiều khi vô tâm lắm, không nhạy cảm như con gái đâu. cok khi người ta ko bít bạn thick người ta đâu!
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Điểm : 52599

Bài gửiTiêu đề: Re: Cam giac khi ben anh   Cam giac khi ben anh Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 9:16 pm

hok hiu? sao su hok the tho lo mot cach chan chan tinh ken nguoi su iu.su so khi ken biet su iu ken nhiu nhu vay thi ken se doi xu lanh nhat dzoi su su rat so dieu do
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cam giac khi ben anh   Cam giac khi ben anh Icon_minitime

Cam giac khi ben anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giấc mơ về em
» Như Một Giấc Mơ
» Tìm lại giấc mơ
» Giấc mở tan
» Tất cả chỉ là giấc mơ !!!