Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vi yeu anh

Go down 
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52669

Vi yeu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Vi yeu anh   Vi yeu anh Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 10:34 pm

Trong cuoc song ai cung co long ich ki, trong chuyen tinh cam long ich ki lai the hien cang ro hon ai cung muon chiem huu nguoi minh yeu cho rieng minh thoi. Ai cung muon nguoi minh yeu chi yeu rieng minh ma thoi. Nhung em lai khac em muon quen voi anh du biet anh khong yeu em, em van chap nhan su dau kho du biet em mai la hinh bong cua mot ai do o trong anh. Em chi can duoc quen voi anh du co nhung luc anh di ben em ma khong co cam giac gi voi em. Du biet nhu the em van co cuoi, co chap nhan thiet thoi de duoc ben anh. Em chap nhan lam hinh bong cua nguoi khac, tinh yeu cua anh khong bao gio trao ve em, em biet dieu do long em dau nhu ngan mui dao dam vao. Nhieu luc em muon khoc ma em khong the khoc truoc mat anh, em luon giu cho minh luon vui ve khi di ben anh. Lam sao em co the khoc khi em da chap nhan quen anh ma khong doi hoi tinh yeu tu anh. Anh co biet rang long em dau lam khong em muon quen voi anh de co that nhieu co hoi de ben anh vun dap tinh yeu voi anh. Em khong nghi ban than em duoc gi mat gi, nhung viec em lam deu vi anh, em so em se mat anh khi em chua kip co anh. Nhung nguoi ta thuong noi la khong the mat nhung gi minh chua bao gio co. Em biet minh chua bao gio co duoc tinh yeu tu anh neu sau nay khi co mat anh em cung khong dam oan trach vi tu truoc den gio em dau mot giay phut nao em co anh. Sao anh khong thu mot lan mo cua trai tim cua mình chap nhan em du chi mot lan thoi, biet dau anh se thay duoc nhung uu diem cua em roi biet dau anh se yeu thi sao. Khi ben anh em nhu mot con nhoc ngoc chang biet noi gi chang biet lam gi. Boi vi ben canh anh em khong con la em nua. Moi viec em lam dieu chi tu mot ly do duy nhat la vi anh yeu anh. En tin chac rang anh cung hieu la em yeu anh nhung sao anh lai khong chap nhan em, khong le anh yeu em kho nhu vay sao? Em rat so nhung cau noi rang "anh khong yeu em, anh chi coi em nhu nhung nguoi ban binh thuong khac" Biet rang anh quan tam den em nhung ma anh oi! anh co biet tu loi tu chu anh noi ra da lam tim em ton thuong nhu the nao khong? Du khong yeu em nhung anh cu de cho em mot uoc mo nho nhoi la co luc anh se nho den em, roi khi nao do vang em anh se nghi den em. Xin anh dung dap tat hi vong nho be do cua em, yeu la phai cho doi. Em se cho doi anh cho den khi nao anh that su co cam giac yeu em. Ma anh ne anh hay danh cam giac yeu do cho em nha. Neu khong yeu em thi xin anh cho em mot vi tri trong tim anh du vi tri do anh se khong bao gio nho den. Va dung bao gio quen em mot nguoi yeu anh bang ca trai tim. Em yeu anh!!!

Vi yeu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang