Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue70/100(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue991/1000(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (991/1000)

(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty
Bài gửiTiêu đề: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 1:26 am

Bất cứ ai từng yêu đều hiểu: Để cho tình yêu lớn lên và trổ hoa, sự chờ đợi quan trọng biết chừng nào. abc Tại sao lại như vậy? Tại sao chúng ta không thể có abcngay cái chúng ta đang muốn và cần tới mức điên cuồng? Tại sao chúng ta phải chờ hai năm, ba năm và dường như bỏ phí khoảng thời gian quí báu đó? Bạn có lẽ sẽ đặt câu hỏi tương tự: Tại sao một gốc cây từ lúc gieo hạt tới khi ra hoa,kết trái lại phải mất nhiều thời gian đến như vậy?

Điều chúng ta biết chắc chắn là: Tình yêu cần sự chờ đợi kiên nhẫn.Chúng ta phải biết cho nhau thời gian, bạn không có cách thức hay phương tiện nào khác ngoài thời gian để khiến một người thực lòng yêu bạn hoặc khiến bạn thực sự yêu người đó. Vậy, chúng ta hãy cho nhau món quà kỳ bí của chờ đợi, hãy có mặt bên nhau mà không cần đòi hỏi, cũng không mong chờ được đền đáp. Dĩ nhiên, không có gì khó hơn là làm được như thế nhưng đó chính là phép thử độ sâu và tính chân thật của tình yêu. Những kẻ yêu nhau phải biết chờ đợi nhau cho tới khi họ nhìn sự vật bằng cùng một ánh mắt hoặc tới lúc đủ khôn ngoan để cho phép nhau tự do nhìn sự vật theo cách riêng của mỗi người.

Chúng ta sẽ mất đi những gì khi không chịu chờ đợi? Khi chúng ta cố tìm ra đường ngang ngõ tắt trong cuộc đời? Khi chúng ta hối hả trao cho nhau những lời thề thốt mù quáng và ngốc nghếch, trong lúc chúng ta chưa đủ chín chắn và chưa nhận thức được trách nhiệm của mình? Chúng ta sẽ đánh mất niềm tin rằng mình có thể yêu và được yêu chân thành. Hãy suy ngẫm lại những chuyện tình kim cổ. Chẳng phải điều cốt lõi của những câu chuyện tình đó chính là sự chờ đợi-tấm vải nên trên đó những câu chuyện tình được vẽ nên-đó sao?

Vậy làm sao chúng ta có thể có được cuộc sống và tình yêu đích thực nếu chúng ta không nhẫn nại đợi chờ???

hãy nhu thế mình ơi??

trong hàng tỷ người con gái trên thế giới này mọi ý nghĩ đẹp đẽ như trong chuyện cổ tích,đẹp như những thiên thần ,lung linh như những vì sao ,huyền ảo như vầng trăng dịu mát .ai ngắm nhìn cũng ngưỡng mộ,cũng pải dành mươi giây ngắm ngía và suy nghĩ.nhất là những ai chưa có đc người mình yêu chỉ ước ao trong số những người đẹp đó sẽ có ngừơi làm trái tim gục ngã và đổ qụy .sự sy mê để chinh phục ,sự thèm khát để đi kiếm tìm.có người lần đầu đã có đc hp thật sự,có người lần thứ hai,lần thứ n mới thấy .một lần ngồi bên người yêu anh trang 22t hỏi nàng ?
_em có pải là những vì sao trên bầu trời đang tỏa những ánh sáng lấp lánh cho anh ngưỡng mộ ?em có pải là vầng trăng trong sáng dịu mát cho anh mỗi đem say mê?em có pải là đóa hoa hồng tươi nhuộm đỏ khuôn mặt anh những khi anh ngĩ đến e?em có pải là người làm trái tim anh tan vỡ trong mỗi cử chỉ của em hàng ngày?em có pải là thiên thần cho anh những phút giây hp trào dâng mỗi khi đc bên em?em có pải là mơ?em có pải là một trong hàng tỷ người con gái đẹp nhất thế gian cho anh say đắm trog những ánh mắt nhin em?trong những cơn mưa mùa thu anh đợi chờ trên tay ướt cành hồng tươi tắn rung rinh?_
pút giây họ bên nhau vai khoác vai ,đầu tựa vai nhau mặc cho những hạt mưa bụi mùa thu lất pất ngoài trời,mặc cho gió lạnh thổi quanh thân thể họ,nhưng họ vẫn thấy ấm lòng ,trái tim họ đc sưởi ấm bằng hơi ấm ty?
những ngày xa nhau những dòng tin nhắn ,chỉ là những nhớ nhung gia giết,chỉ là nhữg phút khao khát yêu đương?và giờ đây chúng mình bên nhau .gần nhau hơn bất cứ lúc nào,khoảng cách chỉ là bờ môi với bờ môi,ánh mắt với ánh mắt.em hãy nhìin đi, em nhìn về pía trân trời ấy?tươi mới,ấm âp và đầy một màu hồng của ước mơ.thật dài một khoảng cách của tương lai và anh với em cùng nhìn về một hướng ,cùng bước trên một con đường.đôi vai anh nặng lắm khi trái tim em ở trên đó.khi hp của chúng mình trên đó?hãy hứa với anh là sẽ mãi yêu anh?cho dù anh biết lời hứa con gái là ko thể tin đc?nhưng với anh em là một người con gái,lời hứa của em anh sẽ tin ,tin bằng cả niềm tin trong anh,bằng cả sự chân thành trong anh,bằng cả ty trong anh đang bùng cháy??
_anh có biết ko?khi ko có anh ,em bên người khác thật vui,em nhìn người đó cứ ngỡ là anh,và em biết người đó ko pải là anh?bên người đó niềm vui em nở trên môi?còn bên anh niềm vui em tận sâu con tim.có thể em sẽ yêu người đó,nhưng em chỉ yêu nụ cười của em.con còn tim em ko có niềm vui bên người đó.những gì hời hợt em dành cho người đó.những gì sâu thẳm em chỉ dành cho riêng anh.vì bên người đó em dc cười vui vẻ,em dc nhận những lo lắng xa vời.vì bên anh em không thể cười nói vui vẻ đc,vì bên anh con tim cười,đôi mắt em nhòe lệ,em đc nhận sự trở che của anh e đc nhận sự dịu dàng chân thành của anh với em,em đc nhận những nhịp tim bình yên êm đềm->có thể em sẽ lấy người đó nếu người đó vẫn cho em những nụ cười trên môi,những bất an trong đầu,và những mông lung trong tim em?và người đó vẫn tiếp tục dành cho em tất cả những thứ đó lặp lại?nếu người đó khôg pải là anh?người đó có thể cho em niềm vui,nụ cười trên môi,cho em thật lộng lẫy trước thế gian với những bộ đồ hàng triệu đồng?còn anh?anh chẳng cho em được những thứ đó?chẳng cho em được một cái gì cả pải ko anh?anh chỉ cho em một con tim của anh?cho em cả một hp lớn lao thực sự?
số 2 và số 100 anh có thể so sánh đc ko?anh có thể trọn con số 100 to lớn và số nhiều ấy.nhưng em ko cần con số 100 số nhiều ấy
.em chỉ cần con số 3 thôi:
số 1là con người anh,
số 2 là con tim anh,
số 3 là tinh yêu của anh,hp bên anh,hp trong sâu thẳm trái tim em?em chỉ cần con số nhỏ nhoi ấy,số nhỏ nhưng ko pải là con số của những lo âu của cuộc đời,số nhỏ ấy là thực chất của một hp lớn lao,lớn hơn hàng tỷ lần con số nhiều 100 kia,thế nên em sẽ lấy người đó ?
em biết anh sẽ buồn .nhưng anh đừng mang những chữ buồn ấy vào con tim anh lẫn với niềm vui của em trong đó,hp của em trong đó?em sẽ ko hứa đâu?anh có cho em cái gì đâu mà em pải hứa với anh cơ chứ?thế nên em chẳng hứa với anh làm gì?
nếu một ngày anh thấy con tim anh không vui khi anh đã mang chữ buồn vào tim anh hòa lẫn với niềm vui của e trong đó ,hp của em trong đó anh có rời xa em không?nhưng ?anh à ?
khi em rời xa anh .
em mang theo cả con tim anh ,
ty cua anh theo em.chỉ còn mỗi anh thôi đấy??
,chỉ còn mỗi con người anh thôi ?
và hp của em bên anh sẽ mồ côi ,ko nơi nương tựa.
hp trong sâu thẳm trái tim em sẽ bơ vơ lạc lõng.anh có đàh lòng rời xa em?
anh có đành tâm ra đi ko ?
thế nên em sẽ không hứa với anh đâu vì anh chẳng cho em đc cái gì cả?

Anh sẽ không rời xa em ,
Anh sẽ ko để em đi theo người đó.
Anh sẽ ra đi. chính anh sẽ ra đi !
Anh sẽ bước đi mất hút vào trong đêm tối để em không thấy anh nữa?

khi anh ra đi em sẽ không còn nghĩ đến anh là người em yêu?em sẽ bình thường trở lại.
Và với anh em sẽ không là người anh yêu nữa?
anh sẽ là... người chồng yêu quý của em.
còn em ,em.. sẽ là người vợ.yêu quý cua anh
anh sẽ là nguời cha ,em sẽ làm mẹ .
chúng ta sẽ cho cha mẹ của chúng ta những ân cần ấm áp.
sẽ cho con chúng ta hp sâu thẳm trái tim em?
cho con chúng ta con tim anh và em sẽ giữ lấy con người anh và hp bên anh?

_không anh à,?em sẽ lấy người đó !
,người đó cho em con tim,
người đó có ty của em,có nụ cười từ sâu thẳm con tim em.
người đó không mang cho em những nụ cười trên môi?
con tim em chỉ cần đc vui,đc hp,đc nín thở khi anh đặt lên đôi môi em nụ hôn hoa hồng./
anh hãy nhin e đi và cho em biết anh sẽ rời xa ngưòi yêu anh và để lại "nụ hôn này"trên đôi môi người là vợ của anh?
sao anh chỉ "hôn"người là vợ của anh mà không "hôn"người anh yêu đang nhìn sâu vào đôi mắt anh lúc này?

_không? anh không "hôn"ai cả.mà anh sẽ hôn "nụ hôn đầu tiên" này lên đôi môi của em.vì chính là em đó....
rồi họ quấn lấy nhau đắm chìm trong hp ,mờ dần vào màu khói của mưa mùa thu?
tôi run mình ước gì tôi cũng có đc một ty như đôi lứa đó??xin cảm ơn hai trái tim yêu đã cho tôi đc chứng kiến ty của 2người.giờ thì tôi đã tin và mãi tin vẫn còn ty thật sự sung quanh tôi mà tôi pải kiếm tìm?
tôi chúc cho hai bạn chỉ là v_c mà không là người yêu của nhau nữa hãy trao nhau những yêu thươg để hạnh phúc luôn mỉm cười trên thế gian tươi đẹp này???

lần cuối cho anh đc gọi EM như thế!
những ngày tháng đã qua anh sống thật khó khăn khi từng ngày EM dần xa anh vĩnh viễn?anh sống bẫng một nửa con tim vô cảm còn lại
HÃY ĐỂ CHO ANH ĐƯỢC RA ĐI trong thanh thản !anh phải ra đi, vĩnh viễn xa rời EM !để em không vướng bận gì đến anh nữa?
để em quên anh đi?
để em được thanh thản suốt đoạn đời còn lại?
để anh được thanh thản giữ trọn tình yêu dành cho em,và để anh duoc làm một kẻ ngốc vì tình?
giờ đây anh chẳng trông mong điều gì?chỉ xin em HÃY THA THỨ CHO ANH?để anh được thanh thản ra đi trong lặng lẽ?
tháng ngày qua anh không thể quên được em!!
anh không chiến thắng được bản thân mình?vì vậy xin em hãyđể anh được ra đi?
để em được êm ấm?
để em được bình yên?
để cho em quên được anh vĩnh viễn?
anh ra đi anh sẽ mang theo tình yêu của em bên anh mãi mãi?
anh ra đi vì yếu đuối nơi anh?
anh có lỗi với em rất nhiều?anh chỉ mong em THA THỨ CHO ANH?
anh ra đi anh sẽ luôn nguyện cầu mong cho em bình an?
anh ra đi để em không phải muộn phiền ,đau khổ thêm nữa?
hãy để cho anh được ra đi?
anh không thể chịu nổi nỗi đau ,mất mát này xin em hãy để anh được ra đi?
HÃY hứa với anh?em sẽ sống thật tốt,em sẽ không nghĩ đến anh nũa?em sẽ còn phải đau khổ nữa? em nhé??
anh không thể chịu đựng nổi mỗi ngày khi màn đêm buông suống khi nỗi nhớ tràn ngập trong trái tim anh?
anh không thể chịu đựng nổi đến ngày em cưới?khi hàng đêm nhớ em anh chìm đắm trong bống tối với nỗi cô đơn?
khi vết thương lòng đã hằn sâu nơi trái tim anh?
khi từng ngày anh không nghừng nghĩ về em?
khi từng ngày anh thấy mình trong lẻ loi cô độc?
khi từng ngày gọi tên em trong tuyệt vọng?
khi em chẳng thể về bên anh?
khi giác mơ em bên anh dần vụn vỡ?
em luôn trong trái tim anh!!
em mãi là người con gái anh yêu duy nhất và đầu tiên trong cuộc đời mà anh chẳng thể có được một ai yêu anh như em đã yêu và em nỡ đành phải quên?!
EM YÊU THƯƠNG!!
HÃY THA THỨ CHO ANH!!hãy để anh được ra đi ,?
để vết thương trong trái tim anh ,trên thân sác anh không còn nhói đau mỗi khi đêm suống!!
anh không trách em đâu?
anh không làm em đau nữa đâu?
để anh được ra đi cho em được sống
để anh được ra đi cho em được hạnh phúc?
để anh được ra đi cho e bình yên?
để anh được ra đi cho em được thanh thản như em đã cầu xin nơi anh?
ANH XIN LỖI?XIN LỖI EM!!
vì anh không đủ can đảm đứng trước mặt em trong ngày cưới của em,ngày em được hạnh phúc
anh ra đi anh dành tất cả sự sống này cho em
cho người anh lần đầu tiên yêu thương trong cuộc đời?
cho người con gái lần đầu tiên anh yêu?anh hy vọng hạnh phúc?
anh luôn tha thứ cho em.
tình yêu anh đã dành cho em luôn trong trái tim anh.
luôn còn mãi.....vĩnh hằng!!!!!!
em dấu yêu?!(...)!?

Được sửa bởi CHUNG_VIET_8X4 ngày Wed Jan 06, 2010 2:10 am; sửa lần 3.
http://vnthutinh.com.vn
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue10/10(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue10/10(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 4:51 am

Chao Ban !
Cho minh muon bai nay nhe,tam trang cua minh cung giong nhu trong bai nay ne.su cho doi la dieu gi do rat giong nhu la su chung thuy.vay yeu nhau tai sao ko cho nhau nhung giay phuc duoc cho doi va sau do duoc nhan thay hanh phuc khi minh da cho doi.thoi thi minh bang long voi cai minh co,hanh phuc vi dieu minh dat duoc .cho cuoc song them phan thu vi .
Con khoanh 3 thang nua la minh va ong xa duoc xum vay do.ma minh doi 11 nam nay moi co duoc.chuc ban luon co niem vui,va co nhieu nu cuoi trong cuoc song .
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue70/100(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue991/1000(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 5:47 am

BẠN ĐANG RẤT HP?THẬT VUI KHI HP TRỞ VỀ.YÊU THƯƠNG TRỞ VỀ
VỚI BAN?BAN THẬT VẤT VẢ VỚI TY CUẢ BẠN?NHƯNG SỨNG ĐÁNG LẮM BẠN?
phamvanhungk49ly
Thành viên mới
Thành viên mới
phamvanhungk49ly

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : lời hứa tốt nhất là không nên hứa gì cả
Điểm : 52658

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue50/100(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Left_bar_bleue99/100(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: chuc ban hanh phuc nhe co len ban nhe nguoi doi luan co hanh phuc   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 10:30 pm

chuc ban hanh phuc nhe .Nhung minh ko nhu ban duoc roi ban oi minh da doi mot chu ''yeu'' mot loi ''dong y'' trong 4 nam ,nhung minh chi nhan lai mot loi thoi ban a;"chung ta khong hop nhau dung doi minh lua"minh muan duoc nhu nhung gi ban noi minh muan cung nguoi ay nhin su vay cung mot anh mat mot suy nghi mot cam nhan nhung cuoi cung minh chi la nguoi dung tren vong tron chay mai ma khong thay dich dau, minh muan co nghi luc nhu ban minh khong lam duoc mat roi minh da co nhung khong duoc khong phai minh yeu duoi ma di vao con duong ngo cut .Nhung minh tin va chuc ban luan thanh cong va su cho doi cua ban se duoc den dap nhung nhung gi ma ban luan mong muan va chuc hanh nhe co ju ban nhu

(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_rolleyes
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 11:21 pm

chúc bạn hạnh phúc nhé .Nhưng mình ko như bạn được rồi bạn ơi mình đã đợi một chữ ''yêu'' một lời ''đồng ý'' trong 4 năm ,nhưng mình chỉ nhận lại một lời thôi bạn ạ;"chúng ta không hợp nhau đừng đợi mình nữa"mình muốn đụơc như những gì bạn nói mình muốn cùng người ấy nhìn sự vật cùng một ánh mắt một suy nghĩ một cảm nhận nhưng cuối cùng mình chỉ là người đứng trên vòng tròn chạy mãi mà không thấy đích đâu, mình muốn có nghị lực như bạn mình không làm được mất rồi mình đã cố nhưng không dược không phải mình yếu đuối mà đi vào con dường ngõ cụt .Nhưng mình tin và chúc bạn luôn thành công và sự chờ đợi của bạn sẽ được đền đáp nhưng những gì mà bạn luôn mong muốn và chúc hạnh phúc nhé cố jữ bạn nhé?
cảm ơn bạn rất nhiều?mình cũng mong mọi sự sẽ tốt đẹp với cs của bạn?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 11:22 pm

1love đã viết:
Chao Ban !
Cho minh muon bai nay nhe,tam trang cua minh cung giong nhu trong bai nay ne.su cho doi la dieu gi do rat giong nhu la su chung thuy.vay yeu nhau tai sao ko cho nhau nhung giay phuc duoc cho doi va sau do duoc nhan thay hanh phuc khi minh da cho doi.thoi thi minh bang long voi cai minh co,hanh phuc vi dieu minh dat duoc .cho cuoc song them phan thu vi .
Con khoanh 3 thang nua la minh va ong xa duoc xum vay do.ma minh doi 11 nam nay moi co duoc.chuc ban luon co niem vui,va co nhieu nu cuoi trong cuoc song .
thế bạn và ox đc xum vầy chưa?chúc 2 bạn thật hạnh phuc
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 4:05 am

Hi!!
Cam on ban da co loi hoi tham,minh va ong xa se duoc xum vay vao thang 2 nam sau do ban.thanks ban da quan tam,minh cung mong ban se som gap duoc 1 nua kia ma ban dang mong tim.
Mot ngay moi vui tuoi hanh phuc,luon thanh dat .than chao :x
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:02 am

khi nào 2người gặp lại nhau thì đừng súc động quá nha?1love?
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 4:26 am

Hi bon minh se ko de suc dong wa muc dau,khi nao minh duoc doan tuu voi ox thi minh se bao cho dien dan biet.than chao va chuc suc khoe. :x
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 1:15 pm

cảm ơn nhé bạn_1love chúc cho cs của bạn luôn đầy mầu hồng?_thân ái_chungviet8x4_
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi   (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi Icon_minitime

(vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
Trang 1 trong tổng số 1 trang