Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lamsaoquenem...???

Go down 
Tác giảThông điệp
lamsaoquenem_0909
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoquenem_0909

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : có vui có buồn mới gọi là yêu...bạn đã chảy qua những điều như thế thì tình yêu mới thật sự gọi là mãi mãi.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52343

lamsaoquenem...??? Empty
Bài gửiTiêu đề: lamsaoquenem...???   lamsaoquenem...??? Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 7:29 pm

Hôm nay sao tui buồn thế nhỉ? không bít rùi những ngày tới sẽ ra sao nữa? sống như thế này chán quá ah! không pít giờ này em đang làm gì nhỉ? có nhớ đến tôi không? phải chi giờ này có em bên cạnh thì hay pít mấy?
Không biết giờ này em đang ở phương nào? có nge được những lời anh nói hay không? những lời thật lòng từ đáy tim của anh, thì em ơi hãy trở về bên anh, về lại những kĩ niêm mà ta đang hạnh phúc, không có em anh không làm được gì cả. phải chi giờ này anh ở bên em thì hay biết mấy và anh sẽ nói rằng anh không thể sống thiếu em, anh cần em!!!

Em ah! thời gian trôi qua nhanh thật mới đây mà đã 1 năm rùi, 1 năm chúng ta không gặp nhau liệu em có còn nhớ đến anh không? anh thì nhớ em nhiều lắm, lúc nào anh cũng nghĩ về em, thật tình anh không muốn chúng ta phải chia tay, anh không muốn mất em. nhưng tại sao em lại làm thế? làm cho anh từng ngày đau khổ vì nhớ đến em, nhớ đến những kĩ niệm mà ta đã từng có, từng trãi qua. em biết không? khoảng thời gian được sống cùng em đó là thời gian mà anh hạnh phúc nhất trong cuộc đời, nhưng bây giờ thì khác rùi, em lại quay về bên người ấy, người mà đã từng làm em đau khổ, tại sao zậy em? hay em chỉ đến với anh trong những lúc buồn, những lúc mà không có người ta bên cạnh. Em biết là khi em ra đi em đã để lại trong anh nhiều khoảng trống, để lại trong anh nhiều đau khổ ngẹn ngào mà không biết phải bày tỏ cùng ai?
Em biết không? trong khoảng thời gian chúng ta không gặp nhau anh đã cố quên đi hình bóng của em nhưng anh không làm được, anh đã quen rất nhiều người để cố quên em nhưng không được em àh! hình bóng của em cứ theo anh mãi, có nhiều người thương anh lắm nhưng tại sao anh cứ nhớ đến em, nhớ đến những ngày mà ta đang hạnh phúc.tại sao lại như thế chứ? ông trời thật bất công mà...
Em biết không? những lúc không có em bên cạnh anh như người mất hồn, làm chuyện gì cũng chẳng xong. anh làm mọi viêc để cố quên đi, quên đi hình ảnh của em nhưng sao nó cứ hiện diện trong đầu anh. anh cứ nghĩ mình sẽ quên được em nhưng không thể nào làm được.những lúc anh nhắm mắt lại thì hình ảnh của em lại hiện lên rùi không biết nước mắt ở đâu lại chảy xuống,trong cuộc sống này có nhiều điều thật khó nói, em có biết không? có nhiều khi nghĩ về em nước mắt của anh lại rơi xuống từng giọt nước mắt rơi xuống như thế không bao giờ ngừng. anh đã khóc rất nhiều khi em ra đi...nhưng khóc vì người mình yêu không có gì phải xấu hổ đâu em. a chỉ tiếc cuộc tình chúng mình ngày đó đã kết thúc quá sớm trong khi anh đã dành hết tình cảm cho em. Thời gian chúng ta xa nhau nay cũng đã lâu anh đã quen cuộc sống này rùi nhưng có một điều anh vẫ chưa hiểu tại sao em lại bỏ anh ra đi, bỏ lại những kĩ biệm mà ta đã cùng chảy qua...thật pùn mà...

Em biết không? hiện bây giờ ngay trong lúc này anh đang nghĩ về em, giờ này chắc em đang hạnh phúc bên người ấy. phải chi trên đời này có những điều ước thì hay biết mấy nhỉ? và phải chi những điều ước đó sẽ trở thành sự thật thì anh sẽ không bao giờ mất em.nhưng nếu một ngày nào đó có một thiên thần cho anh có một điều ước anh sẽ không ước rằng anh sẽ có được em, mà anh sẽ ước rằng không bao giờ anh gặp được em, gặp được người mà anh thương nhất...để không phải đau khổ như bây giờ....
Em àh!!!! giờ thì anh và em hãy xem nhau là kỉ niệm, những kỉ niệm mà nó mãi theo anh.anh sẽ không bao giờ quên nó.Rồi đến một ngày nào đó có phép màu nhiệm kĩ niệm ấy sẽ về lại bên anh.Chúc em luôn hạnh phúc bên người em nhé!!! và người em yêu cũng sẽ mãi yêu em như anh đã từng yêu em... !!!!!

lamsaoquenem...???
Trang 1 trong tổng số 1 trang