Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sự thật vẫn là sự thật...

Go down 
Tác giảThông điệp
lamsaoquenem_0909
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoquenem_0909

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : có vui có buồn mới gọi là yêu...bạn đã chảy qua những điều như thế thì tình yêu mới thật sự gọi là mãi mãi.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52563

sự thật vẫn là sự thật... Empty
Bài gửiTiêu đề: sự thật vẫn là sự thật...   sự thật vẫn là sự thật... Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 7:40 pm

Thời gian từng ngày trôi qua, hôm nay là ngày gì, em còn nhớ không? chắc là em đã quên? hôm nay là kĩ niệm lần đầu tiên anh và em gặp nhau. anh còn nhớ hôm ấy em còn thẹn thùn khi đứng trước anh, thế mà bây giờ em không còn bên anh nữa. pùn thật!!!!

em ah!!! bây giờ em thế nào rùi? bên người ta em có vui không? người ta có thương em như anh không? hay là chỉ đến để vui chốc lát rùi quay mặt đi... nói chung là bây giờ anh rất mún gặp em, hỏi em nhiều điều lắm em ah!

em có biết? khi em ra đi em đã bỏ lại trong anh nhiều khoảng trống, nhiều sự đau khổ. em đã vứt bỏ một cách thật nhẫn tâm mà, chắc là em không thương anh mới làm thế đúng không em? nhưng bây giờ những điều ấy đối với anh không còn quan trọng nữa.

em biết không? thời gian không có em rùi cũng qua, anh tưởng chừng như anh đã quên được em nhưng bỗng nhiên em lại quay về, em chạy về phía anh chạy lại bên anh, ôm anh mà khóc. lúc ấy anh không biết phải làm sao nữa.anh không còn nghĩ được gì hết...

anh biết trong lúc ấy em đang pùn nhiều lắm vì tình iu mà em đã từng mơ ước không như mơ ước của mình. giờ bên cạnh em còn ai hả em? chỉ còn mình anh với những đau khổ của em, anh thật sự rất đau khi thấy em khóc dù những giọt nước mắt ấy không khóc cho anh nhưng anh cũng sẽ lao khô, lao khô để em cố quên đi người ấy.

nhưng không??? bây giờ em đừng quay lại nữa. anh sẽ cố im lặng để nghe những lời em nói, nhưng anh xin ở em một điều là đừng bao giờ làm khổ anh nữa. một lần đã quá đủ rùi em ah anh sợ lắm...

sợ lắm khi iu ai tim dại khờ, sợ lắm khi tình chưa đến đã vội đi... có ai định nghĩa đươc 2 chữ tình iu...??? và em cũng zậy? không bao giờ hiểu được nó...??...

zậy thì em hãy đi, đi về nơi mà không có anh, bây giờ anh không còn iu em nữa xin em đừng quay về mà làm khổ anh. em hãy để cho cuộc sống anh được thanh thản. để cho anh được yên tĩnh và bình yên trên thế gian này.

anh xin lỗi em!!!!..........

.............mong hãy cố vượt qua trên con đường phía trước em nhé...!!!!.........

có đôi lúc người ta hờn trách sao không giữ lấy hạnh phúc cho riêng mình... nhưng họ có bít chính họ đã phá vỡ hạnh phúc.... có những thứ trước mặt mà không biết trân trọng để đến khi mất đi rùi thì sẽ không bao giờ đến lại lần thứ hai.... hãy trân trọng những gì mình có nhé!!!!!

sự thật vẫn là sự thật...
Trang 1 trong tổng số 1 trang