Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Left_bar_bleue5/10Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/10Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!!   Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 5:39 am

*Ngày kia gặp anh, em chưa biết phải làm gì nhưng em cần tìm cho mình một lối thoát.

*Anh muốn em ở lại bởi vì anh yêu em với dòng nước mắt tuôn dài của một thằng con trai.

*Trong lúc yêu em, anh sẽ yêu em hết mình, để đến lúc không còn yêu em nữa, thì anh hoàn toàn có thể quên em đi.

* Có lẽ em đã lầm
Em chỉ cầu nguyện là mong sao em đừng bao giờ vướng vào tình yêu, nhưng trớ trêu thay ông trời lại sắp đặt một người tự cao như em gặp anh.

* Mãi một đời che chở cho em
Anh sẽ cố gắng để cho thế giới biết: với anh em là duy nhất, anh yêu em và anh tự hào khi có em.

* Hoài niệm cuối
Nỗi nhớ nhung cứ dày vò, giằng xéo trong tâm hồn em. Em buồn, em khóc. Em làm đủ mọi cách để có thể quên được anh...

*Em sẽ không khóc
Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác.

*Em bây giờ là gì trong mắt anh
Anh không giống như em nghĩ anh không còn là anh trong mắt em, anh đã trở lên vô cùng xa lạ.
Điều em không muốn
Em sợ em sẽ không giữ nổi con tim mình cho anh khi anh đang thờ ơ với nó.

*Vì sao trong tim anh
Dù anh không nói ra nhưng nỗi buồn của em đã trở thành nỗi buồn của anh, niềm vui của em thành tiếng cười của anh.

Hoài niệm cuối ! ! ! !!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hoài niệm
» hoài niệm
» Hoài niệm
» HOÀI NIỆM
» hoài niệm về anh