Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời trái tim muốn nói đến Người!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue8/10Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue7/10Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời trái tim muốn nói đến Người!!!   Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 10:32 am

Các bạn nè! Diễn đàn chúng ta có mục "Nhịp cầu trái tim" này nhằm giúp mỗi người chúng ta nói lên những tình cảm của mình cho một "ai đó". Còn chần chhừ gì nữa mà hông chịu thổ lộ đi các bạn. Bạn giữ nó trong lòng và cứ thế thấy cảm giác nghẹt thở khi người ta xuất hiện hay đi qua mình, những mình vẫn không đủ can đảm để nói ra điều mình ấp ủ bấy lâu.

Rối khi người tâ đi xa xa lắm rồi thì lại tiếc nuối hay đứng lặng và nói trong suy nghĩ của riêng mình.

Chúc các bạn may mắn! lol!

Được sửa bởi maylangdu ngày Mon Nov 23, 2009 2:53 pm; sửa lần 1.
sever_love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sever_love

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sống không vì mình trời chu đất diệt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52519

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 12/10
Hài hước:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue1111111111111111111/1111111111Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (1111111111111111111/1111111111)
Nội tâm:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue9223372036854775807/9223372036854775807Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (9223372036854775807/9223372036854775807)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim muốn nói đến Người!!!   Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:14 pm

Ui! Có những lời muốn nói ra với người mà mình yêu thương thật kho, mình ủng hộ ý tưởng này, mình xinnoi ra đầu tiên nha:
Huỳ a! anh đã nói ra lời yêu em thật nhẹ nhàng, nhỏ bé "với em" nhưng nó cũng thật thiêng liêng và lớn lao, anhchẳng biết em có thấu hiểu tình cảm của anh không, chẳng biết em có yêu anh không nữa, hay chỉ là tình yêu đơn phương! Dù anh không muốn hỏi xem em có đồng ý không! em cứ để anh âm thầm chịu đựng và một tình yêu đơn phương. Không sao đâu em a, tạm biệt em, một mối tình như bao mối tình khác (Chưa được ai yêu ca, toàn yêu đơn phương à, nhưng nói ra được lòng mình còn chấp nhận hay không kệ họ kekekekekekeke ) Lời trái tim muốn nói đến Người!!! 979339!
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue8/10Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Left_bar_bleue7/10Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim muốn nói đến Người!!!   Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:22 am

Langtuvotinh!
Em biết khi bước vào đường tình thì ai cũng có một lần nếm qua thử vị đắng. Thật ra hai chử tình yêu đến giờ em không biết làm sao để định nghĩa ra nó.Có những chuyện tình cảm buồn như những cơn mưa từ đâu ào ạt tới làm ướt sũng bờ vai của người chậm chân tìm chỗ trú ngụ - trong nỗi đắng cay...và nó gần như trở thành một định luật nào đó của cuộc sống..."Không có chuyện tình yêu nào trở nên trọn vẹn.." em biết điều đó và cuộc sống là vậy mà...vẫn luôn còn đó những sắc màu khác nhau và mỗi việc xảy ra chỉ để cho ta một bài học đáng nhớ trên đường đời..không phải để cho ta kết thúc cuộc sống của mình ...em đang ngồi lại...đau lòng...em có thể ngẫm nghĩ về tất cả những gì đã qua nhưng chắc chắn rằng mình có thể đứng dậy sau những vấp ngã...để mình bước đi những bước vững chãi hơn trong cuộc sống....rồi mưa sẽ đến và cuốn trôi đi những nỗi buồn nhanh như lúc nó đến và mang tới cho em.Ước mong sao em sẽ vui lên trong nỗi buồn của mình...vì ngày mai...sau một đêm dài....đen tối...luôn hứa hẹn với em một bình minh tươi sáng....Tia nắng cuối cùng của một buổi chiều hoàng hôn buồn bã đã khuất đi rồi anh nhỉ? Anh cứ đi đi, em không bao giờ nói với anh rằng "Em hối hận khi yêu anh hay trách anh bất cứ điều gì?" Đoạn kết của chúng mình không có nước mắt, không lời hỏi "tại sao chia tay", nhưng em không thể là người bạn của anh được nữa. Em cũng không chúc anh hạnh phúc như nhiều người vẫn làm thế vì em biết anh là người tự tay buông xuôi hạnh phúc đời mình. Tạm biệt anh :langtuvotinh adm không còn gì để em phải hối tiếc vì xa nhau đúng không anh !??
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim muốn nói đến Người!!!   Lời trái tim muốn nói đến Người!!! Icon_minitime

Lời trái tim muốn nói đến Người!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» 10 điều mọi chàng trai muốn ở các cô gái
» anh muốn nói lời xin lõi với người anh đã lừa dối
» Em muốn ...........yêu một người.................