Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mỗi Ngày Một Tin Nhắn

Go down 
ngocnhi_264
haclong137
anhtuyetcpt
heokool
marucohamhoc
Hikaru8x
caihuuthanhvn
tinhnguyenhuu.90
bocautrang_333
hellangel
Ngoc_anhgb
dolley Nguyen
dã quỳ
HÀN PHONG
dienkinhbocongan
hoangyen
thanhdanang11
kimthuy070189
bachlong139
pé_lì
Taymonkhanh
nguyentrinh
Sky.Alone
--_--z ngỐc z--_--
hoàng tử thành rome
trondoibenem0988
Thanh Diệp
Thanhtun9
ngoc_o0o
Trần Thị Bảo Ngọc
cafesuada
YSL_TINA25
zaingoan_laanh
King of Loves
HUU VIET
vit_con_online
sever_love
DiTim_GaiNgoan
42 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56852

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue1111111/1111111Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue25251325/1325Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty
Bài gửiTiêu đề: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 8:35 pm

" Tình em là con sóng gào noi con tim anh cạn khô , bừng lên tình yêu đã bao nhiêu năm trong anh ngủ say...Theo anh về nơi cuối trời , chao anh bằng trọn yêu thương nơi con tim em mênh mông...! "

Ngủ ngon nha em !

sever_love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sever_love

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sống không vì mình trời chu đất diệt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52529

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 12/10
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue1111111111111111111/1111111111Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (1111111111111111111/1111111111)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue9223372036854775807/9223372036854775807Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (9223372036854775807/9223372036854775807)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 8:41 pm

Chúng ta là những thiên thần một cánh, chỉ có thể bay lên với nhau, và... anh có thể cùng em bay lên không!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue5/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue10/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 5:56 am

Sweet video...pictures thì sooo cute nhất là lúc kissing soo romance.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue1111111/1111111Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue25251325/1325Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 10:43 am

Em có nghe mùa đông đang về trên những con phố dài xao xác, trong những ngôi nhà im lìm và trong lòng em? Bắt đầu là những cơn gió lạ nhưng lạnh lắm của buổi sáng cuối thu đẹp trời khiến con người run lên , bắt đầu là những đêm không ngủ thấy gió lùa vào phòng thấy buốt lồng ngực ho sù sụ. Khoảnh khắc giao mùa giữa thu và đông làm con người ta không nhận ra được , vẫn phong phanh chiếc áo mùa thu mỏng manh đùa với gió. Em có nghe tiếng gió đang thì thầm bên tai? Em có mong được ai đó quàng cho chiếc khăn quàng cổ ấm áp cùng em đi dạo trên những con đường Hà Nội thoảng mùi hoa sữa cuối thu như đêm nay?

Tự dưng em thấy lòng ngân nga câu hát bài : "Chiếc khăn gió ấm" mà người bạn phương xa mới send cho hôm trước. Bài hát nhẹ nhàng với lời dịu dàng, lãng mãn nhưng không kém phần sôi nổi đầy chất nam tính của giọng ca Khánh Phương có làm em ấm áp?

Hãy thử đặt mình vào khung cảnh mưa dưới bầu trời đêm, khi em đứng trong nhà và nhìn ra ngoài khung cửa sổ, ngoài kia là những cơn mưa da diết rơi trên những con phố trống vắng dưới ánh đèn đường vàng buồn bã. Em sẽ cảm nhận được nỗi buồn, nỗi nhớ thương, nỗi trống trải trong tâm hồn đang yêu đang khát khao tình yêu . Và em sẽ nhớ đến ai nhất?

"Ở bên kia bầu trời, về đêm chắc đang lạnh dần, và em giờ đang chìm trong giấc mơ êm đềm

Gửi mây mang vào phòng, vòng tay của anh đong đầy, nhẹ nhàng ôm cho em im giấc ngủ ngon

Ở bên đây bầu trời, thì mưa cứ rơi hững hờ, để tim anh cồn cào và da diết trong nỗi nhớ...dường như anh nhớ về em"

Như những kẻ đang yêu khác, chàng trai đang nghĩ đến người mình thương yêu nhất. Đêm vắng. Không gian trầm lắng, chắc giờ này người yêu của anh chàng đang ngủ. Mưa rơi khiến chàng trai vẫn còn cảm nhận được cái lạnh ban đêm ở bên kia bầu trời. Chàng trai lo cô gái lạnh không ngủ được nên muốn nhờ mây làm vòng tay ấm áp ôm ấp người yêu ngủ ngon. Để cô gái được chìm trong giấc ngủ ngon vẫn cảm nhận được chàng trai ở bên. Còn chàng trai của chúng ta thì sao? Chàng trai ấy vẫn thức chưa ngủ được vì mưa rơi hững hờ. Có ở trong những cơn mưa buồn mới cảm nhận được nỗi nhơ nhung da diết. Hơn ai hết chàng trai hiểu được tâm trạng buồn của mình, cái da diết cồn cào trong nỗi nhớ của mình nhưng con trai không được yếu lòng, chàng trai vẫn còn ngại ngùng chưa dám nhìn nhận thẳng là đang rất nhớ cô gái: " dường như anh nhớ về em:

"Gửi cho em đêm lung linh và tiếng sóng nơi biển lớn, gửi em những ngôi sao trên cao tặng em

chiếc khăn gió ấm, để em thấy chẳng hề cô đơn, để em thấy mình gần bên nhau, để em vững tin

vào tình yêu 2 chúng ta"
Mượn hình ảnh mây, đêm lung linh, tiếng sóng biển, những ngôi sao lấp lánh trên bầu trời để làm cầu nối yêu thương gửi tình cảm của chàng trai đến với người mình yêu. Đây là những hình ảnh đẹp và lãng mạn mà bất kỳ một kẻ đang yêu nào cũng thấy mình đang được lơ lửng cùng mây, cháy sáng trên bầu trời đêm lấp lánh như sao và du dương ngoài biển lớn nghịch những con sóng. Nhưng đọng lại bức thư tình ấy là hình ảnh Chiếc khăn gió ấm. Đây là hình ảnh đẹp và đầy sáng tạo và lãng mạn làm sao.

Hồi nhỏ, em vẫn thường được mẹ đan cho chiếc khăn len quàng cổ khi mùa đông về với những màu sắc rực rỡ. Lớn lên, em lại bắt đầu tập đan những chiếc khăn len ấm áp tặng cho bố mẹ và người thân.Mỗi mũi kim đan là một tình yêu mà em gửi tặng mọi người. Chiếc khănquàng cổ đã trở thành hình ảnh đầy thương yêu mà con người tặng ấm áp cho nhau khi mùa đông lạnh về. Nhưng chiếc khăn ở đây không phải bằng len mà bằng gió ấm. Ở bên kia bầu trời chàng trai đan dệt những yêu thương thành chiếc khăn ấp áp cho người yêu. Món quà đó chỉ là mong cho người yêu không thấy lạnh lẽo cô đơn khi chàng trai không ở bên cạnh. Chàng trai ấy cũng biết rằng người yêu mình đang chấp chới lo sợ tình cảm, sự thủy chung của chàng trai cũng như vào tình yêu của họ: " để em thấy mình gần bên nhau, để em vững tin vào tình yêu của 2 chúng ta"

Để khẳng định tấm lòng chân tình của mình với người yêu

"Và cơn mưa đêm qua đi ngày mai lúc em thức giấc
Nắng mai sẽ hôn lên môi em nụ hôn của anh ấm áp và em mãi là niệm hạnh phúc của anh mà thôi"

Hãy tin rằng bạn đang yêu và đang được yêu bằng cả trái tim ." và em mãi là niệm hạnh phúc của anh mà thôi". Đó sẽ là món quà hạnh phúc nhất mà thần tình yêu mang lại, hãy tin tưởng vào tình yêu của mình bạn nhé!

Hôm nay trời lại nổi gió. Tại sao bạn không mở cửa phòng ra và đón một cơn gió nhỉ? biết đâu ai đó đang gửi cho bạn 1 chiếc khăn gió ấm thì sao?
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 7:32 pm

Đêm qua tôi nằm mơ thấy em
Trong giấc mơ em là của ai
Đêm qua em nằm mơ thấy tôi
Nhưng giấc mơ không phải là tôi

Tôi yêu em, từng đêm nhớ em
Tôi lang thang để được gần em
Tôi không tin rằng trong giấc mơ
Em bên ai không phải là tôi .....!

DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 6:07 pm

" Nơi anh ở giáng sinh về lạnh lắm
Chút mộng đời cũng phủ giá băng
Chắp tay anh xin chúa một điều zằng
Hạnh Phúc_An Lành được gửi đến em !"

Xứ người mùa giáng sinh lại đến , bộn bề trong công việc nhưng vẫn cảm nhận được sự cô đơn và nhớ thương da diết .Mùa đông chẳng ấm áp bao giờ , cũng như lòng người dù cố gắng cũng chẳng thể lấp đầy khoảng trống khi vắng xa người thương yêu .
Xứ người đã mấy mùa giáng sinh , một mình gặm nhấm nỗi buồn để zồi chợt nhận za zằng lòng người cũng thật yếu đuối quá , quá khứ chỉ là quá khứ , kỷ niệm mãi là kỷ niệm , trái tim đau một lần để zồi mãi bị tổn thương ..." Vẫn mãi yêu em dù bình yên với người " lời của một bài hát sao mà đúng thế , hạnh phúc là thế , bình yên bên người nhưng vẫn nhớ thương tới một ai đó da diết ...!
...Mùa giáng sinh đến xin được chúc cho ai đó an lành và h/p , chúc cho nụ cười luôn nở trên môi em ...

HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52593

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 10:11 pm

" Nơi anh ở giáng sinh về lạnh lắm
Chút mộng đời cũng phủ giá băng
Chắp tay anh xin chúa một điều zằng
Hạnh Phúc_An Lành được gửi đến em
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53798

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue9/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue7/0Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 8:09 am

Cảm giác này rất giống em bi giờ sếp ạ, chia sẻ, chia sẻ Crying or Very sad
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 1:23 pm

Mùa Noel đó anh zắt em vào tình yêu ....!
Zồi Noel qua chúng ta chia tay dã từ ...!

zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt - còn hơn buồn le lói suốt trăm năm''
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52082

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 11:01 pm

Ta mơ thấy em ở nơi kia xa lắm , em cô đơn căn phòng trống cô đơn , dạ khúc đêm nay chẳng thể nào zang zở , trong nỗi khát khao em chầm chậm quay về ..!

YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue1000/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue7/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 4:10 pm

Có 1 thiên thần chào tôi và hỏi " Bạn ước điều gì ?". Tôi cười và nói rằng "Tôi ước những điều may mắn và hạnh phúc sẽ đến với người đang đọc tin nhắn này". Bạn nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cười với bạn sunny
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt - còn hơn buồn le lói suốt trăm năm''

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 1:29 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Cám ơi! trang wed vnthutinh
Dẫn đường chỉ lối cho tôi gặp "cả nhà"
Ban đầu là khách viếng thăm
Chuyện trò chốc lát chẳng màng thời gian
Hằng ngày bớt chút thời gian
Dốc bầu tâm sự cho khuât nỗi lòng
Cuộc đời có những không may
Có"nhà"tâm sự xóa ngay nỗi sầu
Hôm nay em đã là thành viên 1 nhà
Có gì sai xót mong nhà bỏ qua

Cảm ơn ko phải ở đây
Post bài lộn xộn phanh thây chặt đầu
Cũng may vi phạm lần đầu
Chứ ko các Mod lấy đầu ông (bà) ngay.
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 2:20 pm

Hi hi mình cũng là thành viên mới , chỉ nói vui vậy thôi chứ hok nặng lời gì hết á. ((:
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue1000/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Left_bar_bleue7/10Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 11:48 pm

[code]
Cuộc đời này còn đây đó bao người
Mong 1 lần đưa em vào trong ái tình
Vậy thì khi đến với anh rồi em thật lòng không?
Hay chỉ là mưa qua mùa đông
Có khi nào tình này là lửa thiêu đốt hy vọng
Cho dù anh trao em tình yêu hết lòng
Làm sao bik cứ yêu rồi sẽ được gì không
Hay là tàn bao ước mong
Một cuộc tình duyên nhưng không bến không bờ

Cứ thấy em quá hững hờ
Như chưa bao giờ em nhung nhớ
Bik bao lần em trông anh rất u buồn
Nhưng sao em vẫn vô tình
Con tim em có anh thật không?
Lời ngọt ngào như trong phim vẫn nghe hoài!
Hứa đến trọn kiếp trọn đời
Nhưng yêu nhau thật hay gian dối
Nếu không còn xem nhau như lúc ban đầu
Gieo thêm chi những ưu sầu
Cho lệ rơi xót xa lòng đau!
cafesuada
Thành viên mới
Thành viên mới
cafesuada

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : live for fun
Điểm : 51962

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeWed Jan 06, 2010 2:23 pm

Tôi đã rất yêu anh, yêu nhiều lắm, nhưng cuộc đời không có gì là ko thể xảy ra....Tôi phải chọn con đường ra đi để anh được hạnh phúc bên người đó...
Hôm nay, sinh nhật của a, tôi đã không còn được bên anh để chia sẽ nửa...Cảm ơn http://Alomusik đã giúp tôi thực hiện được điều ước: thu âm lại những lời nói và tình cảm chân thành của mình gửi tặng cho anh...Anh iu ah! Tận sâu thẳm lòng mình và dù thế nào đi nửa em vẫn mãi yêu anh...em cầu chúc cho anh hạnh phúc...ở đâu đó vẩn có một người luôn giỏi theo anh...nhớ anh nhìu lắm!!!
cafesuada
Thành viên mới
Thành viên mới
cafesuada

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : live for fun
Điểm : 51962

Bài gửiTiêu đề: Cùng chia sẻ niềm vui chôn dấu....   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeWed Jan 06, 2010 2:47 pm

Anh ấy đã nhận ra tôi...điều này làm tôi hạnh phúc quá,Đã hơn 1năm rùi... Các bạn hãy cùng thử nha, chia sẻ nó với tôi qua website http:// Alomusik.com.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 6:55 pm

Người yêu dấu hỡi anh mãi là mặt trời; gạt đi bóng tối xót xa trong cuộc đời em
Người yêu dấu hỡi dẫu cho muôn ngàn sau em mãi đợi; vì em biết rằng con đường hạnh phúc là ANH ...

Đơn giản chỉ là yêu, đơn giản chỉ là sự tin tưởng, đơn giản chỉ là sự chờ đợi, chờ đợi... khi tìm thấy đó chính là con đường mà ta cảm thấy hạnh phúc. Có một chút gì đó là sự thương cảm ở người con gái nhưng người ấy vẫn chọn con đường mà người ấy thấy rằng chỉ như thế mới hạnh phúc!!!

Hãy tin tưởng, hãy chờ đợi... chờ ...một ngày mai...!!! sunny
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 1:07 pm

Yêu thương à ...vài ngày nữa em về VN zồi , bao giờ vẫn vậy , thời gian không chờ đợi một ai mà chỉ có chúng ta luôn chờ đợi thời gian.Cuộc đời cũng vậy , buồn vui lẫn lộn , giận hờn sen lẫn yêu thương , anh tin zằng chúng ta vẫn đi chung một con đường , con đường của tình yêu & h/p.
Về VN zồi hãy vui vẻ và đón một cái tết an lành bên gia đình và người thân em nhé...!

Được sửa bởi zaingoan_laanh ngày Thu Jul 29, 2010 2:16 pm; sửa lần 1.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 3:55 pm

chờ em dù mưa hay nắng, chờ em cà phê thêm đắng
chờ em đường khuya lối vắng, trái tim héo gầy vì nhớ mong.
:D lâu quá hem ghé vô nhà bác nay chơi,chủ nhà đi vắng,cho tina gởi lại bài này nha :-h
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 2:14 pm

Một hôm bước qua thành phố lạ
Thành phố đã đi ngủ trưa ?
Đời ta có khi tựa lá cỏ
Ngồi hát ca rất tự do
Nhiều khi bỗng như trẻ nhớ nhà
Từ những phố xưa tôi về .
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:16 am

Đọc lại những dòng chữ mình đã viết ,tự nhiên cười một mình Twisted Evil ...cũng có thể mai đây nó sẽ là một kĩ niệm vui.Lúc đầu nghĩ sao người này dễ ghét thế không biết Rolling Eyes ,đến giờ vẫn thấy dễ ghét ;-\'

Có duyên tương phùng

Thế anh nhé để duy trì nỗi nhớ
Hãy dành cho nhau một chút thời gian
Để cùng nhau chia sẽ những giang nan
Để cảm nhận nhau trong từng lời nói
Để lắng đọng trong nhau từng chút nhớ
Để dù cách xa nhau vẫn như ở bên nhau
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 7:29 am

Em nhớ anh rất nhiều....Hãy làm những gì anh cho là đúng....Bình an anh nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 8:56 am

Xứ người đã mấy mùa mưa
Nhưng mùa mưa năm nay mưa nhiều hơn những năm trước
& đêm nay cũng vậy ngoài trời lại mưa
Một mình trong căn phòng trống vắng bên ly Cafe
Một bản nhạc không lời với âm thanh nhỏ vừa dủ nghe để ko làm át tiếng mưa
ta sẽ cảm nhận được một nỗi buồn , nỗi nhớ nhà , nhớ quê hương & nhớ người thương da diết .

.............................

Về đây nghe em

Trở Về Dòng Sông Tuổi Thơ

Về quê

zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 2:49 pm

Nhìn trăng khuya nhớ đến những ngày đôi ta có nhau.
Bao nhiêu giấc mơ tan thành mây khói.
Giờ câu yêu phôi pha cũng chỉ vì ta quá khờ.
Biến yêu thương nay thành bao khổ đau.
Ngày em ra đi cũng là thời gian mưa rất nhiều.
Khiến bao nhớ nhung nay càng nhung nhớ.

Tha thứ
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 11:48 pm

Em nhớ anh

(*) (*)

Lòng sao buồn man mác
Một cảm giác bâng khuâng
Sao thấy nhớ thật nhiều
Về phương xa nơi ấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi Ngày Một Tin Nhắn   Mỗi Ngày Một Tin Nhắn Icon_minitime

Mỗi Ngày Một Tin Nhắn
Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật Nhân vật bị chém tuần 3 từ ngày 18/1-27/1/2011
» Quà tặng đến các thầy cô nhân ngày 20-11
» Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........
» Lời kêu gọi đàn ông nhân ngày 8/3
» Tặng cha nhân ngày của mẹ