Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giúp em, gấp lắm rồi :(

Go down 
tran_the_kiet
piterchuc
saobang
bassluck
thiên hạ đệ nhất công tử
dậpdìusóngvỗ
Enternal_Love
11 posters
Tác giảThông điệp
Enternal_Love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Enternal_Love

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy chân trọng những gì mình có
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52511

Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 9:01 pm

tình hình là hôm trước em có gửi tin nhắn cho 1 người bạn gái, nội dung là em xin lỗi bạn đó vì bạn đó nhờ nháy máy gọi dậy học bài mà em quên mất, thế nào mà lại gửi nhầm vào máy người yêu em :(, và ngy em hiểu lầm em, nghĩ rằng em có tình cảm với người kia, và cô ấy ko còn tin em bất kể chuyện j nữa cả :(, cô ấy nghĩ rằng em phản bội cô ấy, nghĩ rằng em là người bắt cá 2 tay, nghĩ rằng tình cảm em dành cho cô ấy ko thật lòng, nghĩ rằng em giả tạo.
và cô ấy nói rằng kể từ bây giờ, đường ai nấy đi, ko liên quan j đến nhau nữa :((
em phải làm j bây giờ mọi người ơi :(:(:(
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54363

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue0/0Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue0/0Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 9:48 pm

hixxhixxx,rơi vào trường hợp của bạn...cũng khó nhỉ ?
hay là nhờ bạn gái kia giải thik cho ng` yêu bạn hiểu?
liệu có ổn ko nhỉ ?
Enternal_Love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Enternal_Love

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy chân trọng những gì mình có
Điểm : 52511

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 11:40 pm

:( ko ổn đâu, lại càng thêm dầu vào lửa ấy chứ :(
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue10/1Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue10000/1Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:36 am

Chuyện này khá phức tạp nhưng thực ra nó cũng khá đơn giản...con gái mà bạn( với lại bản thân những người đang yêu) đều có sự ghen tuông nhất định. Mà người ta có yêu bạn thì người ta mới ghen chứ---> hiện tượng bình thường. Khi bạn đã biết rõ cô ấy ghen chỉ vì tin nhắn kia thì tức là bạn đã biết nguyên nhân của nó rồi. Bạn đừng nhờ người con gái kia gọi điện để giaỉ thik làm j cho mất công mà lại còn gây thêm phiền phức, bạn hãy cứ từ từ bình tĩnh và giải quyết, bạn hãy nhẹ nhàng đến bên cô ấy, yêu thương cô ấy để cho cô ấy đủ nhận ra rằng chính cô ấy mới thực sự là người yêu của bạn, không hề có chuyện là bạn có tình cảm với người con gái kia, con gái khi yêu thì thường yêu bằng tai và hành động, vì thế bạn đừng ngại mà hãy nỉ non vào tai cô ấy những lời có cánh đi kèm với những hành động yêu thương chiều chuộng cô ấy---> từ từ cô ấy sẽ hiểu và thông cảm cho bạn ngay ý mà. Qua đợt sóng gió này thì mình tin các bạn sẽ càng yêu và hiểu nhau nhiều hơn. Chúc bạn hạnh phúc
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Điểm : 51306

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue10/10Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue1/10Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:38 pm

An tâm đi e trai. Nếu sự thật như e nói thì e cứ giải thích đi dù bạn gái e có nói như thế nào đi nữa(con gái ưa giận lẫy),nhưng nếu e im lặng thì bạn gái e sẽ tưởng e lừa dối thật đấy. Từ từ bạn gái e sẽ hỉu thôi. Goodluck!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Điểm : 51306

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue10/10Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Giúp em, gấp lắm rồi :( Left_bar_bleue1/10Giúp em, gấp lắm rồi :( Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:42 pm

An tâm đi e trai. Nếu sự thật như e nói thì e cứ giải thích đi dù bạn gái e có nói như thế nào đi nữa(con gái ưa giận lẫy),nhưng nếu e im lặng thì bạn gái e sẽ tưởng e lừa dối thật đấy. Từ từ bạn gái e sẽ hỉu thôi. Goodluck!
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56519

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 8:13 pm

chuyện này đúng là.....khó thâttj
nhưng bây giờ thời gian là liều thuốc tốt nhất và
1 trái tim chân thành
hayx giải thích rõ ràng cho bạn của em hiểu nhưng nnhows chỉ nên giải thích về nó 1 lần thôi nhé
chúc may mắn
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48993

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 2:30 pm

Em mới 17 còn non quá! lần sau nhớ cẩn thận hơn nhé. đây là chuyện nhỏ thôi cứ bình tĩnh giải quyết sẽ ổn. ko phải lo lắng làm gì con gái thích giận dỗi nên thế đấy cứ đến bên cạnh nhẹ nhàng giải thích cho e nó hểu e nó sẽ ko tin bày đặt giận dỗi này nọ đủ kiểu đến lúc này chỉ việc ôm chặt e nó vào lòng nói nhỏ vào tai: a y e nhiều lắm! e biết mà! đảm bảo hết giận ngay mà ty cua e lại càng vững bền hơn ấy chứ. nhớ là phải ôm đấy nhé đây là mấu chốt của chiêu này đấy ko dùng là hỏng bét. yên tâm đi a dùng rồi hiệu quả ngay tức khắc.
tran_the_kiet
Thành viên mới
Thành viên mới
tran_the_kiet

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : sống chậm lại, nghỉ khác đi, yêu thương nhìu hơn
Điểm : 49533

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 7:06 pm

uj zời...ef chaj hk = chaj mặt, kứ tấn kông lin tục lại ( nhưng đừng làm wá', na`g xơ pỏ chạy mất ák), koàn nếu nàng kàng ngày kàng hum tin thì pạn kứ tin là nàng kủng mún ct, zà xơ hở kủa pạn chỉ là 1 kái kớ mà thui..........chúk pạn zui haz iii
phan truong han
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
phan truong han

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : song thanh that va co trach nhiem
Số lần được cám ơn : 60
Điểm : 50937

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 8:05 pm

piterchuc đã viết:
Em mới 17 còn non quá! lần sau nhớ cẩn thận hơn nhé. đây là chuyện nhỏ thôi cứ bình tĩnh giải quyết sẽ ổn. ko phải lo lắng làm gì con gái thích giận dỗi nên thế đấy cứ đến bên cạnh nhẹ nhàng giải thích cho e nó hểu e nó sẽ ko tin bày đặt giận dỗi này nọ đủ kiểu đến lúc này chỉ việc ôm chặt e nó vào lòng nói nhỏ vào tai: a y e nhiều lắm! e biết mà! đảm bảo hết giận ngay mà ty cua e lại càng vững bền hơn ấy chứ. nhớ là phải ôm đấy nhé đây là mấu chốt của chiêu này đấy ko dùng là hỏng bét. yên tâm đi a dùng rồi hiệu quả ngay tức khắc.

eh!cái chiêu này hay nè!nhưng mà tui biết lâu rùi!
hok chắc 100% đâu!tui đang bị "treo giò" gần hai tháng nè
hôm bửa sử dụng chiêu đó,án phạt tăng lên thêm hai tháng nửa nè!hic
Hok chắc ăn thì đừng sử dụng ngen!tìm cách khác đi mấy bã ơi!
°•-hø姵ådën-•°
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
°•-hø姵ådën-•°

Nữ
Châm ngôn sống : hãy là chính mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48893

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 8:10 pm

quan trọng là tin nhắn đó như thế nào, nếu k có tình ý j thì sao đâu nhỉ, con gái hay ghen vớ vẩn đó mà, k sao đâu...bạn cứ giải thích, năn nỉ....là đc mà
huyduc1993
Thành viên mới
Thành viên mới
huyduc1993

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : lang nghe va chia se
Điểm : 48764

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 12:11 am

bạn nên gặp cô ấy và giả thích rõ cho cỗ ấy. nếu cô ấy thật sự yêu bạn thì cô ấy sẽ tha thứ cho bạn dù bạn đã phạm sai lầm j đi nữa Wink
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52257

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 10:13 am

Chị ko biết đến bây giờ chuyện của em đã giảỉ quyết xong chưa, nhưng chị vẫn muốn có lời khuyên cho em.Tình yêu của bọn em là tình yêu tuổi học trò,dễ vui , buồn, giận hờn rồi lại thôi...nó đẹp và trong sáng nhưng cũng có chút gì đó hơi "trẻ con".Là con gái thuờng thích được ng mình yêu quan tâm, nhiều lúc còn ghen rất trẻ con nữa cơ, chị nghĩ nói nhiều chưa phải là cách tốt , mà em hãy hành động chứng minh cho cô ấy là em chỉ yêu cô ấy thôi..có thể vấn để để ng bạn kia của em nói chuyện với ng yêu em là hơi khó, nhưng nếu ko có thì cũng rắc rối lắm đấy.Em có nghĩ cô bạn em sẽ vô tư chêu đùa em như ko có chuyện ji ko? lúc đó em sẽ tránh bạn em hay để ng yêu em hiểu lầm thêm lần nữa? Chị nghĩ chỉ khi mọi chuyện rõ ràng thì chuyện của bọn em mới ko xảy ra những hiểu lầm ko mong muốn và tình bạn của em cũng ko vì thế mà rạn nứt em à.
Có thể em hãy kể cho cô bạn em nghe và nhờ cô ấy giúp, con gái có khi hiểu suy nghĩ của nhau hơn con trai bọn em đấy.cố lên nha.chúc em vui
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48993

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 10:05 pm

bai nay cu roi ma. a nghi giai quyet xong lau roi chu.
may hom nay troi lanh qua a chi e mac am vao nha de cam lanh la chet do day.hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp em, gấp lắm rồi :(   Giúp em, gấp lắm rồi :( Icon_minitime

Giúp em, gấp lắm rồi :(
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai giúp em với...........
» Giúp bạn của bạn với!
» Co ai giúp tôi với?
» giúp em với!!!
» cả nhà giúp em với ạ