Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ

Go down 
Tác giảThông điệp
mylove_dvd
Thành viên mới
Thành viên mới
mylove_dvd

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : hết mình để không phải hối tiếc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52678

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Left_bar_bleue0/0CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Left_bar_bleue0/0CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Empty_bar_bleue  (0/0)

CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ   CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:54 am

hiiiiiiii! chào ông xã yêu nhứt của tui.
Có lẽ thật lạ khi anh thấy em viết cho anh lá thư này nhỉ. hjhj vì 1 lá thư tình không còn hợp với cái thời kì phồn thịnh của thông tin đại chúng nữa, đúng hông ông xã iu.
Anh đến tận bây giờ em vẫn chưa dám tin rằng mình quen nhau qua internet. khi đứa bạn thân bất chợt hỏi rằng mình quen nhau như thế nào, thì lúc đó em đã rất bối dối cứ ấp a ấp úng vì không biết nói như nào nữa .Em cũng không hiểu sao cả em và anh đều không thích chat với những người lạ, những người không có trong frends list của mình lại gặp nhau. Từ cái 'click chuột' tình cờ, rồi mình nói chuyện với nhau mà ban đầu cả hai đều ko có hứng thú nói chuyện với nhau, em còn không còn nhớ cả tên anh nữa chứ vậy mà 1 điều thật không ngờ là em đã iu anh. lạ quá.. Vẫn cứ nghĩ rằng trái tim mình đã lạnh sau sự thất bại của mối tình đầu, cứ nghĩ chắc em ko để ý đến tụi con trai nữa vậy mà ko biết từ khi nào anh đã làm tắt hẳn ý nghĩ đó của em. Chắc anh cũng ko hiu vì sao như vậy, hjhj thì em cũng ko bit mà. nhưng có một điều rất chắc chắn rằng em rất tin anh. Tin vào tình iu của anh, tin vào chuyện tình khó tin này. Anh rất nhút nhát lại hơi khô theo ngôn ngữ của em thì anh được gọi là' gà', nói chung không phải mẫu người lý tưởng của em vậy mà em lại yêu anh, iu anh rất nhiu.em cũng hơi bất ngờ vì em lại iu anh nhiu vậy. em rất thjk nghe anh nói thjk nghe giọng anh, cái giọng hơi run lại chậm dãi khi nói chuyện với em.1 ngày không nghe thấy nó là em thấy thiếu gì đó rất lớn cảm thấy rất khó chiu. hjc nhưng anh lại bảo giọn em nhiu vitamin 1 câu nx mà chưa ai nói em như vậy cả. hjc mà có khi tại diện thoại của anh ý.hjhj nhưng anh lại nói cũng nhớ gionhj nói của em, làm em thấy rất vui.Em bit 1 điều là anh vẫn chưa được mãn nguyện vì em chỉ nói câu iu anh qua sms mà ko nói bằng lời.nhưng trong thâm tâm em rất mun nói vậy mà khi nói chuyện thì lại ko hé được câu nào.em nghĩ có phai tại mình chưa hoàn toàn sẵn sàng. nhưng em sẽ nói, nhất định 1 ngày sẽ nói với anh.nói thật nhiu anh nhé.1 điều làm em lun sợ đó là anh mất lòng tin vào chính mình, em sợ những suy nghĩ ngốc ngếch của anh sẽ lôi anh xa em.em ko mún vậy đâu.Hãy tin em anh nhé, tin vào tình yêu này anh nhé. hjhj EM YEU ANH yeu anh rất nhiu. Trời lạnh quá anh nhớ mặc áo ấm vào cẩn thận ốm đấy.ko em xót lắm có bit hem.mún om ox quá, ôm thật chặt để ox ko thể chạy xa em dù 1 bước.Em mun cung anh bước trênCon đường có anh, có em, có những tiếng cười và niềm hạnh phúc. Em thật ngốc khi không nhận ra anh sớm hơn. Cảm ơn cái “lick chuột” ngày ấy đã cho em có anh. santa

CÁI CLICJ CHUỘT DIỆU KÌ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mèo đen bắt chuột =))
» Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )
» Mèo Vờn Chuột
» Sự Tích Mèo Và Chuột
» Gởi Anh Người Pé Chuột Yêu Nhất