Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mylove_dvd
Thành viên mới
Thành viên mới
mylove_dvd

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : hết mình để không phải hối tiếc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52388

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Left_bar_bleue0/0ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Left_bar_bleue0/0ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Empty_bar_bleue  (0/0)

ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Empty
Bài gửiTiêu đề: ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...   ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:17 am

Anh yêu!

Chẳng hiểu vì sao mà bây giờ em hay muốn viết thư đến vậy. Một việc làm mà từ trước để giờ em đã cho là thừa hơi, vậy mà bây giờ đó là cách để giúp em thấy bớt nhớ anh hơn. Em nhớ anh nhìu lắm, thực sự giờ này em đang rất nhớ anh, cũng ko hiu vì sao nữa. Hôm qua em đã nằm mơ về anh đấy, hì mặc dù giấc mơ đó rất lung tung nhưng đều là một giấc mơ đẹp. Em đã mơ về ngày được gặp anh, tuy khuôn mặt anh hiện lên mờ ảo ko thể nhìn thấy nhưng em vẫn còn nhớ cảm giác ấm áp khi chạm vào nó_1 cảm giác rất thật như ở bên ngoài vậy. Em nhớ mình đã cười rất nhiều, đó ko phải là nụ cười khi gặp chuyện gì vui, cũng ko phải nụ cười sung sướng như khi nhận được giấy báo trúng tuyển đại học, mà đó là nụ cười chứa đầy niềm hạnh phúc. Em ko thể nhìn thấy khuôn mặt anh nên cũng ko bit anh có cười ko, nhưng chắc chắn là anh cũng hạnh phúc như em. Trong giấc mơ em đã mơ thấy anh nắm chặt tay em, rồi bất giác em đã ôm chầm lấy anh rồi òa lên khóc, như đứa con đã bao lâu bị xa cách mẹ giờ được gặp lại. Có lẽ đó là những giọt nước mắt hạnh phúc, khóc để cho vơi đi nỗi nhớ nặng trĩu đã bấy lâu nay ứ đọng trong lòng. Em còn cảm nhận được hơi ấm toát ra từ cơ thể anh, đã sưởi ấm cho tâm hồn bị bỏ quên trong tủ lạnh của em. Em đã nhớ anh rất nhìu, nhớ nhìu lắm. Huhu ko bít đâu tất cả là tại anh hết đó. Anh đã làm em lạc vào vòng xoáy mờ ảo của tình yêu, xoắn vào tâm trí em, trái tim em hình ảnh của anh, để rồi bây giờ nhìn đâu em cũng thấy anh. Anh thật xấu tính đó nghen, có biết ko vậy. Trong giấc mơ đó em đã được biết thế nào là niềm hạnh phúc trọn vẹn khi được bên anh. Biết thế nào là nỗi cô đơn, buồn tủi khi phải xa anh khi không có anh ở bên. Mỗi lần tụ họp cùng lũ bạn chúng nó hay kể về người yêu của chúng nó với niềm hạnh phúc tràn trề, chúng nó cũng ái ngại khi thấy em ko nói gì vì cứ nghĩ em đan đơn lẻ một mình. Nhưng chúng nó có đâu biết rằng em cũng đang yêu, đang hạnh phúc vì em được yêu anh và được anh yêu. Anh biết không nỗi nhớ anh da diết đang từng giờ từng phút bùng cháy trong em. Em cần anh như những loài sinh linh tren thế giới này cần không khí, cần nước uống…để tồn tại, nó trở thành 1 diều hiển nhiên trong em từ khi nào ko bit.Em yêu anh bằng tất cả trái tim em, bằng tất cả những gì em có. Nên em rất sợ mất anh, nhìu lúc em nhỡ miệng nói ra những câu vu vơ làm anh bùn, anh giận em. Những lúc như vậy anh có bít là em đã sợ đến nhường nào ko? Đó là sự trừng phạt dành cho em rùi, nên anh đừng giận em lâu quá anh nhé hì. có khi nào anh cũng nghĩ về em, cũng nhớ em như em lúc này ko nhỉ? Hàng ngàn hàng vạn ngôn từ hay nhất cũng ko thể miêu tả đúng và đủ tình yêu mà em dành cho anh được. nhưng em tin ko cần những từ ngữ đó anh cũng cảm nhận được tình cảm của em, bởi trái tim hai đứa đang hòa cùng nhịp đập, đó là ngôn ngữ không lời mà chỉ có em và anh mới hỉu được, đúng ko anh. Nhưng cũng chỉ đơn giản một điều là EM YÊU ANH! ANH CŨNG YÊU EM ANH NHÉ.

Từ sâu thẳm nơi trái tim em mún nói với anh rằng: ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIỀU LẮM… santa jocolor geek bounce Rolling Eyes Wink Like a Star @ heaven
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56119

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Left_bar_bleue6/10ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Left_bar_bleue8/10ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...   ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:19 am

Tình cảm bạn dành cho người ấy thật là dễ thương, và có chút gì đó trẻ con nhưng rất tình cảm. Mình thích lắm, hi`
mylove_dvd
Thành viên mới
Thành viên mới
mylove_dvd

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : hết mình để không phải hối tiếc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52388

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...   ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:25 am

HJJJHJJ minh cám ơn nha. thì mình vẫn bị nói là trẻ con thật mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...   ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM... Icon_minitime

ÔNG XÃ ƠI, EM YÊU ANH NHIU LẮM...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hoangtuan!iÊu ông nhìu nhìu lắm!
» Xin lỗi bx nhìu nha
» cam on em rat nhiu
» Nhật ký của tôi_buồn
» cầu vồng tình yêu