Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thong diep cua chong gui vo!

Go down 
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53072

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Thong diep cua chong gui vo! Left_bar_bleue10/10Thong diep cua chong gui vo! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Thong diep cua chong gui vo! Left_bar_bleue10/10Thong diep cua chong gui vo! Empty_bar_bleue  (10/10)

Thong diep cua chong gui vo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thong diep cua chong gui vo!   Thong diep cua chong gui vo! Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:10 am

Không nghe vợ yêu thì nghe ai
EM ah,
Mong sao con tim của em ko sao, trời ah, bị tim, sau này đâu giám la lớn ji đâu ," tui bị bệnh tim đó nha" trời ah! Cảnh báo hả, mong sao con tim của anh đó luôn yên bình!
Em ah, trong thâm tâm của anh, trong tim em đã chọn em mà, yêu em rồi, em sẽ ở bên em mãi mà, ở bên em thì mới giành niềm yêu thương trọn vẹn cho em được chứ, anh ko chia sẽ cho ai, bất kỳ ai tình yêu thương cả, anh chỉ giành cho mình em mà thôi! Ngay lúc này, trc khi em đi khám bệnh, vợ yêu ah, hãy luôn yên tâm vì sự lựa chọn của mình, anh biết , và anh sẽ luôn có gắng! Đến bên nhau ta nói yêu nhau, thì luôn tin yêu nhau!
Hãy luôn mong chờ những điều tốt đẹp đến với mình nhé em!
Mong chờ khắc khoảng về em, xxx

Ne nhe vo se lay cai nay de lam bang chung do,,anh ko chay khoi dau .haha bounce

Thong diep cua chong gui vo!
Trang 1 trong tổng số 1 trang