Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mua đông không lanh!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53292

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue10/10Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue10/10Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (10/10)

Mua đông không lanh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 3:24 am

Chong yeu oi!
chong ngoan chong yeu cua em,wow moi day ma da 8 gio roi do.ma em chua lam het cong viec nha nua do.huhuhu,ko sao de viec nha qua 1 ben.de em viet mail cho chong yeu.hom nay ko biet ngay may nua ,ma ngoai troi trang sang wa,nhieu chum sao lung linh va lap lanh anh ah.lam cho em rat nho nhung ngay chung minh o Nha trang do.em dau nhoi ca con tim nay,nho anh vo cung,khoang khac do em ko the nao quen ,va em chua bao gio co cai hanh phuc do bao gio ca anh ah.cam on chong nhe,vo dang thon thuc ,non nao trong long.hoi hop nong long lam roi.mong cho troi mao sang de thoi gian giam dan di .cho em ve ben anh .va se song nhung ngay hanh phuc sap den.
Em biet nhung ngay sap den se ko duoc nhu minh mong muon se ngap nghenh ,co nhieu song gio trong doi,dung ko chong yeu?nhung du gi di nua 2 ta se cung nhau vuot qua tat ca song gio cua cuoc doi anh nhe.Anh la tinh yeu duy nhat cua doi em ,em se hua voi long minh mai mai chi yeu minh anh thoi,va chi co 2 ta va nhung dua con cua chung ta ,Thieu uy nhe.Anh rat tuyet voi anh biet ko,anh la nguoi dan ong ma bay lau nay em hang mong doi.thi anh cho em cai hanh phuc do duoc tron ven ben anh .anh yeu hoi!
Tinh yeu cua minh se ben vung ,chung minh se vun dap cho cay tinh yeu cua chung ta moi ngay them tuoi va co nhieu cung bap .roi se duom hoa ket trai ne,Oi em hanh phuc ,em vui suong biet bao .chong oi anh co biet,bay gio chong dang ngu roi,nho mo ve vo yeu nhe.em phuong nay cau mong cho anh duoc manh khoe,lac quan yeu doi ,lam tot cong viec cua minh.la 1 thieu uy cua dat nuoc Vn do.giu vung long ,manh me len anh yeu cua em.
Mot ngay moi yeu vui hanh phuc,thanh dat chong yeu dau cua em!xxx
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 2:37 am

thuyen tinh van lenn denh tren bien tinh cua chung ta .thinh thoang lai co song nho .co nhung dot song lam thuyen cua chung ta chao dong giua bien tinh.nhung thuyen van dung vung va rât manh me,stronger then ever.and last forever chong yeu oi ,em rat yeu anh xxx
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56339

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue6/10Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue8/10Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 9:35 am

Ôi, tình cảm của chị dành cho người ấy thật nhiều, làm sao diễn tả bằng lời được nhỉ. Hì. Em cầu mong 2 người sẽ luôn hạnh phúc mãi mãi
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 2:21 am

Hi Em ,
Thanks em ,chi va anh ay se co gang.tuy chi o xa nhung chi va anh ay ,luc nao cung nho ve nhau van yeu nhau nhu ngay dau gap nhau.ngay nao cung mail cho nhau het,con goi dien thoai cho nhau nua do..chong chi yeu chi nhieu lam,va chi cung vay..la 1 nua yeu thuong trong cuoc doi cua chi,cam on em da co loi chuc,,
Chuc em vui khoe,thanh cong tren nhieu lanh vuc.x
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue70/100Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Mua đông không lanh! Left_bar_bleue991/1000Mua đông không lanh! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 3:29 am

[flash][/flash]
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua đông không lanh!   Mua đông không lanh! Icon_minitime

Mua đông không lanh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đêm đông giá lạnh...
» Nửa Mảnh Tình Buồn
» Thơ Tình-Đông Lạnh
» MÙA HÈ LẠNH GIÁ NHỚ ĐÔNG ẤM NỒNG
» Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá…