Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
dolley Nguyen
6 posters
Tác giảThông điệp
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue100/10Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue1000/10Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 12:48 pm

Dolley thấy giao diện của nhà mình hiện nay chưa được bắt mắt cho lắm nên muốn gửi yêu cầu này lên cấp trên đề xuất ý kiến mún thay đổi giao diện cho nhà mình. Không biết mọi người thấy sao?!?! geek
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue70/100Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue991/1000Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 12:50 pm

doly có ý tưởng gì thì cứ viết chi tiết ý tưởng đó cho mọi người cùng chung sức xây dựng?
bạn nói đi?
http://vnthutinh.com.vn
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue100/10Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue1000/10Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 12:55 pm

Hiện tại thì zẫn chưa nghĩ ra nhưng Dolley zẫn đề xuất ý kiến như zị mong là mọi người cùng chung tay góp sức, đưa ra mỗi người một ý tưởng sau đó tổng duyệt lại để xây dựng gia đình mình càng đẹp và phong phú hơn ^.^
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue10/1Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue10000/1Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 5:32 pm

ý kiến của bạn đã được chấp nhận..và sẽ được đưa ra ý kiến chưng cầu trong cuộc họp sắp tới...mọi người cứ đóng góp ý tưởng đi...chào thân ái!
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue70/100Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue991/1000Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 8:43 pm

anh phúc chưa có ý kiến gì?
hình như anh phúc vẫn đang cân nhắc thì phải?
với mình hay các bạn đều đồng ý là các bạn đã thấy giao diện này ở đâu rồi phải không?
vậy xin phép anh phúc"lukynguyen" cho chúng em đc nói lên quan điểm của chúng em.cũng chỉ vì sự biết ơn anh và cống hiến của anh dành cho chúng em ngày hôm nay.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue10/1Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue10000/1Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 12:15 pm

anh phúc hồi này bận lắm chung viet ơi!Mong bạn thông cảm...ngày 12/09 này họp rùi chúng ta sẽ bàn về chuyện này nha...Chào thân ái!
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 12:01 pm

thật bất ngờ? khi trở lại diễn đàn trưa nay?

một giao diện mới hoàn toàn làm mình cứ tưởng vào nhầm phòng?

mình thật vui khi chúng ta có một bộ mặt hoàn toàn mới và thân thiện như hiện tại .

cảm ơn "anh phúc"(luckynguyen)
ChungVietMatHeo_8x
Thành viên mới
Thành viên mới
ChungVietMatHeo_8x

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cho mấy đứa ngu một bài học
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49572

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 12:20 pm

giao diện mới đẹp ghê. chào cả nhà em là ChungViet mặt heo mới gia nhập mong mọi người giúp đỡ
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue9/10Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue7/0Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:30 pm

Qủa là giao diện mới thật đẹp. rất bắt mắt, khiến King ngỡ ngàng lun á.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue90/100Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Left_bar_bleue80/100Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:35 pm

chào mừng bộ mặt mới của vnthutinh.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!   Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!! Icon_minitime

Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giao lưu gặp gỡ giữa ban quản trị và các member diễn đàn bioix và diễn đàn vnthutinh
» NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM dành cho thầy cô giáo.
» Về giao diện của diễn đàn, mọi người chú ý
» giao dien moi
» Cảm ơn anh - THẦY GIÁO của em!