Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cô yêu thương của em!

Go down 
Tác giảThông điệp
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Cô yêu thương của em! Left_bar_bleue6/10Cô yêu thương của em! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Cô yêu thương của em! Left_bar_bleue8/10Cô yêu thương của em! Empty_bar_bleue  (8/10)

Cô yêu thương của em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cô yêu thương của em!   Cô yêu thương của em! Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 9:33 am

Cho em gọi cô bằng 2 tiếng thân thương đó, cô nhé!. Mặc dù lâu rồi con chưa được gặp cô, nhưng những kỷ niệm mà cô dành cho con, con không thể nào quên được. Cô là giáo viên dạy văn trong một lớp chuyên Toán. Mặc dù không phải là môn học chính của tụi con nhưng cô vẫn nhiệt tình, tâm huyết, dạy cho chúng con biết bao nhiêu điều. Cô à, ngày 20/11 sắp đến rồi,t hế mà con không thể đến thăm cô được. Cô buồn lắm về đứa học trò hư như thế này không cô? Chắc cô sẽ hiểu cho con chứ? Con không có gì hơn, con mong cô có thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc và vẫn vui vẻ giống như ngày xưa vậy đó. Và con mong rằng sẽ có một ngày nào đó con sẽ về lại ngôi trường Hai Bà Trưng thân yêu, với lớp 12A4 nghịch ngợm, sẽ được gặp lại cô, sẽ được cô gọi con trìu mến: Phương yêu của cô!
CON CHÚC CÔ HẠNH PHÚC TRONG NGÀY TRỌNG ĐẠI:NGÂYNHF GIÁO VIỆT NAM

Cô yêu thương của em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nửa yêu thương !
» TÁM THƯƠNG
» Gửi Yêu Thương
» Yêu thương là để cho đi...
» Thêm một lần yêu thương