Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Viết cho anh! Left_bar_bleue0/0Viết cho anh! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Viết cho anh! Left_bar_bleue0/0Viết cho anh! Empty_bar_bleue  (0/0)

Viết cho anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho anh!   Viết cho anh! Icon_minitimeSat Dec 13, 2008 4:09 pm

Anh yêu, không biết vào giờ này anh đang làm gì nhỉ? anh có biết rằng em rất yêu và nhớ anh không?giờ đây khi còn chỉ mình em,em mới biết rằng em không thể quyên anh như em vẫn nghĩ. em đã nói rất hay rằng anh chẳng là gì để em phải nhớ và không thể quyên anh. một người vô tình như anh thì em đâu cần phải nhớ để làm gì.

Nhưng con tim đâu chịu để em yên một giờ phút nào. lúc nào em cũng nhớ anh. Nỗi nhớ sao mà nao lòng đến thế. Không một từ nào có thể diễn tả hết được nỗi nhớ của em trong lúc này đâu anh. Em chỉ biết rằng trái tim em như muốn vỡ tung ra chỉ vì nhớ anh quá đỗi. Em vẫn tự cho rằng mình là kẻ cứng rắn lắm, không đau khổ vì tình mà sao giờ đây em trở lên tuyệt vọng đến thế. Tại sao em biết rằng anh yêu cô ấy vậy mà sao khi hai người bên nhau em vẫn không chịu ? Tại sao em không thể cứng cỏi khi đứng trước anh như bao người khác đã từng đến trong đời em, chưa ai có thể làm tim em rung lên vì xúc ? Khi có người hỏi em rằng em có nhớ họ không em vẫn tự hỏi cảm giác nhớ thương là như thế nào? Vậy mà khi gặp anh, em đã hoàn toàn thay đổi như một người nào đó xa lạ chứ không phải là em nữa. Anh có biết rằng em rất ghét cái cảm giác khi biết rằng anh vẫn còn yêu cô ấy. Em đã ghét anh như thế nào không? Tại sao vậy anh? Tại sao khi em yêu anh đặt cả niềm tin vào anh thì em nhận lại được gì? Chỉ là sự lừa dối và lòng thương hại của anh thôi sao? Cái em cần là tình yêu của anh chứ đâu phải sự thương hại. Nếu như anh không yêu em, anh chỉ mến em như một người em gái anh nói thẳng điều đó thì em đã quý trọng anh biết chừng nào. Vậy mà anh đã lỡ gạt tình em thế sao? Em biết trong tim anh không phải không có em nhưng được chia làm ha,i em một bên và người ấy một bên. Anh đem em ra để cân đo đong đếm và anh chỉ quyết định trọn em khi cô ấy không nhận lời anh, đúng không anh? Em biết em đâu thể sánh với cô ấy của anh, cô ấy tuyệt vời quá đúng không anh. Không như em một đứa con gái hư hỏng một con nhỏ rối nhất trên đời. Nhưng em biết em có một điều mà anh và cô ấy đều không có đó là sự "chân thành" trong tình bạn và trong cả tình yêu. Em biết có thể mọi người cho rằng thời buổi bây giờ sự chân thành chỉ là khờ khạo nhưng em vẫn tự hào rằng mình có nó. Em biết dù rằng em có chân thành với anh như thế nào thì cũng không thể đổi được lòng anh thì em xin giữ niềm đau cho riêng minh vậy. Em cứ ngỡ trái tim này đã đông lại nhưng không ngờanh đến làm tan tảng băng trong lòng em cho em biết thế nào là yêu thương mong nhớ rồi bất ngờ em nhận ra sự thật đau lòng quá anh biết không? Không phải là em đã hết yêu anh.em đã yêu và vẫn yêu anh nhiều lắm. Anh có biết một ngày không gặp anh, không nghe anh nói là em không thể làm được gì. Nhưng khi gặp anh, em vẫn phải cố làm lơ như chẳng có gì xảy ra. Anh nói đã yêu thì phải tin anh nhưng những hành động việc làm của anh luôn làm con tim em bất ổn. Anh có biết là em rất buồn vì điều đó không? Nếu anh cũng yêu em như em yêu anh thì anh đâu có như vậy phải không anh? Tại sao em cứ khờ khạo và ngu ngốc thế này. Khi biết rõ ràng anh không dành tình cảm cho em mà sao em vẫn cứ yêu anh nhiều đến thế. Khi nhớ anh chỉ làm em thêm đau lòng vậy mà sao em vẫn không thể quên anh. Nhưng giờ tình mình còn gì đúng không anh? Cầu chúc cho anh thật nhiều hạnh phúc và thành thật với lòng mình một chút nha anh.
http://www.hvty.net/tygt/index.php/tuoi-tre-va-tinh-yeu/nhung-buc-thu-tinh/2425-la-thu-tinh-chua-gui

Viết cho anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho Em...viết cho Anh...viết cho những gì là mãi mãi
» Viết cho em...viết cho anh...viết cho những j còn sót lại...
» Viết về anh- cơn gió lạ.
» Viết cho anh