Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giả vờ có được không ?

Go down 
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Giả vờ có được không ? Left_bar_bleue0/0Giả vờ có được không ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giả vờ có được không ? Left_bar_bleue0/0Giả vờ có được không ? Empty_bar_bleue  (0/0)

Giả vờ có được không ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Giả vờ có được không ?   Giả vờ có được không ? Icon_minitimeSat Dec 13, 2008 4:05 pm

Giả vờ bọn mình yêu nhau được không em? Thế thì anh sẽ… giả vờ đụng khẽ tay em. Nhưng em phải giữ tay anh lại, thật lòng đấy nhé.
Anh sẽ làm như vô tình ngồi sát bên em.Và anh sẽ ôm em,em hãy giả vờ như đồng ý,em nhé.
Anh sẽ cố tình im lặng. Để em cuống hỏi “Anh đâu…”, thật lòng được không?

Giả vờ mình yêu nhau em nhé. Để anh được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Anh sẽ hỏi về một người con trai nào nào đó, rằng ai nhắn tin cho em như thế, giả vờ đi em, và cái nhói đau trong anh rất thật…(cái này chả cần giả vờ )

Em hãy giả vờ nói yêu anh. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu em? Và anh cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm…
Giả vờ níu kéo anh khi anh nói: Có lẽ đã tới lúc anh đi! Nhưng em phải hứa cái siết tay giả vờ của em đủ mạnh. Đủ mạnh...
Tất cả chỉ giả vờ thôi. Anh tuyên thệ anh sẽ không tin là thật. Nước mắt anh rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt anh thôi…
Và cuối cùng anh đã giả vờ em là anh không yêu em.
Sự thật là anh yêu em biết bao, em biết không?

ngoisao.net
SKST

Giả vờ có được không ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Xin hãy đến và yêu em thêm lần nữa,được không anh?
» bức thư không bao giờ gửi được...
» không thể way lại được đâu anh.....
» Nói "anh yêu em" lần nữa ,được không?