Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều!

Go down 
Tác giảThông điệp
hai111000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hai111000

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tinh cam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52807

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Left_bar_bleue0/0Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Left_bar_bleue0/0Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều!   Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều! Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 8:00 pm

Anh đã nhắn cho em rất nhiều lần nhưng không thấy một câu trả lời, tại sao vậy em? Vì em đang bận hay vì em cố tình lẩn tránh anh?
Mỗi giờ đồng hồ trôi qua là mỗi giờ nặng nhọc đối với anh, em biết vì sao đúng không? Có phải anh đa cảm quá không em? hay tại anh quá nhớ em nên mới thế này? Anh biết anh không có quyền gì để đòi hỏi em phải nhớ đến anh, quan tâm đến anh vì chỉ riêng mình anh nhớ em thôi mà, sao anh luôn sống cảnh sống thế này cơ chứ? Tất cả là tại anh đúng không em? Anh đã nhớ một người không được phép nhớ nhưng ai bắt được con tim tuân theo mình bao giờ đâu phải không em?
Đây là do anh nên anh sẽ gắng chịu một mình vậy, anh rất sợ em buồn em biết không, anh không muốn gay tổn thương đến em vì anh rất...., Không biết vì sao
nước mắt anh cứ trào ra thế này, phải chăng nỗi buồn nhớ em đã quá nhiều khiến anh không kìm lòng được nữa. Anh đang rất nhớ em em có biết không Hương?

Gửi Hương! Người anh nhớ rất nhiều!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lá thư gửi cho người anh yêu - Hương
» tôi yêu 1 người nhiều lắm!
» Gửi tới em,người tôi đã từng yêu rất nhiều!
» quên một người- việc gây khó khăn và dằn vặt nhiều nhất!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI