Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56033

Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh!!!   Anh!!! Icon_minitimeTue Dec 09, 2008 2:02 am

Anh!
đã bao giờ anh từng nhớ đến em dù chỉ là 1 lần thôi không anh, đã bao giờ anh bất chợt gọi tên e trong khoảnh khắc anh cảm thấy nhớ nhung ko, có bao giờ anh dành cho e một chút tình cảm dù chỉ bằng 1 phần mấy tình cảm của em dành cho anh không

Còn em, em đã từng gọi tên anh, trong khoảnh khắc em nhớ nhung da diết một người và người đó chính là anh, em đã từng viết tên anh ở bất cứ nơi đâu em có thể viết khi em nhớ đến anh, Em đã từng cầu mong trên đường đời em đi sẽ được gặp anh, một chút thôi cho dù là không thể đến bên cạnh anh, cho dù đó là hình anh với 1 người kon gái khác, ng kon gái anh iu.
Chưa bao giờ anh có tình cảm với em phải không? chưa bao giờ anh dành tc cho em bằng 1 phần mấy lần anh dành cho người kon gái đó phải không?
Nhìu lần em tự hỏi lòng, sao em lại đem lòng iu anh, sao em lại dành tc cho a, mặc dù em đã biết tình cảm anh dành cho người kon gái đó sâu đậm đến vậy, phải chăng là em quá ngốc, hay trái tim của em không phân biệt được người nào em nên iu, ng nào em không nên iu
Dẫu biết là như vậy nhưng sao cứ mãi iu anh, cứ mãi dành tc cho anh, cho dù em biết chẳng bao giờ anh chấp nhận và đáp lại tình cảm đó, cho dù em biết trong lòng anh em chỉ là 1 đư em, một con nhóc ngốc nghếch trong lòng anh

Anh àh, đường em đi cho em gặp anh 1 lần thui nhé, dù chỉ 1 lần thui, để em có thể an tâm về anh, để dứt bỏ những gì đối với em và anh thì điều đó là không thể.

Anh àh! dù thế nào đi nữa, dù em có phải dằn vặt, dù em có phải buồn, thì vẫn cứ hứa với em là anh sẽ hạnh phúc nhé, vì nếu anh hạnh phúc thì chính em cũng sẽ rất hạnh phúc đó, anh nhé!

Yêu anh!
pé heo
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56033

Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh!!!   Anh!!! Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 7:38 am

Anh!!! anh giờ thế nào rồi nhỉ
Mùa đông lạnh lắm phải không anh, lạnh lẽo bao quanh là những bông tuyết trắng. Em nhớ em đã từng nói với anh em thích nhìn thấy tuyết lắm, thấy thiệt chứ ko phải tưởng tượng khi nhìn vào những "bông tuyết" trong tủ lạnh. Biết rằng nếu nhìn thấy tuyết thì sẽ lạnh lắm, nhưng em cứ muốn được nhìn thấy, được thò bàn tay ra khỏi những bao bọc ấm nóng để hòa vào không khí lạnh, để chạm vào những bông tuyết kia...
Chẳng biết anh thế nào rùi, lâu quá rùi không nói chuyện với anh, lâu quá rùi không gửi cho anh những bản nhạc em yêu thix, lâu rùi.... thời gian đó có lẽ đã giúp em bớt buồn, bớt nhớ anh, bớt dành tình cảm cho anh và bớt hành động khờ khạo.
Có lẽ anh vẫn sẽ nghĩ rằng em là 1 con bé khờ khạo và bướng bỉnh. Nhưng anh àh, một năm đã bắt đầu, em muốn một sự khởi đầu mới. Em báo cho anh một tin rằng em đã không khờ khạo để chờ 1 tình yêu xa xôi, không khờ khạo để chờ người không yêu mình. Em biết rằng anh không yêu em đâu, nhưng em cũng biết rằng anh vẫn luôn lo lắng cho em.
Anh!!! không phải lo lắng cho em nữa đâu, con bé ngày nào của anh đã lớn rồi, con bé đó ngày hôm nay không muốn người khác phải lo lắng cho mình nữa. Con bé đó muốn tự mình quyết định tương lai của mình và không dựa vào người khác nữa.
Mấy ngày nữa thôi em sẽ về quê, về với vùng đất yêu dấu thân thuộc, về với không gian ấm áp của gia đình. Tết này lại là 1 tết nữa anh phải xa quê, không có gia đình, buồn lắm. Nhưng hãy vui lên anh nhé, em sẽ luôn bên anh mà, sẽ luôn cầu nguyện cho anh hạnh phúc. Và không chỉ mỗi em đâu, mọi người trong diễn đàn này đều muốn vậy mà, hãy vui lên anh nhé.
Những gì về anh sẽ là ký ức đẹp, một ký ức không thể quên, mai này anh em mình sẽ cùng hạnh phúc anh nhé, mai này anh em mình sẽ tìm đúng người và sẽ yêu thật nhìu anh nhé, để bù đắp cho những tình yêu không thành, anh nhé.
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55330

Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh!!!   Anh!!! Icon_minitimeSun Feb 08, 2009 10:20 am

tối biết bạn là 1 con người chung thuỷ nhưng tôi cũng biết bạn là 1 người cứng rắn...những suy nghĩ của bạn rất đúng đắn...rất hay..thank
Sponsored content

Anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh!!!   Anh!!! Icon_minitime

Anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang