Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em ah`...vì đâu ta xa nhau

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56106

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue4/0Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue7/0Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (7/0)

Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:30 am

alo....nhóc ah`..sao cã ngày hôm nay em ko nhấc máy..em giận anh điều gi ah`...hôm nay em thi sao rồi, có tốt ko em
ah` mà em nhớ hôm nay là ngày gi ko....

Hôm nay là ngày cuối cùng em thi xong,em đã hứa là khi nào em thi xong em sẽ trả lời cái câu mà lúc trước ngày nào anh cũng hỏi em đó,em ko nho sao..?
uh` em nhớ là anh vui rồi vậy giơ em trả lời anh dc chưa....
"anh ah`..chúng ta ko gặp nhau nửa dc ko....có lẻ đó là cách tốt nhất bây jo anh ah` "
em noi vậy là sao...em giận anh ah`...có phải cã ngày hôm nay em ko nhấc máy là vì điều này ko....em dang nghĩ j vậy nói anh nghe đi
"đó là câu trả lời của em anh ah`"
anh ko hĩu...tại sao em lại nói vậy ..anh làm j sai sao mới hôm wa khi đi chung chúng ta còn cười nói vui vẻ mà sao hôm nay em lại như vậy vì sao em nói đi
" anh ah` suốt đêm wa em đã suy nghĩ ..tính cách chung ta quá trái ngược nhau anh ah`
anh thi điềm đạm...còn em thì vô tư sôi nổi chung ta quá trái ngược nhau anh ah"
Em nói vậy là sao...vậy la do tính cách của anh ko thích hợp với em ah`..anh sẽ thay đổi vì em anh sẽ làm tấc cã mà
" ko phãi do anh anh ah`..mà la do em ..anh quá tốt với em ..và em cũng đã nhận wa nhiều điều tốt mà anh đã dành cho em"
vậy thì tại sao ..tại sao em lại nỡ nói câu đó với anh lúc này...em bit anh trông chờ cái ngày này từ lâu ko ...sao em lại nỡ làm vậy với anh
" anh ah`..em rất xin lỗi anh vì điều này...nhưng thật sự em đã suy nghĩ rất nhìu....anh thì wa tốt với em...còn em thi lau nay ko thèm đẻ ý đén những suy nghĩ của anh...em chĩ biết nhận và nhận tc cua anh mà thôi..em thất vọng về mình vì diều đó..chắc là do tính cách của chúng ta ko thể đồng cảm dc anh ah"
Em nói vậy là sai rồi ..anh ko hề nhận thấy dìu đó...anh thì quá hĩu tinh em mà...anh bit em la 1 người kon gái rất là vô tư co đôi khi anh buồn vì điều đó...nhưng có bao jo anh trách em vì dìu đó hay chưa.ngược lại anh còn rât yêu cái tính cách đó.em bit ko từ khi gặp em em dẫ thay đổi trong anh rất nhìu ...trc đó anh hoàn toàn # xa bây jo em ah`.anh là 1 đứa kon trai hư hõng ,ăn chơi lêu lõng ko cần bit mọi việc xung quanh minh...nhưng tư khi gặp và yêu em thì anh đã hoàn toàn thay đổi...tấc cã người thân và bạn bè của anh dều ko hĩu dc nguyên nhân tại đau ma anh co dc kết quả như vậy...đâu ai ngờ răng người thay đổi anh chính là em...bây jo đây anh rất hạnh phúc...anh đang có cuộc sống vui vẻ vì có dc 1 cuộc sống tôt dc ban bè và người thân wan tam và trên hết là anh có dc người anh thật lòng yêu thương đó là em...và anh đã cãm ơn ông trời vì điều đó rất nhìu.nhưng sao hôm nay em đã đập tan cái tấm gương ma anh đã chăm chút nhìn ngăm và hảnh diện bấy lâu nay anh vẩn giử gìn
Em nói răng tính cách của em ko hợp với anh ..thì em nói đi ..tại sao anh lại yêu em như vậy...bấy lâu nay tc của anh dành cho em em ko cãm nhận dc j hay sao..em nói đi
"ko phải đau anh...em cãm nhận rất rõ là đằng #...thế nên em mới măc cãm vì dìu đó..em đã nhận của anh rất nhiu xong em chưa làm gì dc cho anh em lai còn thờ ơ vơi đìu đó nữa"
Em cãm nhận dc dìu đó thì bây jo đây chắc em cãm nhận dc nổi đau trong anh lúc này...thế thì tại sao em lại lằm vậy với anh cơ chứ
mà tại sao em lại măc cảm vì dìu đó trong khi anh là người phãi chấp nhận.

Em ah` em đừng như thế nửa anh rất yêu em va anh tin rằng em cũng yêu anh...chúng ta đang tốt đẹp tại sao em phãi làm chúng ta xa nhau..xa nhau chĩ vì 1 dìu nhỏ nhoi như vạy sao....anh mong rằng cã 2 ta sẽ quên cuộc nói chuyện ngày hôm nay..em nha.em đừng mạc cãm vì đìu đó anh chấp nhận dìu đó mà em cứ là em và anh vẩn là anh .anh yêu em và anh yêu điều đó ..giờ đã trể rồi và anh đã thấy mệt chúc em ngũ ngon và có giấc mơ đẹp đừng suy nghĩ vì đìu đó nửa em nhé.
anh nhớ em và anh sẽ mãi yêu em em ah..........
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54317

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue8/10Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue7/10Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 4:18 pm

hay đó nhưng sao em không thấy ai bình luận nhỉ ?????
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue4/0Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue7/0Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 6:54 am

hj co ban binh luan roi đấy thôi
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56152

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue70/100Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue1000/100Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 7:18 am

với __kay_ ........chờ đợi là hạnh phúc....
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 10:19 pm

uhm chờ đợi là hạnh phúc mà .và giờ anh cũng đã thấy kết quả rồi
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 12:29 pm

tại sao ta lại chờ đợi thứ mà hiện jo ta ko có ,trong khi xung quanh ta có muôn vàn thứ khác
tai sao ta lại cứ chờ đợi cái luôn làm ta đau.khiến ta mệt mõi trong khi ngoai kia có biết bao thú vui cuộc đời
có lẽ vì ta ngốc hay vì ta ko biết cãm nhận cuộc sống
hay là vì con tim ta vốn không thuộc về ta
co_nang_hau_dau_7
Thành viên mới
Thành viên mới
co_nang_hau_dau_7

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : muon co ban dau tien ta phai tro thanh 1 nguoi ban
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52491

Bài gửiTiêu đề: phai chang toi co don   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:41 pm

noi that khi ban noi sau minh` cứ nhìn về thứ mà mình không có bạn nên nhớ đó là tham vọng chinh phục cũa con người. Trong tình yêu cũng vậy càng đau khổ thì càng yêu và bất chấp tất cả! vậy cho hỏi khi yêu bạn có từ bỏ khi người ấy không thích bạn không Neutral
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 6:02 pm

đó là 1 dấu hỏi lớn. nhưng mình tin mình vẩn theo.có lí do mới ko dc như vậy .mình yêu mình sẽ làm tấc cã mà
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue70/100Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em ah`...vì đâu ta xa nhau Left_bar_bleue991/1000Em ah`...vì đâu ta xa nhau Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 12:54 am

__Kay_ đã viết:
tại sao ta lại chờ đợi thứ mà hiện jo ta ko có ,trong khi xung quanh ta có muôn vàn thứ khác
tai sao ta lại cứ chờ đợi cái luôn làm ta đau.khiến ta mệt mõi trong khi ngoai kia có biết bao thú vui cuộc đời
có lẽ vì ta ngốc hay vì ta ko biết cãm nhận cuộc sống
hay là vì con tim ta vốn không thuộc về ta
_kay_đang yêu đấy à?
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ah`...vì đâu ta xa nhau   Em ah`...vì đâu ta xa nhau Icon_minitime

Em ah`...vì đâu ta xa nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.