Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chuyện tinh buồn

Go down 
Tác giảThông điệp
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53723

chuyện tinh buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyện tinh buồn   chuyện tinh buồn Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 2:07 pm

Cảm ơn em vì tất cả, anh đã lầm tưởng rồi chỉ một mình anh đau, anh hiểu rằng anh cần phải đối diện với sự thật. Anh đã mất em thật rồi nói đúng hơn là chưa bao giờ có em đâu mà mất. Tình cảm em dành cho anh chỉ cao hơn tình bạn. Anh đã đau khổ rất nhiều , đã nhiều đêm anh thao thức không sao ngủ đựoc và anh hiểu rằng anh sẽ chẳng bao giờ có đựoc em và bây giờ thì điều đó đang trở thành sự thật , anh buồn lắm em biết không? Nhưng anh vẫn hy vọng em quay trở về bên anh thật hảo huyền đúng không em? Mong cho thời gian quay trở lại lúc ta mới gặp nhau. Những ngày tháng ấy những kỉ niệm thật đẹp có lẽ là tuyệt đẹp nhất đối với anh. Đẹp nhưng buồn, anh thực sự thức tỉnh sau 1 giấc mơ muôn màu thật hạnh phúc nhưng cũng đau đớn, ta đã xa nhau thật rồi và em mãi mãi không bao giờ thuộc về anh. Lúc này đây em đang ở nơi rất xa, nói là xa nhưng đó chỉ là xa về khoảng cách của hai con tim mà thôi còn khoảng cách địa lý có gì gọi là xa phải không em?. Tuy không là của nhau nữa nhưng anh hy vọng dù đó là 1 tia ánh sáng len lỏi, mỏng mang và yếu đuối. Anh vẫn còn rất là nhớ em hay nói những câu thân mật vậy mà anh cứ nghĩ đó là những câu nói đầy ý nghĩa. Hình ảnh của em giá mà anh có thể quên được. Nó cứ ám ảnh anh. Nhưng rất tiếc chẳng còn gì nữa đúng không em? Em giống như 1 cơn gió khẽ thổi qua anh có lẽ 2 lần duy nhất, 2 lần thôi nhưng đủ làm anh hạnh phúc, đủ làm anh hiểu thế nào là yêu và thế nào là đau. Giá như anh có thể quên tất cả và làm như lời chúc của em. Anh sẽ khép lại những trang viết dành cho em , nó sẽ bị quên lãng vào quá khứ, anh sẽ cất đến khi nào nhớ em anh sẽ lại mang ra đọc và sẽ nhớ mãi 1 thời anh sống trong mơ. Nhật kí đóng lại nhưng anh vẫn luôn nghĩ về em. Vẫn nói rằng anh yêu em. Em có biết rằng dù lúc nào anh cũng mỉm cười thật tươi luôn tỏ ra cứng rắn mạnh mẽ nhưng em đâu biết rằng trong lòng anh đang rất đau. Em có hiểu không? Nhưng mà thôi giờ anh quyết định rời xa em mãi mãi để anh và em không bao giờ bước chung trên con đường này. Vậy thôi tạm biệt em. Tạm biệt người tôi yêu, tạm biệt người mang đến cho tôi cảm giác thế nào là yêu và chờ đợi, phải nghĩ về em nhiều đến chừng nào. Tất cả những điều này sao em hiểu được vì em đang vui vẻ hạnh phúc bên người con trai khác cơ mà và anh hứa sẽ không bao giờ viết về em nữa đâu. Măc dù yêu em và nhớ em nhiều hơn. Bởi anh có thể nói với ai để em có thể hiểu được lòng anh.Anh không ngờ những dòng tin nhắn và những cuộc điện thoại lại làm cho em thêm đau khổ và buổn phiền , anh không nghĩ là anh đang làm phiền em , nếu như anh không dựoc nghe những gì Phưong nói . Thật tình anh không thể tin những gì ngừoi ấy nói lại là những diều em muốn nói với anh. Tại sao em lại không thể nói trực tiếp cho anh mà lại phải nhờ đến ngừoi khác chứ !?Anh cũng không ngờ những bứoc chân song hành cùng em nơi phố biển êm đềm Vũng tàu lại là khoảng thời gian cuối cùng anh và em ở bên nhau , anh cứ nghĩ rằng chúng ta sẹ có một kết thúc tốt đẹp hơn , nụ hôn em trao vội vã cho anh không ngờ đó là lời vĩnh biệt cho một mối tình buồn . Thôi anh sẽ cố coi đó là giấc mơ buồn,1 bộ phim kết thúc không có hậu,1 thời yêu và đau, 1 thời chờ đợi em để rồi thất vọng thật nhiều. Vĩnh biệt tình yêu của anh, chúc cho trên bước đường em đi sẽ chỉ có 2 chữ hạnh phúc và thành công. Còn anh anh sẽ cố gắng sống tốt như lời em chúc măc dù khó có thể được em hiểu không?
Thắngchuyện tinh buồn Hline Thắm

Được sửa bởi Thang ngày Sat Nov 14, 2009 8:54 am; sửa lần 1.
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Nam

chuyện tinh buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện tinh buồn   chuyện tinh buồn Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 8:48 am

Thắngchuyện tinh buồn HlineThắm
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Nam

chuyện tinh buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện tinh buồn   chuyện tinh buồn Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 1:51 pm

Anh ngồi đây với nỗi buồn quá khứ
Nhớ về em người anh đã từng yêu
Bao hạnh phúc dâng tràn trong ký ức
Giọt lệ sầu vẫn mặn đắng tuôn rơi
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Nam

chuyện tinh buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện tinh buồn   chuyện tinh buồn Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 3:28 pm

Em ơi lại một ngày nặng nề nữa trôi qua , màn đêm lại đang trên đùờng về , không hiểu sao từ ngày xa em anh lại có cảm giác sợ màn đêm đến thế !? Màn đêm buông xuống anh lại thấy mình cô đơn trống vắng vô cùng , nỗi nhớ em da diết lại ùa về . Từ ngày anh nghe P nói là em nhờ P nói cho anh về những điều em muốn nói với anh . Anh thấy trái tim mình vở vụn ra thành hàng ngàn mảnh , anh không muốn tin vao những điều P nói . Nhưng những con chữ vẫn cứ mãi hiện ra trứoc mắt anh , anh càng cố gạt nó đi thì lại cang hiện về . Cũng giống như hình ảnh của em vậy , cứ mỗi lần anh nhắm mắt là hình bóng em lai về nguyên ven trong anh . Chiều nay anh lại trở lại thành phố biển thân yêu , rồi anh lại lang thang suốt đêm tren con dừong hôm nào anh em mình dạo bứớc , rồi anh lại cố gắng góp nhặt những mẩu nhỏ kỷ niệm của hai ta trên đó em ah , chỉ tiếc rằng lần này và có lẽ sẽ là mãi mãi chỉ có một mình anh rảo buov71 trong đêm , rồi lại chỉ một mình anh vật vờ như cái bóng không hồn trong đêm tối . Đến bao giờ anh em mình lại dựoc song hành cùng nhau dạo bứoc bên nhau em nhỉ ? anh biết diều ứoc đó có khi chẳng bao giờ có thật nhưng anh vẫn mong và chờ đợi em ah ???
Em bảo em cũng yêu anh , nhưng vì em chẳng muốn mẹ buồn , vì mẹ không muốn anh đến bên em . Khi anh nói lời yêu em anh cũng từng nghĩ đến diều đó rồi , nhưng anh cứ nghĩ chứong ngại đó chúng ta có thể cùng nhau vượt qua , chỉ cần chúng ta yêu nhau thật lòng . Nhưng em đã bỏ mặc anh , bỏ mặc cho anh một mình vật vả với đau thưong , em cứ bảo anh hãy quên em đi nhưng anh quên em như thế nào đây ? Làm sao quên đây ? Em dừng chạy trốn anh nữa em nhé
Em ah ! Dời này kiếp này anh chỉ yêu mình em thôi

Mãi mãi yêu em !!!!
Sponsored content

chuyện tinh buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuyện tinh buồn   chuyện tinh buồn Icon_minitime

chuyện tinh buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang