Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Không thể quên người ấy...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hai111000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hai111000

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tinh cam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52597

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue0/0Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue0/0Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (0/0)

Không thể quên người ấy... Empty
Bài gửiTiêu đề: Không thể quên người ấy...   Không thể quên người ấy... Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 7:28 am

Bích Diệp em...
Đã ngàn lần anh gọi tên em trong thổn thức nỗi đau vò xé tâm can, không biết nơi xa xôi đó em có nhớ về anh không?.....
Diệp em...
Diệp em, anh không nhớ đây là lá thư thứ bao nhiêu anh viết cho em nữa nhưng kể từ khi chia tay nhau anh đã có thói quen này, nhưng em không nhận được lá thư nào của anh đúng không e?
Có khi nào em vô tình vào trang thư này như anh không? Giờ đây chỉ có nơi này là anh dám gọi tên em từ sâu thẳm con tim mình.
Em biết không? Từ ngày mình xa nhau anh sống trong cảnh không thấy lối thoát trước mặt, vết thương ấy nó một con dao sắc nhọn để rồi mỗi lần vô tình chạm vào nó nó lại làm toàn thân anh đau nhói không thể gượng lên được...Anh đã quá yêu em nhưng vì gia đình anh, vì anh là con út anh phải nghe theo gia đình, anh biết anh thật ươn hèn vì đã không dám đấu tranh tới cùng cho cả hai chúng ta. Anh biết em cũng đau lòng như anh vì chúng mình vẫn còn rất yêu nhau phải không em.
Diệp em em yêu của anh, câu nói này anh đã nói cùng em và anh sẽ mãi mãi nói cùng em cho dù chúng ta giờ đây không bao giờ thuộc về nhau được nữa, hối hận cũng không thể giúp mình quay lại với nhau được nữa đúng không em?
Giờ đây anh vẫn sống trong nỗi nhớ, tiếc thương vô hạn, đau đớn đến mức không gì đau đớn hơn nữa, sao tình yêu cứ phải oan nghiệt như vậy hả em?
Đã có lần em bảo anh rằng Tình yêu là một quy luật khắt khe và hôm nay anh thấy nó thật đúng vì cả hai chúng ta đang phải cùng bước trên quy luật ấy....
Diệp em!
Mỗi ngày anh sẽ viết cho em, viết lên suy nghĩ của mình trong 6 năm qua, sáu năm mình đã mất nhau....
Nhưng cho dù thế nào đi nữa anh vẫn mãi yêu em, em mãi mãi là mối tình đẹp nhất của anh....

Được sửa bởi hai111000 ngày Thu Nov 12, 2009 7:37 am; sửa lần 2.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue5/10Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue10/10Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể quên người ấy...   Không thể quên người ấy... Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:21 am

Mối trở ngại lớn nhất của tình yêu là gia đình...đã không biết bao nhiêu người yêu nhau nhưng vì gia đình không cho phép nên đã tan vỡ. Tình yêu nào cũng có nhiều thử thách cả nhưng điều quan trọng là chúng ta có vượt qua nổi những thử thách ấy không...
Đã 6 năm rùi mà bạn vẫn chưa quyên được cô ấy thì mình thiệt là phục. Nhưng nói gì thì nói tình yêu nào cũng in vào trái tim ta như một vết sẹo, mà vết sẹo thì sẽ không bao giờ lành.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue8/10Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Không thể quên người ấy... Left_bar_bleue7/10Không thể quên người ấy... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể quên người ấy...   Không thể quên người ấy... Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 1:56 pm

Anh vẫn đi trên đường phố 1 mình
Người vẫn đông và phố thì ồn ã
Chỉ thiếu Em .... và thế là tất cả
Biến hồn Anh thành cát bụi hư không
Sao tôi lại cứ mỏi mòn chờ mong ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể quên người ấy...   Không thể quên người ấy... Icon_minitime

Không thể quên người ấy...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em yêu anh...người không quen ạ!
» Em là người con gái khiến cả cuộc đời này anh không thể nào quên .....!
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» em không thể quên anh
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI