Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Why????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 33357

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
0/0  (0/0)
Nội tâm:
0/0  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Why????   Sat Dec 13, 2008 4:06 pm

Tại sao nỗi buồn đã muốn chôn dấu từ lâu vẫn cứ hiện rõ trong tôi.

Ôi !!!! người con gái ấy,tại sao lại như vậy,em đùa chơi với tôi sao,tôi không rõ lý do em muốn gặp tôi,có thể em buồn,em chán nản????? Nhưng tôi biết rõ,khi em vui,trong em không hề có hình ảnh của tôi,em luôn làm những gì em thik,với em tôi chả là ai cả,cùng lắm thì cũng chỉ như 1 người anh trai,tại sao vậy,tại sao mình không thể là 1 đôi,tại sao em lại như vậy,tôi đã làm gì sai để khiến tôi không phải là tôi.Em có biết rằng tôi rất vui khi đc gặp em dù chỉ trên YM hay là 1 tin nhắn.Em có biết rằng tôi hạnh phúc như thế nào khi đc ở cạnh em không.Và em có biết tôi như thế nào khi xa em,khi em lờ tôi không.Tôi rất buồn,và tôi luôn mong có 1 khoảng không để ngồi 1 mình và suy nghĩ.Nhưng đời đâu như người ta nghĩ,tôi luôn đối mặt với những khó khăn,về gia đình,về bạn bè,về chuyện học hành.Những lúc như thế tôi dường như không muốn sống,tôi chỉ muốn thả mình để trôi đi như chiếc lá.

Tôi luôn mong đc nhận những lời nói yêu thương từ em,dù là nhỏ nhất.Em có biết đó chính là động lực mạnh mẽ nhất để giúp tôi vượt qua khó khăn,em có biết em là người tôi mong chờ nhiều nhất không??

Tại sao?? Tại sao tôi luôn là anh trai trong mắt em,tôi đã cố gắng rất nhiều,rất rất nhiều Với em như thế chưa đủ hay sao??hay em còn nghĩ đến cái quá khứ chết tiệt của tôi,em không thể sống với hiện tại và lo cho tương lại sao??Tôi biết rõ trong quá khứ tôi đã làm gì,tôi biết điều đó là sai,rất sai.Nhưng em có có biết tôi đã thay đổi không,tôi đã là con người mới,tôi không hề như trước kia,tôi đã không còn yếu đuối,nhu nhược,và luôn chán nản khi mọi việc không thuận lợi,tôi không còn trẻ con như em nghĩ,và tôi đã biết sống vì người khác,và giờ đây,tôi sống vì em....

Làm sao đây?????

maiyeuem.net
SKproduction
Xem lý lịch thành viên
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 33053

Bài gửiTiêu đề: Re: Why????   Fri Dec 19, 2008 7:18 am

Em và Anh đều, cả 2 đều không sai, chỉ là do tình yêu của mỗi người chẳng dành cho nhau
Xem lý lịch thành viên
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 32350

Bài gửiTiêu đề: Re: Why????   Fri Feb 06, 2009 11:04 am

tình yêu là kô có lỗi và cũng kô có lí do để bạn hỏi đâu...hãy để nó trôi theo năm tháng thì kô cần câu hỏi cũng có câu trả lời thôi bạn àh
Xem lý lịch thành viên
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 32350

Bài gửiTiêu đề: Re: Why????   Fri Feb 06, 2009 11:04 am

tình yêu là kô có lỗi và cũng kô có lí do để bạn hỏi đâu...hãy để nó trôi theo năm tháng thì kô cần câu hỏi cũng có câu trả lời thôi bạn àh
Xem lý lịch thành viên
sweetie198x
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 32210

Bài gửiTiêu đề: Re: Why????   Tue Feb 17, 2009 11:01 pm

Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Why????