Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM là một người con gái ích kỷ...!

Go down 
Tác giảThông điệp
Mijenny
Thành viên mới
Thành viên mới
Mijenny

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : love all_trust a few _do wrong to none
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54805

EM là một người con gái ích kỷ...! Empty
Bài gửiTiêu đề: EM là một người con gái ích kỷ...!   EM là một người con gái ích kỷ...! Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 2:29 am

Em đã và đang cố gắng tìm quên anh trong học hành.Nhưng cố gắng quên anh tới đâu thì e lại đau khổ tới đó bởi lẽ nếu gằng lòng rằng quên anh đi là lại một lần nữa em nhớ anh...

Anh à đã gần một năm trôi qua em không còn được chúc anh ngủ ngon ,không còn được gọi tên anh vào mỗi xớm mai thức dậy nữa ,giờ đây em chỉ có thể yêu ,yêu anh một cách thầm lặng và có lẽ cũng một chút vô vọng, à mà không nhiều lắm chứ sao mà một chút được nó đã chẳng còn một tia hy vọng nào .Em cố bước đi tìm ,tìm một phần khác khỏa lấp đi anh nhưng không thể,mọi người khác ,vật thể khác đều không thể bằng anh,trong em anh đã chiếm một vị trí quan trọng.

Anh đã từng hỏi:"tại sao em lại hay dùng từ có thể thế?"
Có thể chúng ta sẽ yêu nhau?
Có thể chúng ta đã yêu nhau?
Có thể anh đang quên dần em?
Có thể anh sẽ quay lại với cô ấy?
Có thể em sẽ không bao giờ gặp anh nữa?
Có thể chúng ta sẽ chia tay?

Hàng trăm câu hỏi có thể của em và nó đã CÓ THỂ thật sự có thể....

Sự trở lại của anh .....
Em không biết ,em không hiểu tại sao anh lại một lần nữa đến bên em,tuy chỉ đơn thuần là những người bạn nhưng nó lại có cảm giác lạ lắm ..

Em yên tâm vì mình có thể phone cho anh bất cứ khi nào (chúng ta là bạn mà).Nhưng em lại rất đau đớn rằng em không thể làm bạn của anh .Đừng nói em hẹp hòi ,đừng nói em không bao dung như hàng nghìn cô gái khác vẫn làm vì em chính là em ,con tim em đã dành cho anh một vị trí quá lớn,quá quan trọng và cũng quá hằn sâu..

Em biết làm gì bây giờ khi trái tim em quá nhỏ bé .Tâm trí em quá ích kỷ ,chỉ muốn anh là của riêng em ,em không thể bên anh như một người bạn dẫn dắt anh khi anh đang lạc lối rồi tìm ra ánh sáng cũng là lúc anh buông tay em để nắm chặt hơn ,nồng ấp hơn một bàn tay khác.Em là một người con gái ,một người con gái cực kỳ ích kỷ anh à!

Người ta nói em khờ dại,ngớ ngẩn ,thậm chí là điên cuồng nhưng em vẫn thế vẫn muốn yêu anh dù nó là một tình yêu lặng lẽ dù có là một tình yêu không có thật,dù nó là một tình yêu không có hướng tới trước mắt.Nhưng em vẫn thế vẫn cứ sống và vẫn cứ yêu anh .

Anh đứng đó ,em chỉ dám nhìn ,nhìn anh như thế ....Em biết làm gì hơn đây hả anh?

Em đang rất ích kỷ trong suy nghĩ của em đây ,Em bảo thủ ,em ích kỷ nhưng rốt cuộc nó cũng chỉ tại con tim em đã dành quá nhiều chỗ cho anh..

Cả Anh và Em đều là những người đa cảm ,em biết anh nghĩ gì và anh cũng biết em nghĩ gì ,nhưng chúng ta hãy còn rất nhiều rào chắn .Sai lầm lớn của cả hai chúng ta là chúng ta đã bỏ qua giai đoạn bạn bè thân thiết mà tiến thẳng lên một thứ tình cảm khác, em không dám gọi nó là tình yêu ,em không thật sự tin rằng nó là tình yêu ,nhưng nó là cái gì mà tại sao lại làm em đau đến thế?Trong Anh và trong Em ....!

EM là một người con gái ích kỷ...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi