Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

pe'c0jcb tAm biEt Anh YeU

Go down 
Tác giảThông điệp
[n]amlun♥[c]odon
Thành viên mới
Thành viên mới
[n]amlun♥[c]odon

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : khOng cO gj lA khOnG thE ? thUyEn dEn dAu caU aT sE thAnG
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52804

pe'c0jcb tAm biEt Anh YeU Empty
Bài gửiTiêu đề: pe'c0jcb tAm biEt Anh YeU   pe'c0jcb tAm biEt Anh YeU Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 8:47 pm

anh a khi anh duoc nhung dong nay cua em thi co le anh dang that hanh phuc va yen am ben nguoi vo cua minh roi. Khi viết lên những dòng thư này, lòng em đau thắt anh ạ! Anh đang trên mạng, nhìn thấy anh mà em không dám nói chuyện.

em tu hoi Nhìn thấy em khóc anh vui lắm sao? Anh tàn nhẫn quá anh ạ, hãy để cho em một con đường sống, hãy cho em một sự thanh thản được ko anh? Em đã khóc rất nhiều khi anh bỏ em ra đi, cái ngày hôm đó em ko thể quyên được. Anh bỏ em để chạy theo một người con gái khác, xinh đẹp, giàu có và cha cô ấy có chức quyền cao...nhung roi em da co cau tra loi em biết thân phận mình, nên đành câm nín nhìn anh ra đi.

Em đã đau, nếu có thể chết đi để ko đau như vậy, thì em chọn cái chết có lẽ nhẹ nhàng hơn. Nhưng em đã cố gắng vượt qua nỗi đau để sống, để trả ơn những người đã giúp đỡ và luôn bên cạnh em... Thời gian trôi đi, dần dần em cũng cảm thấy nhẹ nhàng, em đã chôn chặt nỗi đau và những kỷ niệm về anh trong đáy lòng mình.
Em đã để thời gian cùng gió mang đi tất cả những kí ức buồn, tất cả những giây phút ngọt ngào cũng như những nỗi đau tột cùng trong em, vượt lên chính mình và phấn đấu cho tương lai, để em quên nó đi, quên đi quá khứ của thời tuổi trẻ.
em biet qua khu cua em rat khinh khung doi voi anh .nhug tu day long mjnh em da yeu anh rat nhieu .anh co biet khong em khong trach anh em chj biet trach minh da khong coi trong ban than minh de den gio day ong troi da trung phat em bang cach cuop dj hanh phuc cua em .em se mai cau mong cho anh duoc hanh phuc ben nguoi vo sap cuoi cua minh .

pe'c0jcb tAm biEt Anh YeU
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» Có bao giờ anh biết ?
» Tạm biệt anh!