Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi Nhớ Dịu Êm

Go down 
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54143

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi Nhớ Dịu Êm Left_bar_bleue0/0Nỗi Nhớ Dịu Êm Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nỗi Nhớ Dịu Êm Left_bar_bleue0/0Nỗi Nhớ Dịu Êm Empty_bar_bleue  (0/0)

Nỗi Nhớ Dịu Êm Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi Nhớ Dịu Êm   Nỗi Nhớ Dịu Êm Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 1:18 pm

Yêu thương !
NHỚ ........NHỚ và NHỚ .......
"tình yêu của em dành cho anh là nỗi nhớ mỗi ngày .anh hỏi em đơn giản vậy thôi sao ? đúng vậy anh ah ,đơn giản như thế nhưng em đố ai làm được ,chẳng phải tụi nó đang ghanh tị với anh và em đó sao".
Anh yêu ,em tư hào về tình yêu của em dành cho anh ,em tin tưởng tình anh đáp trả ,em mong muốn mình mãi luôn là nỗi nhớ dịu êm và em tin hai đứa mình làm được như thế .
sáu tháng rồi còn gì đúng không anh ,từ ngày anh rời xa em bỏ em lại một mình nơi đất khách ,gửi lại cho em nỗi nhớ không nguôi ,khi đó em tưởng chừng như mình vừa rơi xuống vực nửa năm yêu anh ,em chưa đủ niềm tin để tin rằng lòng người không thay đổi ,để không dám nói rằng tình yêu là tất cả và sẽ vượt qua được những cám dỗ của đời .Em xin lỗi em đã nghĩ sai rồi ,anh đã tạo cho em cảm giác an toàn và có cái nhìn khác về tình yêu và niền tin ....
Linh anh!
có anh trong đời với em là một niềm hạnh phúc ,dù đôi lúc em cũng thấy mình buồn thật buồn vì mình không được gần nhau .nhưng em hiểu rồi yêu là phải biết chờ đợi .mỗi ngày mình không thôi nhớ về nhau thì chờ đợi có là gì anh nhỉ .

HEO ƠI CỌT NHỚ ANH MỖI NGÀY

Nỗi Nhớ Dịu Êm
Trang 1 trong tổng số 1 trang