Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56439

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Left_bar_bleue0/0Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Left_bar_bleue0/0Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Empty_bar_bleue  (0/0)

Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi   Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Icon_minitimeWed Feb 25, 2009 6:45 pm

Lại một đêm mất ngủ, anh cảm thấy mệt mỏi với những tâm sự không biết chia sẻ cùng ai. Chắc bây giờ em đang ngon giấc. Cũng hơn nửa năm rồi mình không gặp nhau. Em đến với anh như một giấc mơ đẹp rồi em đã ra đi để lại trong anh những trống trải không gì khỏa lấp được.

Nhiều khi anh nhớ em da diết, gọi em lại không bắt máy hay là bắt máy rồi lại lặng im. Vậy giữa chúng ta là gì vậy? Anh cứ thắc mắc hoài, nhưng ai sẽ trả lời anh đây. Anh mãi đi tìm câu trả lời vô vọng. Hay em chỉ xem anh như trò chơi, em thử thách xem anh có dễ gục ngã và khi em đã chứng mình là mình đúng, em ra đi mà không chút vấn vương.
Cũng có thể em cũng yêu anh, muốn tốt cho anh mà ra đi, nếu như vậy em thật ích kỷ. Ít nhất em cũng phải cho anh biết điều đó, để anh không phải ôm trong lòng một bí mật, khắc khoải suy tư. Nhưng thật sự cho dù thế nào đi nữa, là một người diễm phúc được em yêu hay chú rối khờ khạo của em thì anh xin cảm ơn những gì em đã dành tặng anh.
Nếu anh đã làm em buồn thì xin em thứ tha vì anh đã quá yếu đuối. Em mãi luôn trong trái tim anh cho đến khi anh không còn trên cõi đời này.

"ST"
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi   Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 10:06 pm

Tựa giọt nước ngọt ngào sáng trắng trong
Tình yêu thấm vào lòng nỗi nhớ mong
Thầm mong nhớ người tình hãy nhớ thêm
Niềm đau xót giam đời ta dưới đáy tim
Giờ hai đứa cuộc đời đã sẻ ngang
Còn chăng mỗi nụ cười đã vỡ tan
tình như ánh trăng đêm tàn...!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi   Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 3:25 pm

đọc xong bài viết của bạn thật sự rất cảm động.điều đáng buồn là người ấy ra đi nhưng không nói rõ lý do dù lý do đó có là ji đi nữa có thể làm người ở lại sẽ đau buồn nhiều lắm.nếu lý do ra đi chỉ vì muốn tốt cho người ở lại thì càng đáng buồn hơn,yêu nhau sao lại nghĩ nhiều đến như vậy.nhiều lúc không phải ra đi vì lý do nào khác mà do có duyên nhưng không có nợ,gặp nhau làm chi để bây giờ lại phải chia ly.họp tan...chia ly.không biết lý do của sự chia ly,cứ giữ mãi những thắc mắc,những bí mật thì khó chịu vô cùng,không biết người ấy có biết để chia sẻ với bạn không.Mong rằng những cảm xúc của bạn người ấy sẽ thấu hiểu,sẽ giúp bạn không còn buồn nữa.Ai mà không mong muốn có được hạnh phúc.tình yêu là gì mà ai cũng phải đau.hạnh phúc đó rồi đau buồn đó,thật sự không thể nào chịu đựng nổi,giống như 1 đám mây trôi lơ lửng trên không trung bỗng nhiên tan ra và rớt xuống.mình tin rằng thời gian sẽ xoa dịu nỗi đau vô cùng của bạn,bạn ơi cố gắng lên nhé,mình tin bạn sẽ làm được mà.bibi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi   Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi Icon_minitime

Em đến như giấc mơ đẹp rồi lại lặng lẽ ra đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang