Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tớ nhớ cậu lắm!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
thuongcoi
Thành viên mới
Thành viên mới
thuongcoi

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : ngay mai troi lai sang
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52593

tớ nhớ cậu lắm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tớ nhớ cậu lắm!!!   tớ nhớ cậu lắm!!! Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 9:24 pm

Đông ngốc!!
5 năm đại học tớ không muốn quen với ai, vì gia đình tớ không yên ấm. từ nhỏ tớ đã nhìn thấy bố mẹ cãi nhau vì bố có người khác. tớ thấy nước mắt của mẹ rơi từng đêm, từng đêm, tớ thấy những vết thâm tím trên khắp người mẹ, và tớ còn thấy những vết hằn sâu trên người cả bốn chj em tớ nữa. nên từ ngày học cấp III bạn bè đều có bạn thì tớ vẫn một mình, có ai đó lỡ thích tớ là bằng nhiều cách tớ cũng tránh xa không chơi cùng người đó.Lên đại học những cậu bạn lại càng nhiều hơn, tớ không thể trốn chạy không chơi với mọi người mãi được, nên tớ chọn giải pháp là bắt mình học thật nhiều, không để mình cô đơn giữa thành phố xa lạ, không để lòng mình nhớ tới ai, để không ai có thể đến với tớ được.
nhưng tớ đã chơi với cậu như những người bạn thân nhất. tớ nghĩ chỉ là bạn quan tâm tới nhau, giúp nhau trong học tập và tớ có nguời đi chơi cùng nhũng ngày lễ mà tớ không cần lo lắng cậu sẽ thích tớ. vì tớ biết tớ và cậu không thể là một đôi. vì cậu cũng có mối tình đầu đậm sâu, và cậu vẫn chưa sẵn sàng cho một tình yêu mới.
ngày ra trường, tụi mình đã đạt được những gì mình muốn. rồi cùng nhau đi tìm việc khắp Đà Nẵng, những buổi tối đi uống sữa... tất cả làm tớ day dứt khi tớ quyết định về Hà Nội làm. Những ngày sắp xa Đà Nẵng, xa bạn bè, xa cậu tớ đã buồn thật nhiều, đã khóc thật nhiều. tớ nghĩ mọi thú cứ để là kỉ niệm thời sinh viên là tình bạn ngọt ngào. Tớ sẽ là bạn của Đông mãi mãi, như thế có luyến tiếc nhưng tớ sẽ không có gì để nhớ cậu nữa.
nhưng cả hai đứa mình chắc cùng nghĩ rằng nếu không cho người còn lại biết họ được yêu thương thì sẽ không còn cơ hội nữa. tớ về mà lòng không muốn.
Đông là người đầu tiên làm tớ thấy tin tưởng một người khác giới, cho tớ tin rằng tớ có thể yêu thương một người, người cho tớ cảm giác ấm áp, không còn cô đơn lạc lõng trong các ngày lễ.
tớ nhớ Đông nhiều lắm, tớ muốn Đông có bạn gái rồi quên tớ đi. Nhưng khi thấy Đông đau tớ muốn là người bên cạnh Đông mãi, tớ muốn cùng đi trên một con đường với Đông khi biết chắc con đường này không có nhiều niềm vui. tớ muốn chia cho Đông tất cả những may mắn của tớ, nhưng gì là của tớ. Thương Đông nhiều mà không thể làm gì được. tớ đã khóc nhiều như chính tớ đau vậy

tớ nhớ cậu lắm!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang